12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: cinderellar
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิวดูดไขมันต้นขาตุลาปี53โดย หมอนพรัตน์

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-24 13:34:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่า
ติดต่อส่วนตัว pm ได้เลยค่ะ

ถ้าทำที่น่องต้องลองถามหมอดูคะไม่แน่ใจ
ผมขาใหญ่อยากดูดไขมันให้เลกลงบ้าง ใช้งบเท่าไรครับ คือยากจะใส่เดฟแล้วดูสวยครับ
ดูดที่ไหน เเร้วพักนานไหม ราคาเท่าไรค่ะ คืออยากรีบทำ เพราะว่างปิดเทอม เเต่ต้องถ่ายเเบบด้วย เลยเครียด ตอนนี้ขอใหญ่มาก
ผู้หญิงน่ิองสวยนี่เซ็กซี่ที่สุดเลย
อ๊ากกกกกก สวยค่ะ ทั้งหน้าทั้งขา สูงยาว เอร้ยยยยยยยย

อิจฉามากกกก
ที่สุดของเรียวขาในฝันเลยค่ะ ^^ ขอบคุณนะคะสำหรับรีวิวดีๆ ที่มีมาแบ่งปัน
ช่วงนี้ก้อสะสมข้อมูลอยู่ จะไปทำแล้วค่ะ แต่ความรู้สึกก้อยัง half half กึ่งกัวกึ่งกล้า

ไม่ทราบว่า ทำที่ไหนหรอคะ ส่วนเรามีความคิดว่าจะทำกับ เมโกะ คลินิกหน่ะค่ะ
ว่าจะทำส่วนสะโพก ต้นขาด้านใน+ด้านนอก+ด้านหน้า+ด้านหลัง
เบ็ดเสร็จก้อ หกแสนกว่าบาท แพงมว๊ากกกกก แต่!! เพื่อชีวิตใหม่ก้อน่าคิดช่ายมั้ยละคะ

ขอคำแนะนำให้กับผู้ที่กำลังจะเสี่ยงเพื่อความสวยด้วยนะคะ ^^

ขอบคุงคร่า ^^
ขาก็สวย หน้าก็สวยเหมือนเจนนี่ หรือ ตั๊กบงกช อะไรประมาณนั้นน่ะ
ขาสวยมากกกกก
เรียว มว๊ากกกกก
เพื่อนพี่นกใช่มั้ยค่ะ  ขาสวยมากๆเลย เรียว เล็ก
ขาสวยมากคะ  ชอบๆๆ
สวยทั้งหน้า สวยทั้งขาเลยค๊ะ ผิวเนียนม๊ากก อิดฉาเลยย ><
น้องซินคะ คอร์สนวดนี่ต้องนวดแบบไหน พี่ก็ไปดูดมาตอนนี้ขามันแข็งมากๆต้องทำไงดีคะ
พี่ค่ะ แว๊วมีลดไขมันที่ต้นแขนปะค่ะ ราคาประมาณเท่าไรค่ะ
อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตอนแรกว่าจะไปทำ น้ำท่วม อดเลย แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ><"
บอกได้คำเดียวว่าเพอร์เฟคมากๆค่ะ หน้าสวยมาก โดยเฉพาะไม่ได้ศัสยการรมหน้าเลย หายากมากเลยค่ะ อิจฉาๆ
โหหไม่ได้มองขาเลยคะ มองแต่หน้า จขกท สวยและน่ารักมากเลยยยย
ต้นฉบับโพสต์โดย jintananoy เมื่อ 2011-9-20 10:35
เจ้าของกระทู้ตอบด้วยนะจ๊ะ
              อยากรู้ว่าระหว่าง ...

ดูดไขมันเซ่!!เพราะเราเคยทำที่คริสตี้ฟร้องบอดีลาย ไม่ช่วยไรเลยแพงด้วย
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้