12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: tangkwazazaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก....กี่อาทิตถึงจะหายบวม/จะเข้าที่......เพราะตอนนี้ทรงจมูกมันตลกมาก

[คัดลอกลิงก์]
ของเราก้อสี่วันตาจิกมากรอหายบวมเพื่อนๆคอยปลอบใจอ่ะ
ขอถามทุกคนด้วยค่ะ ว่าจมูกที่เสริมมาจะหายบวมจริงๆ ต้องใช้เวลากี่เดือน หรือเป็นปีคะ และของเราทำมาจะครบหนึ่งเดือนแล้วแต่ไม่สวยเลย สันตรงหัวตามันสูงไปไม่ทราบว่ามันจะยุบมั๊ยคะ เพราะพอไปถามคลีนิกก็มีแต่บอกว่ายุบแน่นอน ทำมาแล้วไม่สบายใจเลยค่ะ ปลายไม่โด่งเลยเหมือนเดิมแต่โด่งแค่สันตรงหัวตาซึ่งมันทำให้หน้าตาตลกมาก ตายิ่งลึกอยู่กลายเป็นตาเหมือนเหยี่ยวเลยค่ะหน้าตลกมาก เซ็งเลยค่ะกลัวมันไม่ยุบ กลัวว่าพอรัดตัวแล้วยิ่งจะโด่งตรงหัวตายิ่งกว่าเดิม เครียดมากๆ

IMG_1960.JPG (616.61 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

เสริมมาได้สองอาทิตย์รุ้สึกเนื้อตรงปีกจมูกไม่เท่ากันอ่าค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้