เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
อร้ายย เด็กป่วนหลังห้อง
ขอบคุณค่า พี่โอม จริงๆ แล้ว ที่ซินพาน้องทิมมี่มาเก็บภาพบรรยากาศในงาน ก็เนื่องมากจากว่า อยากให้เพื่อนๆ  ...
ต้นฉบับโพสโดย beautybycin เมื่อ 2009-10-20 20:29

เหตุผลที่บอกมาก็เป็นเหตุผลเดียวกัน

พี่ก็อยากให้คนที่ไม่ได้มาได้เห็นบรรยากาศในงานด้วย

ที่น้องทิมมี่มาถ่ายให้ก็หลายช.ม.อยู่

แค่นี้พี่ก็ดีใจแล้วครับ

เดี๋ยววันไหนว่าง

พี่จะดูดวงให้ทั้ง 2 คน

แล้วค่อยเอารูปมาให้พี่ก็ได้ครับ

เดี๋ยวพี่จะ PM ไปบอกอีกทีนะครับ
ขอบคุณมากค่ะพี่โอม

แต่สิ่งที่เมย์ดีใจมากกว่าเรื่องของรางวัล คือการที่ได้ไปงานมิตติ้งครั้งนี้

ทำให้ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย Buriko เมื่อ 2009-10-20 09:46

พี่โอมครับ แค่นี้ก้อดีใจแล้ว ครั้ง หน้า มีอะไร บอกผมได้ครับพี่

จะช่วยเหลือ เต็มที่ ไม่ต้องเกรงใจนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-10-20 09:50

ขอบคุณล่วงหน้านะครับอชิ
พี่โอมคราวหน้า มีรัยให้น้องช่วยบอกได้นะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-20 15:41

ได้เลยครับ
ที่สำคัญได้แฟนด้วยล่ะครับ ห้ะห้า
ต้นฉบับโพสโดย bratz เมื่อ 2009-10-20 20:44

อ่ะ เมื่อไหร่ ยังไง ไม่เห็นรู้เรื่องเลย....พลาดอะไรอีกแล้วเนี่ย {:13_943:}
อิจฉา เพื่อนๆที่ได้ไปงานมิตติ้งจังเลยครับ ไว้โอกาสหน้าผมจะไปด้วยคนนะครับ จะไปเอารางวัลครับ อ่อยากไปเจอเพื่อนๆด้วยครับ
อ่ะ เมื่อไหร่ ยังไง ไม่เห็นรู้เรื่องเลย....พลาดอะไรอีกแล้วเนี่ย {:13_943:}
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-21 01:29

อะไรยังไง อิอิ
คุณหนึ่งได้ทำจมูกป่ะครับ....จมูกสวยอ่ะครับ แต่ถ้าทำนะธรรมชาติโคตรอ่ะครับ
มีคนบอกซินหรือเปล่า ว่าซินหน้าเหมือน จิ๊บ คีตภัทร อ่ะ..
หน้าหวานมากมาย
ต้นฉบับโพสโดย wantrenew เมื่อ 2009-10-20 20:50

เคยมีค่ะ อาจจะเพราะว่าหน้ายาวมั้งค่ะ

อ้อวันงานมีน้องมาทักว่า พี่ซินเป็นดาราป่าว ที่เป็นพรีเซ็นเตอร์ให้ยันฮี และเล่นหนังเรื่องเพลงสุดท้าย เพราะคลับคลายคลับคลา จะบอกว่าไม่ได้เป็นดาราค่า คนที่เป็นพรีเซ็นเตอร์ยันฮีกะเล่นหนังเพลงสุดท้าย เค้าชื่อน้องแอม น้องเค้าสวยกว่าซินอีกจร้า^^
ง่า...แก๊งหลังห้องมีลายเซ็น..
ทามกานเป็นแก๊งเยยนะ
เหอะๆๆๆ
ดู แจก ลายเซ้นต์ กันกระจายยยยย
อยากมีมั้งอ่า แต่ทามม่ายเปง
ใครอยากได้ pm บอกไว้ที่อิลุง
น่ามีเขียนบอกหน่อยว่ารูปอยู่หน้าไหนบ้างเริ่มตาลายแล้วววววววววว หลายหน้ามากกก ขอบคุงคับ
ใครอยากได้ pm บอกไว้ที่อิลุง
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-21 12:08

PM บอกไรล่ะ

เราบอกตั้งนานละ ไม่ยอมทำให้เราก่อง

แล้วเอามาอวดดดด งอล  จับลบให้หมดเรยยยย
เอาใหม่ ใครอยากได้ pm msn มาให้ปลา ต้องขอเช็คนิดนึง ว่าผ่านเกณท์เด็กหลังห้องมั้ย
อย่าลืมของน้องเน้อ
เคยมีค่ะ อาจจะเพราะว่าหน้ายาวมั้งค่ะ

อ้อวันงานมีน้องมาทักว่า พี่ซินเป็นดาราป่าว ที่เป็นพรีเซ็นเตอร์ ...
ต้นฉบับโพสโดย beautybycin เมื่อ 2009-10-21 09:17

พี่คนนี้สวยเจรงๆนะ ปามปามแอบมองอยู่ แต่ม่ะกล้าคุยด้วย
บอกพี่เค้าไปเด่ะ ว่านู๋อยากทำให้ได้แบบพี่ค่ะ งี้ อย่าไปเขิน อย่าไปอาย
บอกพี่เค้าไปเด่ะ ว่านู๋อยากทำให้ได้แบบพี่ค่ะ งี้ อย่าไปเขิน อย่าไปอาย
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-21 15:06

เราเด็กหน้าห้อง อ่ะ  แต่ ก้อ เดินไปหลังห้องบ่อย ขอบ้างได้ป่ะคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้