เจ้าของ: fongbiere
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่ คร้าาา โดยฟองเบียร์ ^^

[คัดลอกลิงก์]
สวย น่ารัก มากๆ ขอรายละเอียดเกี่ยวกะคุนหมอได้ใหมค่ะ..........อยากไปทำบ้าง ช่วยดูให้หน่อยได้ใหม ว่าเราต้องใหม..........ขอบคุณมาก นะ คะ
477#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-15 11:32:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย stickky เมื่อ 2011-1-15 00:11
ขอบคุณนะคะที่เอาใจช่วย และอวยพรให้ไร้ปัญหานะ น้องเบ ...

ขอบคุนนะคร้า สาธุ๊ๆ ^^
478#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-15 11:35:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย wicth เมื่อ 2011-1-15 00:27
สวย น่ารัก มากๆ ขอรายละเอียดเกี่ยวกะคุนหมอได้ใหมค่ะ. ...

ขอบคุนนะคร้า เราว่าเทอก้อน่ารักอยู่แล้วนะคร้า แต่ถ้าเสริมอีกนิสสจะสวยๆ ทำจมุกส่วนใหญ่ดูดีขึ้นคร้า ศึกษาข้อมูลดูเยอะๆนะคร้า พอทำมาจะได้ไม่มีปันหา ถ้าสนใจก้อ คลินิคอ่อนนุช28 คุนหมอศิริพรชัยคะ
ทำกับหมออะไรค่า อยู่ที่ไหน มีเบอร์ไหมค่ะ ราคาเท่าไหร่ เหงแล้วตัดสินใจทันทีว่าจะทำที่เดียวก่ะเบียร์เลย เรามองหาหมอมาเปงปี กลัวนั้นกลัวนี้ เพราะคนนั้นคนนี้พูดคนละแบบอ่า กว่าจะตัดสินใจทำจิงๆก้อปาไป24แล้ว ยังไงขอคำแนะนำแบบด่วนๆนะจ๊ะ อยากสวยเหมือนเบียร์อ่า อิอิ ไม่กล้าเอารูปลง อิอิ
ขอแอดfb ด้วยคนนะคะ
กำลังเก็บข้อมูลจะไปทำจมูกเหมือนกันคะ เบียร์สวยมากเลย
481#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-15 18:00:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย yingyingying เมื่อ 2011-1-15 15:17
ขอแอดfb ด้วยคนนะคะ
กำลังเก็บข้อมูลจะไปทำจมูกเหมือนกั ...

ขอบคุนคร้า ได้เลยคะ ยินดีจ้าา
ตอบกระทู้ fongbiere ตั้งกระทู้

ขอบคุณ นะค่ะ.........สวยและยังใจดีอีก
ของคุณเบียร์ทำออกมาแล้วสวยมากเลยค่ะ เข้ากะหน้าสุดๆๆ ดีจัง พีชก็อยากทำบ้างงง เลยแวะมาดูๆๆเก็บข้อมูล

วันนี้แวะไปคุยกะหมอที่พี่แนะนำให้รู้จักมา บอกหมอค่ะ อยากทำจมูกค่ะ หมอดูหน้าสักห้าวิแล้วบอกว่า ผมว่าไม่ต้องทำก็ได้นะ เพราะถ้าคุณทำแล้วจะดูหลอก เพราะสันก็มีพอสมควรแล้ว แต่พอดีว่าหน้าผากลาด หมอเลยไม่แนะนำ แต่แนะนำให้ทำตาสองชั้นแทนถ้าอยากให้หน้าคมขึ้น TT" แง่วววว อยากสวย หมอดันไม่ทำให้ ซะงั้นอ่าา แต่คิดว่าเดี๋ยวอาจจะลองไปคุยกะคุณหมอที่ทำให้คุณเบียร์ดู เค้ารับปรึกษาก่อนทำมั้ยค่ะ :)

ดูรีวิวของคุณเบียร์แล้วยิ่งอยากไปทำซะพรุ่งนี้เลย ฮ่าๆ ขอบคุณนะค่ะ ที่เอามาให้ชมกัน
จะตามไปเหมือนกันคร่า หมอนพรัตน์ จองคิวไว้ 5 เดือนละ
รอคิววันที่ 2 มีนาอยู่อ่ะคะ อิอิ คุ
ณเบียร์เล่นเอมป่าวคะ แอดได้ไม๊ จะถามเกี่ยวกับจมูกน่ะคะ
ใช้เวลานานไหมค่ะดูแลจมูกแระจมูกคุงน้องเบียร์ไม่บวมแบบอวตารใช่ไหมค่ะ
หายไวไวนะคะ

มาอัฟรูปบ่อยบ่อยนะคะคุงน้อง

โหยยยน่ารักแบบนี้สายการบินไหนก้ออยากได้คร่า

เปงแอรสายการบินที่ไหนบอกด้วยนะคะคุงน้อง^____^
ช่วยหน่อยเถอะนะคะอยากทำเหมือนกันกลัวออกมาเชิดเหมือนหมูไม่เป็นธรรมชาติกลัวม่วงช้ำเป็นอาทิตเห็นรูปน้องทำมาแล้วอยากทำกับคุณหมอมากเลยแนะนำหน่อยนะคะพี่เข้ามาอ่านทุกวันเป็นปีแล้วก้อเพิ่งจะเห็นน้องทำมาแล้วแทบจะไม่ช้ำเลยทนให้คนว่าไร้ดั้งมานานหมดความอดทนอยากจำจริงๆๆช่วยบอกพี่ทีนะว่าจะทำยังไงคุณหมอจองคิวนานมั้ยราคานี้โอเคเลยค่ะอยู่แถวไหนมาคุยกับพี่ด้วยนะคะจะรอขอบคุณล่วงหน้านะคะ
487#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 14:05:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aircrazy เมื่อ 2011-1-15 13:45
ทำกับหมออะไรค่า อยู่ที่ไหน มีเบอร์ไหมค่ะ ราคาเท่าไห ...

หมอซิริพรชัย อ่อ่นนุช28 คร้าา ราคา 15000 คะ แต่ลองศึกษาข้อมลดูดีดีๆนะคะ อย่าเพิ่งดูเบียร์คนเดียว แหะๆ อยากให้เกบข้อมูเยอะๆนะคร้าา ยังไงก้อขอให้ตัดสินใจได้เรวๆนะคะ ^^ นี่เบอร์คลินิคคะ 02-3328379  02-3310317  คร้า
488#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 14:06:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pumpkin_pie เมื่อ 2011-1-15 23:01
ของคุณเบียร์ทำออกมาแล้วสวยมากเลยค่ะ เข้ากะหน้าสุดๆ ...

อ่าา ขอบคุนมากคร้าา แปลว่าพี่สวยอยู่แล้ว อิอิ หมอของเบียร์รับปรึกษาก่อนด้วยคร้า ลองไปดูนะคะ คลินิอ่อนนุช28 หมอศิริพรชัย นี่เบอร์คลินิคคะ 02-3328379  02-3310317  คร้า
489#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 14:07:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย callmebeau เมื่อ 2011-1-16 00:16
จะตามไปเหมือนกันคร่า หมอนพรัตน์ จองคิวไว้ 5 เดือนละ
...

ว้าววว ขอให้ทพออกมาสวยสมดั่งใจนะคร้า ^^ ขอบคุนที่แวะมาเยี่ยมคร้า
490#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 14:08:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jeabtook เมื่อ 2011-1-16 10:22
ใช้เวลานานไหมค่ะดูแลจมูกแระจมูกคุงน้องเบียร์ไม่บวม ...

ไม่บวมแบบอวตาลคร้าาา บวมน้อยช้ำน้อยจ้ะ ตอนนี้ไม่บวมไม่ช้ำแล้ววว กำลังยุบเข้าที่คะ อีกไม่กี่วันก้อครบเดือนละคะ เวลาผ่านไปเรวมาก อิอิ ไว้จะมาอัพอีกนะคะ >.<
491#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 14:11:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ploymadee เมื่อ 2011-1-16 11:01
ช่วยหน่อยเถอะนะคะอยากทำเหมือนกันกลัวออกมาเชิดเหมื ...

ลองปรึกษาหมอดูนะคะ ไม่กลััวเรบคะ คิดซะว่าทำออกมาแล้วจะสวย ทนบวมทนช้หน่อยคะ เบียร์ก้อเครียดนะก่อนทำ แต่โชคดีได้หยุดนานเลยย กว่าจะได้เจอผู้คนก้อดีขึ้นมากแล้วคะ ตอนนี้ก้อมีความสุขดี ช่วงแรกต้องดูแลเยอะๆหน่อยคะ เจบมากสวยมากคร้าาาา   ที่เบียร์ทำนะคะ คลินิคอ่อนนุช28 หมอศิริพรชัย นี่เบอร์คลินิคคะ 02-3328379  02-3310317  คร้า  อยากให้ศึกษาข้อมูลเยอะๆก่อนนะคร้าา เก็บข้อมูลเยอะๆคร้า ดูรีวิวหลายๆคน
492#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 14:22:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพแล้วคร้าาาา ว่างๆเลยมาอัพเดตรูปนิดนุง ฮ๋าๆ

ตอนนี้ยุบมากขึ้นเยอะละคร้า มีคนบอกว่าดีขึ้นเยอะหลายคนเหมือนกานน

แต่ปลายยังไม่เรียงเลย รออยู่ๆ T T

ตอนนี้มีคนมาถาม และปรึกษาเบียร์มากมาย ทั้งในเวป เฟส และบีบี เบียร์เลยอยากให้ทุกคนศึกษาข้อมูลดีดีๆ เกบข้อมูลเยอะๆ อย่าเพ่ิ่งดูรีวิวเบียร์แล้วตัดสินแเลยคะ

เพราะเบียร์ก้อการันตีไม่ได้ว่าทำออกมาจะไม่มีปันหาหรือสวย  เพราะว่าเบียร์ก้อเหนรีวิวของพี่ๆที่เค้ามีปนหาเหมือนกัน

เลยอยากให้ทุกคนที่คิดว่าจะทำ ศึกษาทั้งข้อดีและข้อเสียคะ ใจเยนๆ อย่าใจร้อน

และพอทำมาจะได้สวยใสไร้ปันหา ไม่เสียกายเงินด้วยคร้า

และก้อ อยากบอกว่าปรึกษาเบียร์ได้นะคะ ยินดีมากๆ เผื่อผฝบุญจะส่งผลให้เบียร์ไม่มีปันหา ถ555 ส่วนทางบีบีนะคะ ขอให้เปนคนที่คิดจะปรึกษาเบียร์จิงๆ ไม่ใช่เหตุผลอื่นน้า

ไปดูรูปเลยดีกว่า
นี่เปยรูปมะวานนะคะ 3 อาทืืิดกะอีก 2 วันค่ะ ถ่ายมานิสเดียวเอง

อีกไม่กี่วันก้อครบเดือนละคะ วันพหัสที่จะถึงงงงง วันเกิดเบียร์พอดีเลย ฮ๋าๆ วันดีๆ

และวันพุดเบียร์จะเอาเหล็กออกแล้วนะคะ ตื่นเต้นๆ ^^

ไว้ยังไงจะมาอัพเดตรุปตอนรับ 1 เดือนและตอนรับวันเกิดตัวเองด้วยย ฮี่ๆ :)

น่ารักมากมายเลยค่ะ น้องสาว

ปล. ดูปลาย ๆ ยังบวมอยู่นิด ๆ  อีกซัก 1 อาทิตย์น่าจะเ้ข้าที่แล้วล่ะค่ะ แต่ตอนนี้ก้โอเคแล้วน้าาา
สวยขึ้น ๆ  ^^ :)
จมูกสวยค่ะ...บวกกับหน้าตาน่ารักมากก
จมูกสวยแล้ว เข้าที่แล้วนะคะ อยากเห็นน้องเบียร์ตอนเอาเหล็กออกด้วยอ่ะ อย่าลืมมาอัพรูปให้ดูเรื่อยๆนะจ๊ะ อิอิ
น่ารักมากเลย ครับ คุณน้องสาว
สวยจังเลคร่ะ ทำแล้วน่ารัก ไม่บวมเลยค่ะ
คนอาร๊ายเพอเฟคจริงๆๆ
499#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-17 13:39:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jatupans เมื่อ 2011-1-16 16:09
น่ารักมากมายเลยค่ะ น้องสาว

ปล. ดูปลาย ๆ ยังบวมอยู่นิ ...

ช่ายคร้า โดยเฉพาะปลายด้านที่มีแผล ยังเป่งๆอยู่เรยง่า อยากให้ยุบเรวๆจังคะพี่สาววว  ตอนนี้กัวเบี้ยวววว แต่ก้อให้กำลังใจตัวเองคิดว่ามันยังยุบไม่หมด เลยดุไม่ค่อยเท่ากัน T T
500#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-17 13:39:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tipsudaanu เมื่อ 2011-1-16 16:14
จมูกสวยค่ะ...บวกกับหน้าตาน่ารักมากก  ...

ขอบคุนคร้า >.<
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้