12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: chikane
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ตัดโหนกแก้มสามเดือนแล้วค่ะ เครียดมากกก ช่วยด้วยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
มีภาพให้ดูด้วยไหมค่ะ ที่ว่าไม่เท่ากันอ่ะจ้า แล้วตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ
ขอบอกว่า ลดโหนกแก้ม ที่เกาหลีดีมากๆ สองอาทิตย์ ยุบแล้วแล้ว เครื่องมือทันสมัยมาก เพิ่งไปทำมา พอใจมาก

แสดงความคิดเห็น

ขอทราบราคาด้วยคนค่ะ  โพสต์ 2013-4-2 16:09
เท่าไรค่ะ  โพสต์ 2013-4-1 05:10
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-1 23:16:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จริงหรอคะ ต้องเก็บตังก่อนอ่า เค้ารับแก้ไหมคะ ของเรามีไทเทเนี่ยมแล้วด้วยอ่า

รูปถ่ายไม่ได้ถ่ายไว้เลยค่ะ จริงๆอยากทราบว่าถ้าดูจากฟิล์มเอกเรย์จะทราบไหมคะว่าคุณหมอติดเครรื่องมือเท่ากันหรือเปล่า คือเรายังแอบหวังลึกๆว่าถ้าครบสองปีโหนกแก้มมันจะยุบลงมาเท่ากัน TT

ตอนนี้ก็ 1 ปี 4 เดือนแล้ว แต่มันก็ไม่เท่ากันจริงๆอ่ะค่ะ T____________T ฮืออออ ยังมีหวังไหมคะ YY
เอาใจช่วย สู้ๆ ครับ
ของเราตัดกับหมอจุฑาก็ไม่เท่ากันค่ะ อีกข้างจับไปเจอกระดูก อีกข้างเรียบสวยดี หมอบอกรอหกเดือนถึงเข้าที่ เลยหกเดือนแล้วยังไม่เท่ากันเลย เซ้งมากๆ เสียเงินแล้วได้ออกมาไม่สมใจ
ต้นฉบับโพสต์โดย ซอซาย เมื่อ 2013-4-1 05:09
ของเราตัดกับหมอจุฑาก็ไม่เท่ากันค่ะ อีกข้างจับไปเจอ ...

แอดไลน์ไปตามที่เคยขอแล้วไม่ใช่ไลน์คุณใช่ไหมค่ะ เป้นไลน์เพื่อนคุณ
ขอดูรูปหน่อยได้ไหมค่ะ พอดีเรานัดผ่าไว้พรุ่งนี้แต่น่าจะโดนเลื่อนไปสองสามวัน ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่ใช่่ค่ะ พอดีขายโทรสัพต่อเพื่อน  โพสต์ 2013-4-6 00:06
คุณซอซาย ไม่เท่ากันเยอะมากไหม แล้ว6เดือนไปแล้วไปให้หมอดูยังคะว่าเพราะอะไรไม่เท่า แก้ให้ลดอีกได้ไหม อยากเห็นจังคิดจะไปทำอยู่กลางปีคะ คุณหมอยิ่งแล้วแต่อารมด้วยถามเยอะไม่ค่อยได้เหวี่ยงๆเคยไปปรึกษามา เราเลยต้องมาหาข้อมูลในเวปมากกว่าเลย
โทษนะค่ะ สี่เดือนค่ะ พิมผิด ไม่เท่ากันถ้าสังเกตุก็รู้อ่ะค่ะ คิดว่าจะรอดูอีกเดือนแล้วจะเข้าไป แต่ดูจากรูปการแล้วคิดว่าไม่ยุบเพราะจับไปมันเป็นกระดูก
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-11 00:19:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราไปแก้มาแล้วนะคะ เราก้อว่ามันยุบยากอ่าค่ะ เพราะของเรามันก้อไม่เท่ากันจริงๆ รอไปๆมันก้อไม่ค่อยยุบค่ะ แต่เคสแก้เจ็บกว่าครั้งแรกมากๆ ปวดแผลสุดๆ นี่สามอาทิิย์แล้วยังไม่หายบวมเลยค่ะ แล้วเหมือนจะไม่ค่อยเท่ากันแต่คงไม่แก้แล้วอ่ะค่ะ ปลง555
ยาลดบวม ถ้าฉีดกะหมอที่ทำให้เราน่าจะฟรี เพราะผมฉีดฟรี
ถ้าเป็นหมออื่นก็คงคิดค่าฉีด ท่าทางจะแพงหมือนกันมั้ง
ไปหาหมอเดิมเราดีกว่านะครับ สู้ๆ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้