123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ppye
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยเป็นธรรมชาติ โดยหมอตุ๊ก ดีมอร์คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
เป๊ะมาก ดูโด่งธรรมชาติ ไม่โป๊ะเลยค่ะ
อยากทำสวยบ้างจังเลย คลินิกนี้มีเเต่คนสวยๆ
ทำมาแล้วเป็นธรรมชาติมาก คุณหมอใช้ยาชาหรือยาสลบค่ะ
ศึกษาข้อมูลมาเเล้วชอบมาก ให้ข้อมูลดีมากอ่ะที่ดีมอร์
สอบถามหน่อยคร้า เราเป็นไซนัสสามารถทำจมูกได้ไหมค่ะ
ทรงเป็นธรรมชาติมากคะ ราคาเท่าไรคะ
ดูรีวิวมาเยอะที่นี่สวยมากเลยค่ะ ในเฟสใช่เพจ Dmorclinic ไหมคะ

เปลี่ยนลุคเลยค่ะ เสริมมาแล้วเวลาถ่ายรูปดูมั่นใจขึ้นเยอะเลยค่ะ
จะมีจมูกแรกในชีวิตเหมือนกัน เราก็อยากได้แบบครั้งเดียวจบเลย ดีมอร์ตอบโจทย์มากเลยค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้