12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nanny2703
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าลักษณะรูปหน้าแบบนี้เสริมที่ไหนดีค่ะ เสริมแล้วจาสวยขึ้นมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
เราว่านะหมอไหนๆก้อได้หมดแร่ะ..เพราะเดี๋ยวนี้หมอเยอะมาก มาก มาก!!!!!..[[เยอะมากเลยและ อิอิ]]

พอหมอเยอะ ราคาก้อเริ่มถูกลง..[[ถ้าเปรียบเทียบจากหลายปีก่อนๆ..แร่ะจำนวนของหมอที่มีอย่างจำกัด...แต่ตอนนี้หลายๆหมอก้อหันมาขยับราคากันแร่ะ อิอิ]]......คนก้อเริ่มที่จะนิยมมาทำศัลยกรรมมากขึ้น...แร่ะนั่นก้อเป็นอีกสาเหตุที่คุณหมอเองจะได้ฝึกวิชาแร่ะเทคนิคต่างๆเอามาปรับใช้ให้เข้ากลับคนไข้ของตัวเอง..[[ประมาณว่าร้อยคน..ร้อยเคส..ร้อยปัญหา..ประมาณนั้น]]...

ณ.จุด..จดนี้ไม่ต้องห่วงเลย..เพราะหมอท่านแต่ละคนก้อจะมีแบบและสไตล์เป็นตัวของตัวเอง..ศึกษาไปเรื่่อยๆหัดวิเคราะห์โครงหน้าของตัวเอง และแบบจมูกของเราว่าเป็นแบบไหน..[[เพื่อจะได้ง่ายในการหารีวิวมาดูนั่นเอง]]...

เมื่อเรารู้ว่าหน้าเราประมาณนี้ จมูกเราประมาณนี้แล้ว...ค่อยเจาะไปแต่ละหมอ..ว่าถ้าเจอหน้าประมาณเรา จมูกประมาณเราเนี้ย??? หมอท่านแก้ หรือเสริมออกมาแล้วผลลัพธ์เป็นงัยมั่ง ถูกใจเราบ้างเป่าอะไรงี้...ถ้าโดนใจเรามากๆคราวนี้ก้อหาดูรีวิวหมอท่านนี้ไปอีกเยอะๆ ทั้งเสริมใหม่ และทั้งแก้งี้ เพื่อจะได้เพิ่มความมั่นใจให้กะตัวเราเอง และกะตัวหมอท่านด้วย..

ทั้งนี้และทั้งนั้นสุดท้ายท้ายที่สุด...การ.."WALK IN"..เนี่ยเปงสิ่งที่สำคัญมากๆนอกจากจะได้ถามในทุกข้อที่เราสงสัยหรืออยากรู้แร้ว..ยังเป็นการประเมินว่าผลลัพธ์หลังจากนั้นจะออกมาได้ดั่งใจเรา หรือไม่???

ถ้าคำตอบยังไม่ใช่.... ก้อกลับไปศึกษาวิธีที่เราทำไว้ตั้งแต่ตอนแรกอีกครั้ง..[[ทำซ้ำ]]...เชื่อว่าสุดท้ายท้ายที่สุดก้อต้องมีซักหมอ ที่จะพาเราไปถึงฝั่งแห่งความฝันได้ ช้าแต่ชัวร์จร้า... เป็นกำลังใจให้จขกท.ให้ได้ดั้งออกมาสวยๆตามใจที่ต้องการ หุหุ... สู้ว้อย+++
รีข้างบน ตอบเป็นบทความได้เลยครับ กึ่งปรัชญา ผสม คำแนะนำ คิคิ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-13 00:25:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รีข้างบน ตอบเป็นบทความได้เลยครับ กึ่งปรัชญา ผสม คำแนะนำ คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย yonan เมื่อ 2009-11-12 21:36

นั้นสิค่ะ

อืมพอดีแนนเรียนพยาบาลอ่ะค่ะส่วนนพี่เค้าทำงานที่โรงพยาบาลกะคุณหมอ

เค้าจะฝากไปถามคุงหมอให้ แนนเลยฝากรูปไปให้คุงหมอดู

แต่ไม่รู้เลยว่าจายังไง

แนนรออยู่อ่ะค่ะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-13 00:27:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราว่านะหมอไหนๆก้อได้หมดแร่ะ..เพราะเดี๋ยวนี้หมอเยอะมาก มาก มาก!!!!!..[[เยอะมากเลยและ อิอิ]]

พอหมอเยอะ ราคาก้ ...
ต้นฉบับโพสโดย pumpui เมื่อ 2009-11-12 21:28

ขอบคุณน่ะค่ะ  แนนจะทำตามค็
แก้ไขล่าสุด yonan เมื่อ 2009-11-13 01:20

แล้วทำไมไม่ โทรไปหาหมอเลยละครับ แกมีอีเมลให้คนไข้ส่งรูปไปให้แกดูได้นะครับ  หมอแกใจดีจะตาย  พี่ยังเดินดุ่ยๆๆเอาแบบไปให้แกดูเลย ไปวันแรกเดินชนกระจกดังเปรี้ยงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คนมองทั้งแผนก คิคิ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-13 01:06:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วทำไมไม่ โทรไปหาหมอเลยละครับ แกมีอีเมลให้คนไข้ส่งรูปไปให้แกดูได้นะครับ  หมอแกใจดีจะตาย  พี่ยังเดินดุ ...
ต้นฉบับโพสโดย yonan เมื่อ 2009-11-13 01:01

แนนก้คิดแบบพี่ค่ะ

งั้นทำแบบนี้ดีก่าเนอะ

เห้อกว่าจาสวยเนี้ยยากจิงๆ
วันนี้พี่ก้อไปเช็ค คางมาจ๊ะ หมอบอกอีกเดือนค่อยมาดูกัน หมอใจดีจะตาย ลุยโลด
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-13 09:07:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้พี่ก้อไปเช็ค คางมาจ๊ะ หมอบอกอีกเดือนค่อยมาดูกัน หมอใจดีจะตาย ลุยโลด ...
ต้นฉบับโพสโดย yonan เมื่อ 2009-11-13 01:08

ok  จัดไปเลยจ้า
แหมม เป็นพยาบาล แต่ดันกลัวคุยกับหมอ นะเรา คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย yonan เมื่อ 2009-11-12 21:36

555+++ ขอแบบว่ามีสาระบ้างรัยบ้างโน๊ะ..[[นานๆจะมีคนชมซักที่..อิอิ]]
35# pumpui คุณลองกลับไปอ่ายข้อความที่คุณพิมพ์ ซิครับ แล้วจะรู้สึก อมยิ้ม คิคิ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้