เจ้าของ: Jhoojhee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เด็กอีสาน ขอฝากตัวเป็นศิษย์หมอเฉลิมด้วยคน

[คัดลอกลิงก์]
จมูกเพื่อนน้องเมย์สวยมากๆๆเรยค่ะ
ลี่่ว่าหมอทำสวยในระดับหนึ่งค่ะพี่  ดีกว่าราคาเยอะเลย

พาน้องชายไปตัดปีก  ราคา5000 สวยกว่าทำ กับหมอ 8000 อีก  ...
ต้นฉบับโพสโดย kindani23 เมื่อ 2009-6-28 22:06

แล้วจมูกงามๆของลี่ทำกับหมอสุรพลรึป่าวเอ่ย..
วันนี้ไปแอบสืบที่คลีนิคหมอสุรพลมา
คุณพี่ที่ดูแลคลีนิคแอบคอมเม้นท์ว่าจมูกเราปลายใหญ่ๆด้วย ฮือๆก็เนื้อมันเยอะนินา
อิอิ..ทำปากบางแค่ 5000 เอง ส่วนเสริมคางแบบแท่ง 7000 อ่า ถูกมากกกกก..
ตา 2 ชั้น ,แก้หนังตาหย่อนก็ 7000 ถูกมากๆๆๆๆๆๆ
ชักสนใจทำปากบางซะแร้ว แต่พี่ล่ะกลัวแม่จะด่าจิงๆ
ฮ่าๆๆๆ..พี่หนิงไปแอบจับน้องซีลี่ที่คลีนิคหมอสุรพลมาแร้ว
แบบ 15000 นี่ปลายนิ่มมากๆแต่ช่วงบนจะนิ่มปานกลาง แปลกดีแต่ปลายนี่นิ่มจริงๆ
ส่วนตัว 12000 ก็นิ่มแต่ไม่มาก ส่วนตัวถูกสุด 6000 แข็งโคตรเรยอะ
ที่นี่หมอไม่คิดค่าแก้ด้วยนะแต่ต้องใช้น้องซีลี่ราคา 10000 อัพน่ะค่ะ
พี่หนิงไปหาข้อมูลมาฝากเผื่อว่าใครสนใจจะไปทำที่นี่ รอดูผลงานของน้องเมก่อนเนอะ
ว่าจะพาน้าไปแก้ซะหน่อย จุ๊ๆ..ลักยิ้มข้างละ 1500 เท่านั้นเองอะ
หูผึ่งงงง..ลักยิ้มข้างละ 1500 น่าสนอ่ะพี่หนิง {:13_926:}
แล้วซิลิฯ15000 มันทำไมไม่นิ่มทั้งแท่งเลยหละค่ะพี่หนิง ซ่าส์ละงง {:13_924:}
พี่หนิงมีที่อยู่ของคลินิคหมอสุรพลป่าวค่ะ ขอหน่อยค่ะเอาไว้เป็นตัวเลือก
พี่หนิงนอกจากจะสวยและยังใจดีอีกพี่สาว
หูผึ่งงงง..ลักยิ้มข้างละ 1500 น่าสนอ่ะพี่หนิง {:13_926:}
แล้วซิลิฯ15000 มันทำไมไม่นิ่มทั้งแท่งเลยหละค่ะพี่หนิง ซ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย zeza เมื่อ 2009-6-29 16:37

พี่ล่ะก็งงเหมือนกันอะซ่าส์ว่าทำไมมันไม่นิ่มทั้งแท่ง
แต่พี่ว่ามันต้องเป็นเทคนิคของเค้าแน่ๆ เพราะว่าถ้านิ่มมากมันก็จะเหลายากตรงโคนก็เลยต้องแข็งกว่าจะได้เหลาสวยๆ(อิอิ..แบบว่าเดาเอาน่ะ) และที่ปลายนิ่มนี่แหละทำให้บิดได้บี้ได้นะพี่ว่าจากที่พี่ลองจับน่ะน่าจะบี้ได้จริงอะ นิ่มมากๆๆๆ
อิอิ..ชักอยากได้ซิลี่แบบนี้แร้วอะ  มีน้องลี่อะเค้าไปทำลักยิ้มมาถูกจริงเรยซ่าส์พี่ก็อยากไปทำสองข้างแค่ 3000 เอง
กรี๊ดส์.....

อะที่อยู่อะซ่าส์แต่หมออยู่ขอนแก่นน๊า
บ้านดอน ข้างโรงเรียน เค-เทค
043-330236 ,043-330917
โทรปรึกษา 089-7143149,081-3922601

ใครสนใจลองโทรไปดูน๊า

แล้วจมูกงามๆของลี่ทำกับหมอสุรพลรึป่าวเอ่ย..
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-6-29 16:02

หมอดำเนิน ขอนแก่นศัลย์กรรม
ค่ะพี่หนิง

ลี่อยากได้ปลายเพิ่มว่าจะไป หาหมอสุรพลอยุ่  ถ้าใครทำมารีวิวหน่อยนะค่ะ

T-T กลัวรอคิวหมอเฉลิมไม่ไหว   ได้มารีวิวคนแรกแน่ๆ

ปล. พี่หนิง อยุ่ขอนแก่นหรอค่ะ >< ลี่เข้าไปทำฟันอยุ่ ยิ้มฟันใสข้างแฟรี่บ่อยอยุ่ว่างๆ

จะลากไปกินไดโดมอน  อิอิ
ขอบคุณพี่หนิงมากๆค่ะ ขอให้พี่หนิงสวยๆๆๆยิ่งๆขึ้นนะค่ะ {:13_929:}
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 18:39:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าววววว ได้ข้อมูลเยอะเลยค่ะ ขอบคุณพี่หนิงมากอิอิ เพื่อนเมทำกับหมอสุรพลค่ะ ของแท้แน่นอน แต่พอดีเราไม่ค่อยสนิทกันค่ะ เลยไม่กล้าขอรูปก่อนทำมาให้ดู แต่เมว่า แกนจมูกหมอทำออกมาสวยค่ะ และเมเองก็คงทำกับคุณหมอเฉลิมนี่แหละ เดี๋ยวรอให้ผ่าฟันคุดเสร็จก่อน ค่อยนัดหมออีกที และจะมารีวิว ให้เพื่อนๆ สาวอีสาน ได้ดูกันนะคะ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 18:42:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หนูได้ข้อมูลดีๆจากพี่หนิง เยอะเลยวันนี้ เมกะจะทำ ซัก 12000+ตัดปีก 4000 ประมาณนี้ เพราะไหนๆจะทำแย้ววว อิอิ และอีกอย่างก็อยากทำปากมากมายด้วย
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-29 18:47:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมว่า ปลายนิ่มอ่ะ อาจเหมือนของมิว ที่ทำกับคุณหมอธีนะคะ เพราะสามารถบิดจมูกได้ด้วย อย่างของมิวช่วงปลายเค้าก็บิดได้นะ เท่าที่เมเห็นรูปที่เค้าเอาลง ซึ่งซีลี่ 15000 ของคุณหมอสุรพล เมว่าน่าจะทำได้เช่นกัน อิอิ

เริ่มชักอยากจะลองแล้ว เพิ่มอีก 3000 เอง อิอิ
หมอดำเนิน ขอนแก่นศัลย์กรรม
ค่ะพี่หนิง

ลี่อยากได้ปลายเพิ่มว่าจะไป หาหมอสุรพลอยุ่  ถ้าใครทำมารีวิวหน่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย kindani23 เมื่อ 2009-6-29 17:22

ได้เรยค่ะจะที่ไหนเมื่อไหร่นัดมาเรยจ้า อุอุ..กำลังหาเพื่อนกินอยู่พอดี

วันนี้พี่เข้าไปที่คลีนิคอะเค้าก็ถามว่าพี่ทำจมูกมาจากที่ไหน พี่ก็บอกว่าทำที่กรุงเทพเค้าก็ทายว่าสวยงามเหรอ

แหง่วว..พี่ก็บอกว่าเคยทำค่ะแต่ถอดออกไปแร้วไม่สวยอย่างแรงเค้าบอกว่ามีคนทำจากสวยงามมาแก้เยอะ

ก็จริงอะไม่เห็นว่าจะสวยงามเหมือนชื่อเรย เค้าก็ถามอีกว่าทำคลีนิคไหนพี่ก็เลยบอกว่าฟอร์จูน เค้าก็บอกอ๋อ

ฟอร์จูนน่ะใช้ซิลิโคนสำเร็จ หุหุ (มั่วแร้วค่ะคุณพี่ขา หมอใช้ซิลิโคนแบบเหลาเหมือนของหมอที่คลีนิคพี่นี่แหละนู๋คอน

เฟิร์ม) พี่ก็บอกว่าไม่ใช่หรอกค่ะหมอใช้แบบเหลาเค้าก็บอกว่าไม่ใช่หรอกที่ฟอร์จูนใช้แบบสำเร็จ นั่น..ยังจะมาเถียง

เราอีกเจ้ไม่รู้ซะแระว่าเจ้หนิงเปนครายเราน่ะศิษย์หมอเฉลิมรุ่นบุกเบิกเชียวนะ หมอให้น้องซีลี่มาให้เป็นที่ระลึกด้วย

หมอเฉลิมเหลาออกจะสวย เอิ๊กๆๆ พี่ล่ะก็ขี้เกียจเถียงก็เลยเลยตามเลยก็แล้วกันสงสัยพี่ว่าแกคงจะจำผิดกะยันฮีแน่ๆ

ที่นั่นน่ะใช้ซิลิโคนแบบสำเร็จ แกนใหญ่จัง เค้ายังบอกว่าจมูกพี่อะปลายยังใหญ่ๆอยู่นะก็จะไม่ให้ใหญ่ยังไงไหวล่ะคะ

จมูกเดิมดิฉั้นน่ะลูกชมพู่ชัดๆได้แค่นี้ก็บุญแร้ว พี่ก็ใช้เวลาอยู่ในคลีนิคซักพักประมาณ 15 นาทีได้ ถามโน่นถามนี่เค้าไป

เพื่อหาข้อมูลมาให้น้องๆ แอบติดใจอยากทำคาง 7000 เองแต่ไม่เคยเห็นผลงานเรยยังไม่มั่นใจ แต่อยากทำปาก

บางมากกว่า เค้าแนะนำพี่ว่าไม่ต้องตัดปีกแร้วเพราะรูจมูกเล็ก เสี่ยดายลืมถามเรื่องที่เคยได้ยินว่าหมอตัดปีกแบบยก

ให้ อยากทำแบบนั้นอะ เอาไว้ถ้ามีเวลาจะไปปรึกษากะหมอโดยตรงเรยเผื่อจะได้เป็นศิษย์หมอสุรพลบ้าง

อิอิ...จะได้มีข้อมูลมาให้น้องๆในดั้งโด่งของเราดีมะ
เด๋ววันหน้า โผล่ไปแถวขอนแก่น บ้าง อะไรบ้าง

ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-29 10:25

มาจิ..จะพาล่องซะให้เข็ดเรย

เด๋วพาไปร้านเดียวกะที่พาหนึ่งไป..ดีมะจ๊ะ
มาจิ..จะพาล่องซะให้เข็ดเรย

เด๋วพาไปร้านเดียวกะที่พาหนึ่งไป..ดีมะจ๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-6-29 22:39

ดีหมด ถ้าพี่หนิงเลี้ยง
เมว่า ปลายนิ่มอ่ะ อาจเหมือนของมิว ที่ทำกับคุณหมอธีนะคะ เพราะสามารถบิดจมูกได้ด้วย อย่างของมิวช่วงปลายเค ...
ต้นฉบับโพสโดย Jhoojhee เมื่อ 2009-6-29 18:47

น้องเม..พี่หนิงว่าทำแบบ 15000 ดีก่านะ

เพราะพี่ว่าบี้ได้เหมือนจมูกมิวแน่ๆเรย นิ่มมากๆๆๆๆๆๆๆนะขอบอก
-.- ลี่ชอบกินร้านเิติมลม อะพี่หนิง ของถูกอร่อย ดนตรีก้มี แต่คนเยอะมาก

ร้านอาหารญิปุ่น แถวแก่นนครก็อร่อย ถูกด้วย

กินไป 5คน จนแทบ ออกทางเดิม

หมอไป600 เอง -.-
ดีหมด ถ้าพี่หนิงเลี้ยง
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-29 22:42

ฮ่วย..คือเว่าจั่งซี้

แต่ไม่เป็นไรน้องคนเดียวพี่เลี้ยงด้ายยยยยยยยย..............ฮึ่มมมม......................
-.- ลี่ชอบกินร้านเิติมลม อะพี่หนิง ของถูกอร่อย ดนตรีก้มี แต่คนเยอะมาก

ร้านอาหารญิปุ่น แถวแก่นนครก็อร่อย  ...
ต้นฉบับโพสโดย kindani23 เมื่อ 2009-6-29 23:20

พี่ก็เคยพาหนึ่งไปกินร้านอาหารญี่ปุ่น โอโคโนมิ สั่งมายังกะปอบลง

500 กว่าบาทเองแทบจะกลิ้งกลับกันเรยอะ ส่วนเติมลมก็เคยไปนะแต่นานแร้ว

หลังๆไม่ค่อยไปคนเยอะมาก แบบว่าป้าไม่ไหวจะเคลียร์
ปายด้วยๆๆ อิอิ

พี่หนิงอยู่ขอนแก่นหรอ??

บ้านตาของเปิ้ลก็อยู่ที่นั่น เมื่อสงกรานต์ไปเที่ยวมา มันส์มากกกกกกกกกกกพ่ะยะค่ะ

ที่ขอนแก่นมีหมอสุรพล คนเดียวเองหรอค่ะที่ทำจมูกดังๆๆ
ปายด้วยๆๆ อิอิ

พี่หนิงอยู่ขอนแก่นหรอ??

บ้านตาของเปิ้ลก็อยู่ที่นั่น เมื่อสงกรานต์ไปเที่ยวมา มันส์มากกกก ...
ต้นฉบับโพสโดย pokpokko เมื่อ 2009-6-30 11:27

อีกคนก็หมอธีไงจ๊ะ

มาจิ..มาเมื่อไหร่บอกนะ หรือว่าพวกเราจามามีทติ้งกันที่ขอนแก่นดีจ๊ะ อิ๊ๆๆ

พี่ก็เคยพาหนึ่งไปกินร้านอาหารญี่ปุ่น โอโคโนมิ สั่งมายังกะปอบลง

500 กว่าบาทเองแทบจะกลิ้งกลับกันเรยอะ ส่ ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-6-30 10:09

กัดฟันพูดอ่ะจิ

แอบเห็นเลือดซึมมาดั่ว
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 22:08:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปๆมาๆ คนแถวขอนแก่นสารคาม เยอะคือกัน อิอิ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 22:09:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อีกคนก็หมอธีไงจ๊ะ

มาจิ..มาเมื่อไหร่บอกนะ หรือว่าพวกเราจามามีทติ้งกันที่ขอนแก่นดีจ๊ะ อิ๊ๆๆ

...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-6-30 21:49

ขอเมทำเสร็จก่อน ค่อยมีทได้ป่ะค่ะ อยากไปๆ อิอิ แค่ขอสวยก่อนน้าาาาาา
กัดฟันพูดอ่ะจิ

แอบเห็นเลือดซึมมาดั่ว
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-30 21:58

เห็นได้ไงพี่เช็ดแร้วน๊า

หรือว่าแซวปากพี่รูปฉ่ำๆน่ะ แซวเหรอระวังจาโดนพี่งับหัวนะ 555
ขอเมทำเสร็จก่อน ค่อยมีทได้ป่ะค่ะ อยากไปๆ อิอิ แค่ขอสวยก่อนน้าาาาาา
ต้นฉบับโพสโดย Jhoojhee เมื่อ 2009-6-30 22:09

ได้ๆพี่จะรอนะจ๊ะ..

ตัวพี่เองก็จะไปอัพสวยเดือนตุลาเหมือนกันจ้า

สวยก่อนแร้วค่อยเจอกันกะได้เนาะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้