เจ้าของ: ANTISUGAR
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวัสดีครับ วันนี้ผมขอเสนอ รีวิวครบ 6 เดือน กับคุณหมออรรถพรคลีนิก สะพานใหม่นะครับ

[คัดลอกลิงก์]
น่ารัก อยู่นะ ..
ตอนแรกเห็นมีดั้งจมูกอยูเเล้วนึกภาพไม่ออกว่าจะเสริมเเล้วจะออกมาแปลกมั้ย? เเต่พอมาดูรีวิวทรงสวยมากเรยค่ะ ยินดีด้วย ว่าจะไปทำที่หมออรรถพรเหมือนกันนนค่ะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-5 19:39:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอ่อ มีบางคนสงสัยว่าผม ทำอะไรกับหน้าบ้าง จริงๆผมทำแค่จมูกอย่างเดียวนะครับ นอกนั้นพ่อแม่ให้มาครับ
ผมไม่รู้ว่าคูณเสริมเพราะอะไร เพราะรูป ก่อนทำมันเห็นแค่ด้านข้าง แล้วก็มันไม่ได้แบนนนเลยน่ะครับ พอทำเสร็จด้านข้างก็สูงขึ้นเล็นน้อย แต่พอมุมตรงนี่สิครับโอ็ยย มันดูออกเลยหรือว่ายังบวมอยู่ ถ้าใบหน้าผู้ชายยังไม่เท่าไรเพราะเป็นเพศที่เห็นกระดูดแล้วดูดี แต่ทานเป็นเป็นผู้หญิงก็กลายเป็นกระเทยไปเลยครับ ถ้นขยับปักเข้าอีกนิด เกาหลีมาเอง
อยากได้คิ้วครับ
หน้าฝรั่งไปเลยคร้าา
หล่อมากเลยครับ
ทำกับหมอหมดไปเท่าไรอ่ะครับ
หล่อมากคับ  
คมขึ้นจ้าา
ตาสองชั้นข้างนึง ชั้นเดียวข้างนึงเหมือนกันเลยอ่ะ แต่คุงพี่ว่ามันไม่เป็นเอกลักษณ์เด่นของพี่เท่าไหร่เนี่ยสิ
หมอบอกว่าถ้าติดกาวแล้วแฮปปี้ก็ไม่ต้องทำตาหรอก...... (ซะงั้น)
เราว่าคิ้วหน้าไปอ่ะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-6 18:52:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันก็ไม่เสียหายนะครับ ผมว่าผมพอแต่เพียงเท่านี้จะดีกว่า เพราะถ้าเกิดทำมากกว่านี้กลัวจะถลำลึกกลายเป็นคนเสพติดศัลยกรรม แบบนั้นผมคงไม่ไหว ตาโตข้างหรี่ข้างจะเป็นไร คิดซะว่าของแม่ให้มาข้างนึง พ่อให้มาข้างนึง 5555+
ตอบกระทู้ keebo ตั้งกระทู้

หนาค่ะ ไม่ใช่หน้า ผิดๆๆ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-6 19:22:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับ ผม ชินจัง คงต้องกันหน่ิอยแล้ว ^^"
ต้นฉบับโพสต์โดย ANTISUGAR เมื่อ 2011-12-6 19:22
ครับ ผม ชินจัง คงต้องกันหน่ิอยแล้ว ^^"

อย่ากันนะ แบบนี้แหละหล่อแล้ว ชอบคิ้วเทอวมากมาย
ปากสวยงะ สีชมพูเชียว อิจฉา
...ก่อนทำ พี่ว่าก็ ดูน่ารัก ใสๆ แต่พอทำ พี่อยากจะถามน้องว่า น้องมี ดินสอสี มั๊ยคะ.....พี่จะขอยืม เอามาระบายความในใจ 555++
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-7 11:53:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กดไลค์มุขพี่มากเลยครับ อิอิ

แสดงความคิดเห็น

....แล้ว น้องไม่มีเรียนเหรอคะ ตอบไว ปานนี้...  โพสต์ 2011-12-7 11:57
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-7 11:59:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ANTISUGAR ตั้งกระทู้

วันนี้โรงเรียนหยุดครับ ที่โรงเรียนมีงานวิชาการ
...แหม ถ้าพี่ ไม่พัก เพราะผ่าตัดฟันคุด พี่ว่าจะชวนน้องไปจดทะเบียนสมรส ...ล้อเล่น นะ ... ที่ทำจมูกมาดูดีแล้ว ...อย่าเพิ่มเติมมากกว่านี้เลย แค่นี้พี่ก็ต้องหาเข็มกับด้ายมาเย็บใจแล้ว...เพราะใจ พี่จะขาด อยู่แล้ว น้องเอ๊ย...
ดีคราฟ หล่อมากๆเลย พอดีว่าจะไปทำอะ แต่โทรไปที่คลินิกแล้วไม่ติดอะ ทำไงน้อ
ต้นฉบับโพสต์โดย suwashchai เมื่อ 2011-12-7 12:07
ดีคราฟ หล่อมากๆเลย พอดีว่าจะไปทำอะ แต่โทรไปที่คลินิ ...

....ขออณุญาตเจ้าของกระทู้นิดนุงนะคะ......ไม่ทราบว่ารู้จักหมอบุญถิ่นมั๊ย คะ ...แนะนำว่า ลองหาข้อมูล ราคาไม่แพง และ ผลงาน ก็ อย่างที่เห็นจาก รูปนู๋อ่ะค่ะ....ที่แนะนำ เพราะ ทำเอง และัผลตอบรับมาดีมากๆ ค่ะ ลองดูนะคะ อย่าเพิ่งท้อ....
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-7 12:16:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ลองไปปรึกษาที่คลีนิกดูเลยล่ะครับ นี่เบอร์ครับ 02-9969991
ขอบคุณคราฟ รุตต์โทรไปแล้ว แต่โทรไม่ติด พอดีอยู่อิสานคราฟ เลยไม่รู้ด้วยว่าคลินิกอยู่ตรงไหน
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-7 13:26:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยู่แถวสะพานใหม่น่ะครับ แถวๆม.เกษตร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้