12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: NongNany55
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Update ข้อมูลการไปปรึกษาหมอเทพ 25/02/2555

[คัดลอกลิงก์]
น่าจะวันที่ 7 หรือ 8 อ่ะค่ะ ถ้าคิวว่างนะ จะทำก่อนกลับบ้านสงกรานต์อ่ะค่ะ อยากเจอๆจะได้มีเพื่อนพูดคุย ไปคนเดียวด้วย แอบกลัว

แสดงความคิดเห็น

ถ้านัดวันที่7เมษาเจอกันแน่นอนคะ ของเรานัดไว้คิว8โมงเช้าจ้า  โพสต์ 2012-3-21 05:46
ลูกสาวหมอเทพแต่ละคน หน้าอกสวยๆบึ้มๆกันทั้งนั้นเลยค่ะ ..ดูแล้วกระตุ้นต่อมอยากโนตมมากๆเลย ยังไงก็ขอให้สวยเด้งสมใจกันทุกคนนะคะ เดี๋ยวถ้าซีนัดวันได้แล้วจะมาสมัครเป็นลูกสาวหมอเทพอีกคนนึง แล้วจะมารีวิวให้ดูค่ะ :)
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-5 17:39:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตื่นเต้นจังคะ นัดหมอเทพไว้วันที่10 นี้แล้ว กลัวๆ กล้าๆอยู่เลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย NongNany55 เมื่อ 2012-4-5 17:39
ตื่นเต้นจังคะ นัดหมอเทพไว้วันที่10 นี้แล้ว กลัวๆ กล้า ...

ไม่ต้องกลัวค่า ไม่เจ็บแบบที่คิดเลย โชคดีนะค้า ^^
นัดหมอเทพไว้วันอาทิตย์ที่ 8 เมษานี้อ่ะค่ะ เห็นว่ามีทรงหยดน้ำด้วย อยากทำ แต่ไม่เห็นมีใครโพสเกี่ยวกับทรงหยดน้ำเลย เลยไม่แน่ใจว่าตกลงหมอเทพ ทำทรงหยดน้ำด้วยหรือป่าว ใครมีข้อมูล หรือรูป โพส แนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย NongNany55 เมื่อ 2012-3-19 14:31
มีเรื่องอยากปรึกษาทุกท่านคะ พอถึงวันจะทำจริงก็เกิด ...

ถ้าเงินพอทำเถอะค่ะ คือเราจะไม่พร้อมเรื่องเงินตลอดค่ะ มีเรื่องให้ใช้ตลอดเวลา ทำเร็วก็สวยเร็ว แต่ถ้าเราเป็นคนเก็บเงินเก่งทำปีหน้าก็ไม่สายค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย bombam_alfaparf เมื่อ 2012-4-5 22:57
นัดหมอเทพไว้วันอาทิตย์ที่ 8 เมษานี้อ่ะค่ะ เห็นว่ามีท ...

หมอเทพแกมีคะ แต่แกจะไม่ทำให้ ถ้าเรายืนยันจะทำแกก็ทำค่ะ แต่ไม่รับผิดชอบหลังการผ่าตัดถ้านวดผิดวิธีแล้วซิลิกลับหัวกลับหางค่ะ ก่อนผ่าก็บอกหมออยากได้หยดน้ำ แกบอกว่าทรงกลมถ้าคล้อยตัวมาหยดน้ำเหมือนกัน อันตรายน้อยกว่า เวลานอนนมก็ไหลตามแรงโน้มถ่วงจะไม่ตั้งโด่แบบหยดน้ำ
กระทู้ืเป็นประโยชน์มากเรยคร้า โอีย เลือกไม่ถูกไปปรึกษาคุนหมออะไรก่อนดีน๊ะคะ ระหว่างหมอเทพกับหมอธี แร้วราคาของหมอเทพ 45,000 ราคาเดียวเรยหรอคะ ถ้าต้องการใหญ่ๆ เกิน 400 ซีซี จะมีค่าใช้จ่ายอะไรเพิ่มไหมคร้า
ขอบคุณนะคะสำหรับข้อมูลดีๆ
สรุปว่าทรงกลมนี่45000ใช่ป่ะค่ะ....จะได้ปั๊มเงินถูก....พอดีอยากอยู่5555
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้