12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: chakrit
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] นกสวย

[คัดลอกลิงก์]
พี่เสริมจมูกที่ไหนอะคร๊
น้องนกสวยมากค่า
สวยมากเลยค่ะ ทำจมูกที่ไหนค่ะ
ติดตามเหมือนกันนะคะ กลับไปดูย้อนกลังด้วย หุหุ ติดตามตั้งแต่คุนนกเริ่มทำแรกๆที่มารีวิว เลยค่ะ สวยมากๆจริงๆ ดีนะคะ ผู้หญิงคิดบวกยิ่งสวยขึ้น ชอบที่คุนนกพูดมากเลย ที่ขอเปนฝ่ายเลือกบ้างอ่ะ จี๊ดมาก
ใช่คะคุณนกสวยมากทำจมูกกับคุณหมอนพรัตน์เท่าไหร่คะมีเบอร์โทรไว้จองคิวมั้ยรบกวนใครมีเบอร์โทรคุณหมอบอกแมวด้วยนะคะ
น่ารักมากๆเลยค่ะ  

You're my INSPIRATION !!!!!

อยากทำจมูกแบบพี่นก
อยากทำจมูกบ้าง งง ง ง
สอบถามข้อมูลเรื่องโบท็อกกับฟิลเลอร์ได้ที่นี่เรยนะคะ
ทำโดยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญ ค่ะ  เพื่อนพี่นกก็มาทำที่นี่กันเยอะค่ะ ^^
นกมีความสุขมากๆเลยนะคะ ที่เข้ามาในดั้งโด่งนี้ หลายๆเว็บมีทั้งคนชม คนด่า และโจมตี แต่เข้ามาที่นี่ นกสัมผัสได้ถึงมิตรภาพและความอบอุ่นของที่นี่และเพื่อนสมาชิกทุกคน......ขอบคุณจริงๆนะคะ

แสดงความคิดเห็น

คนด่าเพราะเค้าทำไม่ได้อย่างพี่มั้งคะ เป็นกำลังให้ค่ะ พี่สวยอยู่แล้ว ^^  โพสต์ 2011-10-4 16:25
ฉีดผิวขาวอะค่ะ ที่ไหน  อยากขาวบ้าง
อยากทราบว่าสวยอย่างนี้แล้วยังอยยากทำอะไรอีะรึป่าวค่ะคุณนก
ขออนุญาติคุณนกนะคะ พอดีเป็นศิษย์คุณหมอนพรัตน์เหมือนกันค่ะ เบอร์โทรติดต่อเลขาคุณหมอค่ะ 089-6990666
ต้นฉบับโพสต์โดย autojay เมื่อ 2011-10-2 20:50
อยากทราบว่าสวยอย่างนี้แล้วยังอยยากทำอะไรอีะรึป่าวค ...

ตอนนี้ยังไม่มีแพลนเลยค่ะ แต่ถ้าอายุมากขึ้นห็คงต้องทำอะไรสักอย่างให้ดูเด็กเสมอๆ ฮ๋าๆๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย noklovelove เมื่อ 2011-10-2 19:03
นกมีความสุขมากๆเลยนะคะ ที่เข้ามาในดั้งโด่งนี้ หลายๆ ...

คุณนกค่ะ ฉีดขาวนี้คุณนกฉีดที่ไหนค่ะ หรือใช้ยาตัวไหนค่ะ พอดีเราเป็นคนผิวคล้ำหรือค่อนข้างที่จะดำอ่ะจ้า (คุณนกเป็นแรงบันดาลใจในการทำศัลยกรรมเลยค่ะ ตอนแรกกลัว แต่ตอนนี้เดินหน้าศึกษาข้อมูลต่อล่ะ) ผู้หญิงอย่าหยุดสวย
สวยมากกกครับ
น้องนก ลักยิ้มก็ทำกับคุณหมอนพรัตน์ด้วยหรือเปล่าคะ ราคาเท่าไหร่คะ
อยากหน้าใสแบบคุณนกทำหน้าใสที่ไหนค่ะ แล้วใช้ครีมอะไร ช่วยบอกด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ fonsab_11@hotmail.com
พี่นกมี facebook ไหมข้ะ (ขอหน่อย)
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้