เจ้าของ: beemyakuza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูก หมออรรถพร 1 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-1 09:27:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๊ะ อีกอย่างนึง ตั้งแต่ทานยาหมอมา ผมหิวข้าวบ่อยมากๆ ทานทุกๆ 3 ชม เลยครับ ไม่ใช่ทานนิดๆนะ ทานเป็นจานใหญ่ๆ เหมือนมื้อๆนึงเลย แต่ทานทุก 3 ชม ซึ่งปกติผมกินข้าวแค่วันละ 3 มื้อ อ่าครับ ตอนนี้กลายเป็นวันละ 5-8 มื้อไปแล้วง่าาาาาา
ของเดิมก็ดีมากๆอยู่แล้วนะ
หายบวมแล้วขอให้หล่อสมใจกั๊ป...
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-1 21:18:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครบ 2 วันแล้วครับผม อาการบวมไม่เปลี่ยนไปมากเท่าไร แต่ตาเริ่มยุบบวมแล้วครับ
ตอนนี้เริ่มเคลียดใหม่ เพราะยังไม่เห็นเค้าว่าจะหล่อขึ้นเลย น่ากลัวว่าจะไม่เข้ากับหน้าด้วย
เคลียดอ่าก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
ครับเข้าใจครับ ฮ่าๆ อาการเดียวกัน 3วันครับ วันที่4 ก็ดูเป็นปกติละ รอเข้ารูปสวยเลยแหละ ตอนแรกผมก็เครียดอยากกลับไปทำใหม่ แต่ตอนนี้ชอบมันแล้วละครับ ฮ่าๆๆ ตอนผมทำก็ไปขอคุยกะหมอเลยนะ แล้วมาขอดูตัวซิลิโคลนกะพยาบาลแล้วบอกเอาตัวนี้ แล้วบอก ว่าขอวันนี้นะพี่ พี่เขางงเลย แต่บอกว่านั่งรอ ถ้าคนนัดไว้ไม่มาเราได้ทำ และแล้ว2ทุ่ม เขาก็ไม่มาเราได้ทำครับ เราไปตอน 6 โมง กว่าๆน่ะ ฟลุคไปไม่เสียเที่ยว คิคิ เอ้า ขอให้หายไวๆนะครับ หล่อๆอยู่แล้ว เด๋วหายต้องหล่อกว่าเดิมดิ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะครับผม นี่ก็ 7 วันแล้ว ยังบวมอยู่มาก แต่เพื่อนทักว่าทรงสวยครับ  โพสต์ 2011-5-6 13:36
เด๋วพอยุบ ก็จุติ แล้วค๊าบบบ
บวมพอๆกับผมแหละ น้ำมะพร้าว ช่วยคุณได้ สามวันยุบ
หายไวๆ นะครับ รับรองหล่อกว่าเดิมแน่นอน
หายไวๆคับ ผมว่าหมอทำผู้ชายออกมาหล่อทุกคน
น้ำมะพร้าวช่วยได้จิงๆ คับ บวกกับประคบเย็น ยุบไวคับ เราก็ทำก่ะหมออรรถพรคับ
ก่อนทำก้อคมเข้มอยู่แล้วน่ะค่ะ หายยุบหายบวมหล่อเข้มยกกำลังสองแน่เๆลยค่ะ
ขอให้หายไวๆน่ะค่ะ
ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับผม อยากรู้จังครับ
สู้ๆนะครับเดียวก็หายบวม ไม่นานก็หล่อครับ ทรงสวยโด่งดีครับ กินน้ำมะพร้าวเยอะๆนะครับจะได้หายไวๆ
หายไวๆนะคับ  มองด้านข้างตอนทำเสร็จ ทรงคล้ายๆของผมที่ทำกับคุณหมอเลยคับ
หล่อเป็นทุนเดิมครับ หายบวมรับรองหล่อชัวร์ ไม่ต้องห่วง
หายไวๆนะค่ะ สู้ๆๆ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-6 14:04:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ก็ครบ 7 วันแล้วละครับผม ได้เวลาลงรูปใหม่ซะที รอยช้ำต่างๆก็หายไปแล้วครับ
ทิ้งไว้แต่รอยเหลืองใต้ตา!! อ่านไม่ผิดครับ มันเหลืองจริงๆ เหลืองมากๆ เดี่ยวเห็นรูปแล้วจะตกใจ บอกก่อนว่าผมไม่ได้ป้ายยา ทายาอะไรมันเลย มันเหลืองของมันเองครับ T-T
แล้วจมูกก็ยังบวมอยู่ T-T ก็ยอมรับว่ายุบไปเยอะ แต่ขอให้มันยุบอีกเยอะๆเถอะครับ เพราะถ้าไม่ยุบมากกว่านี้ ผมคงเป็น สิงโตนาเนียร์ ไม่ก็อวตาล แน่นอน T-T
ปล. เดี่ยว 1 ทุ่มมาลงรูปนะคร๊าฟฟฟ
รอดูรูปนะจ๊ะ
ส่วนรอยเหลืองใต้ตานะ หาครีมบัวหิมะทาบางๆก็ช่วยได้นะ

หาซื้อได้ที่ 7/11 จ๊า
ของเดิมก็หล่อแล้วอ่า
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-9 04:18:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายไปนานเลยครับผม ตอนนี้ก็ผ่านไป 9 วันแล้วละ ได้ฤกษ์อัพรูปซักทีครับ ^ ^
ที่สำคัญ ตอนนี้มองเห็นแล้วว่ามันเบี้ยวแน่ๆ ตัวแท่งเอียงไปทางซ้ายนิดๆๆ ครับ เพื่อนบอกว่าวันที่หมอนัดดูแผล ถ้ามันเบี้ยวเค้าจะดัดให้ ไม่รู้จริงป่าวอ่า
วันนี้จะอัพรูปของช่วงวันที่ 7ขอการทำ กับ ล่าสุด วันนี้วันที่ 9 ของการทำนะครับผม

Picture1.jpg (60.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ตอน 7 วันครับ

ตอน 7 วันครับ

Picture2.jpg (121.86 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ถ่ายวันนี้เอง ครบ 9 วัน

Picture3.jpg (128.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

หล่อขั้นเทพอีกละ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-9 07:56:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้ำตาจะไหลครับ เพื่อนบอกจมูกเหมือน โชเร่
ตอนนี้อาจจจะยังบวมอยู่ มันเลยดูใหญ่ครับ  รอประมาณ 1 ด. จะเห็นทรงชัดขึ้น

ส่วนที่ว่าเอียง อาจจะไม่เอียง เพราะว่าซ. ข. อาจจะบวมไม่เท่ากันเด้อครับ

แต่ถ้าเอียงจริงๆ บอกหมอเลยครับ หมอแก้ให้ได้
โชเล่ อะไรหล่อปานนี้
อย่าเสียเซลฟ์ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้