เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสื้อดั้งโด่ง ช่วยเด็กพิการซ้ำซ้อน

[คัดลอกลิงก์]
กดสั่งซื้อไม่ได้ค่ะ ช่วยด้วยจ้า
ต้นฉบับโพสโดย giftziezaa เมื่อ 2009-11-11 19:06

งั้นสั่งซื้อ แบบ แมนวล ไปก่อนล่ะกันน่ะครับ

ระบบสั่งซื้อมานใช้ไม่ได้ตั้งแต่วันที่เค้าปรับปรุงระบบ อ่ะครับ

ฮ่าๆ

ตกลงว่า พี่กิฟต์เอาตัวนึงน่ะครับ

เย้ๆๆ
กดสั่งซื้อไม่ได้ค่ะ ช่วยด้วยจ้า
ต้นฉบับโพสโดย giftziezaa เมื่อ 2009-11-11 19:06

พี่กิฟต์ โอนเงินเข้าบัญชีได้เลยน่ะครับ

และขอค่าจัดส่งอีกสามสิบบาทน่ะครับ

โอนเงินแล้ว กรุณาแจ้งการโอนเงินด้วยน่ะครับ
ดันๆๆๆ
ปาย สั่ง เสื้อ ด้วย คน คะ   ไซส์  M  คะ  
พรุ่งนี้โอนเงินแล้ว เดียว ปาย แฟกซ์ ไป แจ้ง นะคะ
ใครส่งแฟกส์ ไม่ได้ ส่ง PM ไปที่แอดมินก็ได้นะค๊าบบบ
กรุณาแจ้ง ชื่อ-ที่อยู่ มาด้วยนะครับ แล้วเดี๋ยวจัดส่งให้ถึงที่เลย
แงๆๆๆ

ไม่มีไซด์ หนูเลย
ถ้ามีแล้วบอกนิดนึงนะคะ
แงๆๆๆ
ไม่มีไซด์ หนูเลย
ต้นฉบับโพสโดย Greenness เมื่อ 2009-11-20 16:56

ไซส์ไรครับ .... บอกมาดิ เผื่อหาให้ได้ ...
XXL เลยอ่ะจ้า อ้วนมากกว่าผู้หญิงทั่วไป
ช่วยทำบุญ 2 ตัวนะจ๊ะ ไซด์ L
โอนเงินให้วันนี้จ้า
XXL เลยอ่ะจ้า อ้วนมากกว่าผู้หญิงทั่วไป
ต้นฉบับโพสโดย Greenness เมื่อ 2009-11-23 11:38

L ผู้ชานยไหมครับ ไซส์เดียวกะลุงเลย... ลองดูในรูปดิครับ
ปายโอนเงินค่าเสื้อไปเรียบร้อยแล้วนะคะ  
ยอดเงิน 230 บาท วันที่ 19/11/52  เวลา 13.45 น.

ปายมีแจ้ง PM ไปที่ admin แล้วไม่แน่ใจแจ้งผิดคนหรือเปล่า  ขอบคุณค่ะ
ปายโอนเงินค่าเสื้อไปเรียบร้อยแล้วนะคะ  
ยอดเงิน 230 บาท วันที่ 19/11/52  เวลา 13.45 น.

...
ต้นฉบับโพสโดย kuniza เมื่อ 2009-11-23 17:25

ว่าจะถามอยู่พอดี ไซส์เสื้อล่ะครับ M ผู้หญิเนาะ ดูจากรูปอ่ะครับ
น่าจะพอได้นะ ลุง งั้นเอาเป็นว่าเอาตัวนึง ละกัน

เด๊วโอนไปแล้ว Fax ไปให้

ปล.ถ้าใส่ไม่ได้เด๊วให้คุณแฟนใส่....อิอิ
น่าจะพอได้นะ ลุง งั้นเอาเป็นว่าเอาตัวนึง ละกัน

เด๊วโอนไปแล้ว Fax ไปให้

ปล.ถ้าใส่ไม่ได้เด๊วให้คุณแฟนใส่.... ...
ต้นฉบับโพสโดย Greenness เมื่อ 2009-11-24 09:32

น่ารักมากๆๆๆ ทำบุญกันนะครับ ... เย้ๆๆๆๆ
โอนเงินไปแล้วนะคะ จำนวน555.55 วันที่ 18/11/52 เวลา9:19

ยังไม่ได้เสื้อเลยค่ะ  ส่งPM ไปที่ admin แล้วไม่เหงว่างัยเลยมาโพสอิกทีค่ะ
เสื้อไซต์s ผู้หญิงค่ะ ไม่มีเอา ไซต์M  ก้อได้
โอนเงินไปแล้วนะคะ จำนวน555.55 วันที่ 18/11/52 เวลา9:19
ต้นฉบับโพสโดย baphojunior เมื่อ 2009-11-24 11:03

ขอโทษทีๆครับ พอดีติดปัญหาเรื่องการสื่อสารนิดหน่อยอ่ะ
เดี๋ยวรีบจัดส่งให้ภายใน สัปดาห์นี้เลยครับ อดใจรอซักครู่นะครับ

ปล. ไซส์เสื้อ มี M นะครับ แต่ตัวค่อนข้างเล็กอ่ะครับ จะส่ง 2 ตัวนะครับ
แก้ไขล่าสุด king_sun เมื่อ 2009-11-24 11:45

ประกาศ ชื่อ-ที่อยู่ ใช้วิธี PM ไปที่ Jedi เลยนะครับ
อย่าโพสหน้าเวบเลยครับ เดี๋ยวใครส่งอะไรแปลกๆ ไปให้อ่ะ เดี๋ยว Jedi เช็คยอดเงินเรียบร้อย
จะส่งต่อมาให้ลุง ลุงจะได้ส่งเสื้อไปให้ครับ ดังนั้น มันเลยจะช้านิดนึงอ่ะครับ
รอหน่อยนึงนะค๊าบบบ ทำบุญด้วยกัน... ใจเย็นๆ แล้วผลบุญจะได้ช่วยให้เราสวยๆ หล่อๆ ขึ้นกันนะค๊าบบบบ
แล้วใครคือ Jedi อ่าค่ะ  แบบว่าเพิ่งเข้ามาไม่นาน ไม่ค่อยรู้จักใครค่ะ แต่เห็นแล้วอยากช่วยทำบุญ ถ้าไม่ได้เสื้อก็ไม่เปงไรค่ะ
แล้วใครคือ Jedi อ่าค่ะ  แบบว่าเพิ่งเข้ามาไม่นาน ไม่ค่อยรู้จักใครค่ะ แต่เห็นแล้วอยากช่วยทำบุญ ถ้าไม่ได้เสื ...
ต้นฉบับโพสโดย baphojunior เมื่อ 2009-11-24 13:43

ได้ครับผม ได้แน่นอนนะ แต่ช้านิดนึง พรึ่งนี้ ลุงไปส่งให้ที่ ไปรษณีย์ครับผม
เราทำบุญกัน ไม่มีโกงแน่นอนครับ แต่ช้านอกนึง อย่าว่ากันนะครับ ....
ขอโทษด้วย....
เรียน สมาชิกทุกท่านที่สั่งซื้อเสื้อ และโอนเงินมาแล้วนะครับ

ทางทีมงานจะจัดส่งให้ครบทุกท่านอย่างแน่นอนครับ
ว่าจะถามอยู่พอดี ไซส์เสื้อล่ะครับ M ผู้หญิเนาะ ดูจากรูปอ่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-11-23 20:36

ค่ะ ไซส์ M  *-*
ขอร่วมด้วยค่ะ
ไซส์ L ผู้ชาย 1 ตัวค่ะ
ลองซื้อมาใส่ก่อน ถ้าคุณแฟนใส่ได้ จะซื้ออีกตัวค่ะ
พรุ่งนี้โอนเงินแล้ว จะแจ้งชื่อ-ที่อยู่จัดส่งอีกทีค่ะ

L ผู้ชายใหญ่สุดแล้วเหรอป่าวค่ะเนี้ย
แก้ไขล่าสุด cameronn เมื่อ 2009-11-25 23:51

แจ้งโอนเงินไปทาง PM คุณ Admin ไปแล้วนะค่ะ
ขอเป็นเสื้อไซส์ L ผู้ชาย ขอบคุณมากค่ะ
ราคาเสื้อเพียงตัวละ 200 บ. ค่าจัดส่งทางไปรษณีย์ EMS 30 บาทเท่านั้นครับ รบกวนแจ้งการโอนเงินผ่านทางพี่เอ Nanvaris หรือว่า พี่เจได Jedi  น่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้