123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: OKKA
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากหมออัฏษาวุธ @ รักษ์ราม สู่ หมอกิตติศักดิ์ @ อุดรศัลยกรรม(เคสแก้จมูกคร้า

[คัดลอกลิงก์]
จมูกอันแรกเหมือนเราเลยคะ เราทำทีรักษ์ราม แกนใหญ่ สูงยันหัวคิ้ว ปลายจมูกไม่มีสันเลยคะ เหมือนหมอเน้นแต่ตรงหัวตาอย่างเดียวเลยคะ จะไปแก้เหมือนกันคะ จริงคะ ไม่ได้ศึกษาเหงพี่คนนึงไปทำเลยทำตาม จปเลยคะ
อยากแก้เหมือนกันค่ะ ทำมากับหมออรรถพร ปลายจมูกเริ่มแดงจนคล้ำ ส่วนตรงกลางเป็นขาวๆ  ปลายจมูกขาวเหมือนจะทะลุ คิดมาก กะว่าจะโทรไปปรึกษาหมอกิตติศักดิ์
เราเคยทำกับหมอกิติศักดิ์เหมือนกัน หลายปีมากแล้ว ตอนนี้มันเบี้ยวๆอ่ะ กลับไปแก้กะหมอ หมอจะคิดยังไงเนี่ย เหงหมอบอกรับประกันตลอดชีพ รบกวนผู้รู้รายละเอียดหน่อยนะคะ ส่วนทำตาควรจะทำทีรไหนดีคะ ใครมีรีวิวข้างคะ รบกวนหน่อยนะคะ
สวยนะคะมีพี่คนหนึ่งไปทำแล้วสวยมากๆเหะมือนดาราเลย
แกบอกกว่าทำกับหมอกิตติศักดิ์แต่ไม่แน่ใจว่าใช่ที่อุดรรึเปล่าหมอชื่อนี้มีที่ขอนแก่นรึเปล่าคะไม่แน่ใจ

123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้