เจ้าของ: noomzar
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาดูจมูกฝีมือห่วยๆของไอ่หมอปรัชญา

[คัดลอกลิงก์]
ช๊อก !!!!!!!!! ครับ กำลังอึ้ง
เกิดมาเพิ่งเคยเจอหมอฝีมือห่วยขนาดนี้ T^T
คุณอย่าปล่อยไว้นานนะครับเรื่องทำจมุกมาแล้วเอียงเนี่ย
ถ้าปล่อยไว้นานแกนจมุกเดิมของคุณจะเอียงไปด้วย ถ้าทำใหม่ยังไงก็เอียงครับ
นี่ผ่านมา 4 เดือนแล้วหาหมอใหม่แก้ไขให้เร็วที่สุดนะคับ เป็นกำลังใจให้ครับ
มาเป็นกำลังใจให้ครั้งใหม่ทำออกมาสวยๆๆนะคะ สู้ๆๆ
รีบๆแก้เลยน้าขอให้หล่อๆนะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 11:26:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าผมเอาซิลิโคนออกแล้วพักจมูกไว้ก่อนสักปีจะดีไหมคับ ให้เนื้อเยื่อได้พักก่อน ใครพอจะแนะนำได้บ้างคับ
เวรระงับ ด้วยการไม่จองเวรนะค่ะ
แก้ใหม่ ครั้งหน้าต้องหล่อสุดๆไปเรยค่ะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 13:35:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราแค้นมันมากๆนะคับ พูดไม่ดีเลย ถ้ามันพูดดีกับเรา แสดงความรับผิดชอบหน่อย เราจะไม่ว่าอะไรเลย ถามเพื่อนแล้ว เป็นเรื่องจริงตีพิมพ์แจกได้เลย เด่วเราจะสั่งตีพิมพ์สัก 5000 ใบ ไปแจกหน้าโรงบาลที่มันทำอยู่ เอาให้แพทย์พยาบาลรู้กันทั่วเลย มันฟ้องไม่ได้ เพราะว่าเป็นเรื่องจริง

ปล. แต่มันจะฆ่าผมไหมค้าบพี่น้อง อิอิ
เราแค้นมันมากๆนะคับ พูดไม่ดีเลย ถ้ามันพูดดีกับเรา แสดงความรับผิดชอบหน่อย เราจะไม่ว่าอะไรเลย ถามเพื่อนแ ...
ต้นฉบับโพสโดย noomzar เมื่อ 2009-12-10 13:35

นั่นดิ ทำหมอเสียชื่อ ระวัง โดนสั่งเก็บแบบคนนั้นนะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 13:49:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมว่าลงบันทึกประจำวันไว้ที่โรงพัก ถ้าผมเป็นอะไรให้สงสัยหมอคนนี้ได้เลย อีแบบนี้มันคงไม่กล้าวางแผนแน่ๆคับ
เวรกรรมจริงๆเลย

ขอให้แก้ออกมาแล้วได้สมใจ และขอให้ไม่เจออะไรร้ายๆแบบนี้อีกนะคะ^^
เป็นกำลังใจให้นะคะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 14:26:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับ อิอิ
ไปลงรูปในบอร์ดพันทิพย์ ห้องโต๊ะเครื่องเเป้งเลยคับ ไม่รับผิดชอบเเบบนี้

สมควรได้รับการประณามถึงที่สุด
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 14:57:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่ะ
เอาให้ขจรกระจายเลยเนอะ
เป็นกำลังใจให้แก้ออกมาหล่อๆนะครับ
เป็นกำลังใจให้นะคะ
น่าเห็นใจอ่ะ

ขอให้จมูกใหม่สวยๆ สมใจเลยนะคะ
เพื่อนปูทำมาจากยันฮี วันที่ 3 ไปเที่ยวผับโดนมือเพื่อนอีกคนกระแทกเข้าเต็มๆ(แบบไม่ได้ตั้งใจ)

ยังไม่เอียงยังไม่เบี๊ยวเลย  มันบอกแค่ปวดเฉยๆ

หายเร็วๆ นะค่ะ แล้วมันแสดงออกถึงความรับผิดชอบมั้งไหมค่ะ อย่างเช่น แก้ให้ฟรี หรือว่า แก้ให้แต่จ่ายแค่ครึ่งเดียว

ถ้าไม่มีการแสดงออกถึงความรับผิดชอบอะไรเลยสักอย่าง แสดงว่าแย่มาก บอกมาเลยค่ะว่าร้านอยู่แถวไหน จะไปได้บอก

ต่อๆ กันค่ะ..ยังไงก้อสู้ๆ นะค่ะ หมอที่ดีๆ ที่อยากทำให้เรามีอีกเยอะ
อยากประจานแบบ เรื่องจริง ไปที่พันทิพย์ครับ

โพสรายละเอียดให้หมด รับประกัน ได้เป็นกระทู้ขึ้นอันดับแน่ๆ

ส่วนเรื่องแก้จมูก แก้ได้เลยครับ ยิ่งแก่เร็วเท่าไหร่ยิ่งดี เพราะอย่างที่ คุณวินพูดไป ยิ่งปล่อยไว้นาน แกนทีเอียง
จะไปทำให้ฐานจมูกของเราเอียงตาม
นึกถึงการดัดฟัน การใส่ซิลิโคนที่จมูกก็เหมือนการดัดฟัน
เพราะงั้นรีบแก้โดยด่วนที่สุด ก่อนที่คุณจะแค้นมากกว่านี้เป็นสองเท่า

หมอไร้จรรยาบรรณนี่น่ารังเกียจสุดๆ
กำลังใจอีกคนค่า แวะมาดูค่า ได้1เดือน14วันค่ะ จะยุบได้อีกไหมค่ะตรงระหว่างตาปับปลายจมูกค่ะ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=3628
ไม่ต้อวลงทุนพิมพ์หรอกอนเตอร์เน็ต เร็ว แรง  ผลวงกว้างงง   ลงพันทิพย์  ห้องโต๊ะเครื่องแป้ง  พร้อมรุปประกอบพิมพ์แบบสุภาพๆๆนะรับรองผลเพราะคนชอบความงามเค้าสิงกันห้องนั่นเยอะมากมายย
เข้าใจความรู้สึก จขกท เลยค่ะ มันน่าเจ็บใจจริงๆ เสียเงินแล้วก็หวังได้รับสิ่งที่ดี แต่กลับแย่
ถ้าแก้รอบ 2 แล้วก็ขอให้หล่อแบบสุดๆ ไปเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
แล้วอย่าลืมมา review น่ะค่ะ
ยังไงแก้แล้ว ก็ขอให้ได้จมูกสวยๆๆๆๆ เลยนะคะ

สู้ๆค่ะ
ไม่ดัดเหรอค่ะ
ของหนูก็เอียง
ยังไม่รู้จะทำไงดี เลยดัดเอง
ตอนตัดไหมหมอน่าจะแก้ให้นะ
เอาใจช่วย
เปงกำลังใจให้ค่ะ ยังไงขอให้จมูกใหม่ออกมาสวยๆนะค่ะ
แก้ไขล่าสุด monman เมื่อ 2009-12-11 10:40
ไปลงรูปในบอร์ดพันทิพย์ ห้องโต๊ะเครื่องเเป้งเลยคับ ไม่รับผิดชอบเเบบนี้

สมควรได้รับการประณามถึงที่สุด ...
ต้นฉบับโพสโดย twilight เมื่อ 2009-12-10 14:34

อยากประจานแบบ เรื่องจริง ไปที่พันทิพย์ครับ

โพสรายละเอียดให้หมด รับประกัน ได้เป็นกระทู้ขึ้นอันดับแน่ๆ

ส ...
ต้นฉบับโพสโดย rpcederic เมื่อ 2009-12-10 23:35

ไม่ต้อวลงทุนพิมพ์หรอกอนเตอร์เน็ต เร็ว แรง  ผลวงกว้างงง   ลงพันทิพย์  ห้องโต๊ะเครื่องแป้ง  พร้อมรุปประกอบพ ...
ต้นฉบับโพสโดย MARK_ZA เมื่อ 2009-12-11 00:01

เห็นด้วยเรื่องพันทิพย์คับ ไม่ต้องไปเสียตังด้วยคับ สื่อได้กว้างกว่าด้วยนะคับขี้คร้านจะตาลีตาเหลือกขอเคลียร์

เพราะมีหลายเคสเเล้วที่ไม่ได้รับความเป็นธรรมคับ เเต่ว่าต้องเอาให้รัดกุมเลยนะคับ เพราะเดี๋ยวฝ้ายนู้น

จะมาชี้เเจง หรือส่งม้ามาส่งข้อมูลหักล้างเเน่นอนคับ สู้ๆคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้