เจ้าของ: Prel
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ไปทำปากมาวันแรกกะหมอปฐม

[คัดลอกลิงก์]
คิ้ว ตา จมูก เป๊ะเว่อหมดเลยอ่า ตอนนี้มาทำปากอีก ไม่รู้จะอธิบายยังไง เริศเว่อออออออ อิจฉาา
ทำจมูกที่ไหนคะ จมูกสวยมากค่ะ ทามปากอีก เป๊ะทั้งน่าเรยค่ะชอบมากๆ ขอให้หายไวๆนะคะ
สวยค่ะ หายไวๆนะคะ ติดตามด้วยคน ลงรูปอีกนะคะ
สวยมากเลยค่ะ ราคาบนล่าง7000นับว่าถูกมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
อยากบินไปทำบัดเดี๋ยวนี้เลยทีเดียว
คลินิกชื่อว่าอะไรคับ ไปแล้วหาเจอง่ายมั้ย อธิบายจุดสังเกตให้หน่อยคาฟ
ภูเก็ต จังหวัดไม่ไหญ่ แค่บอก หมอปฐม ตลาดนัดท้ายรถ น่าจะไปถูกครับ
แผลสวยจังค่ะ อย่าลืมอัพอีกนะคะ
อ๊ากกกกกกกกชอบมากเลยค่ะ  ปากกสวยมากกก
โอ้ววววว ใช้เวลากี่วันถึงตัดไหมคะ น่าสนมวากกกก
ขนาดแผลยังสวย
โทรไปหมอม่ายรับค่ะ เปิดทำการเวลาเท่ารัยเอ่ย หยุดวันไหนด้วย ขอบคุณค่ะ
หน้าใสจัง  สวยวันสวยคืนนะคะ
สวยมากอ่ะ ค่ะ หมอ ปฐม อยู่คลินิคไหนอ่ะค่ะ
ทำตาด้วยรึป่าวค่ะ สวยมาก
ตัวจริงพี่คนนี้สวยมากครับ ผมเห็นตัวจริงวันที่ผมไปทำจมูกที่คลีนิคหมอปฐม สวยจริง ๆ
ปากสวยมากค่ะ ตอนนี้ปากเข้ารูปรึยังค่ะ อยากเหน ลงรูปให้ดูหน่อยค่ะ
ทำจมูกกับหมอปฐมด้วยรึป่าวค่ะ อยากไปทำกับหมอมานานแล้วแต่ยังไม่ได้ไป แต่เพื่อนไปทำมาสวยดี
หน้าหวานมากค่ะ ตาหวานม๊ากกก ปากออกมาต้องงามแน่ๆค่ะ รอดูนะคะ
ชอบอ่ะ ทรงสวยมากกกก
สวยมากมายเลยจ้า ชอบ ๆๆๆ
เจ็บมากใหม กำลังคิดจะไปทำกับหมอปฐมค่ะ แบบว่ากลัวววมากกก อ่ะ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-18 14:34:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nok1718 เมื่อ 2013-4-2 08:55
เจ็บมากใหม กำลังคิดจะไปทำกับหมอปฐมค่ะ แบบว่ากลัวววม ...

เจ๊บคะ แต่ต้อง ทนระคร๊า
เพิ่งไปทำปากกระจับมาเหมือนกัน ปากบน 8,000 บาท แต่ไม่รู้ว่าจะออกมายังไงเพร่ะเพิ่งทำได้ 3 วันเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้