เจ้าของ: unif_gay
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศัลยกรรมเปลี่ยนคนได้ ไม่มากก็น้อยคับ ^^

[คัดลอกลิงก์]
โหย  หล่อยังกะดารา  ค่าทำจมูกเท่ารค่ะ  ค่าทำหน้าเรียวเท่าไรค่ะ  ป้าอยากสวยบ้าง

แสดงความคิดเห็น

จมูก9000หน้าเรียว6000คับ  โพสต์ 2011-2-12 23:31
หน้าตาดีขึ้นเปนกองเลย อ่ะ
อายุมากขึ้นหน้าเปลี่ยน  หน้าอวบขึ้น ทำจมุกมาอะป่าวนิ  ดูดีขึ้น
คิดถุกแล้วที่น้องทำ....หล่อมั้ก
ทำอะไรบ้างครับเนี้ย อยากหล่อมั้งครับ
เข้มขึ้นเยอะเลยค่ะ ^^ หล่อๆๆๆ
ทำตั้งแต่ยังเรียนมัธยมเลยนะครับ หล่อขึ้นเยอะครับ
รุ่นพี่ รสท ครับ จบเมื่อ 20 ปีก่อน มีรุ่นน้องหล่อๆก้อภูมิใจครับ

เว็ปนี้ศิษ รสท เยอะแฮะ  โพสต์ 2011-2-12 23:41
โอ้ว แม่เจ้า! เปลี่ยนไปอย่างเห้นได้ชัด หล่อมั๊กๆๆๆๆๆ
ยอมรับเลยล่ะว่าหล่อขึ้นมาก
(แต่ต้องพา ผู้ปกครองไปด้วยรึป่าวเนี่ย)

ใช่คับ ต้องเซ็นเอกสารยินยอมการผ่าตัดคับ  โพสต์ 2011-2-12 23:46
หล่อขึ้นคมขึ้นคับ ผมว่ายิ่งนานไปเข้าที่เข้าทางจะหล่อกว่านี้อีกคับ
น่ากลัวนะสมัยนี้ ไม่รู้ว่าแต่งงานมีลูกกันปุ๊บ ลูกออกมาหน้าไม่เหมือนพ่อ เราคงตกใจ น่าดู
แล้วผู้ชายก็อย่ามาหาว่าผู้หญิงไปท้องกับใครที่ไหนมาล่ะ อย่าลืมว่าตัวเองศัลยกรรมานะ

5555+ก็ไม่ต้องมีสิคับลูกอ่ะ จะได้ไม่ต้องลำบากมานั่งหาพ่อ  โพสต์ 2011-2-12 23:47
หล่อ เท่ห์ ชัดๆเป๊ะๆ
ดีครับสวยดีเข้ากับหน้าครับ
ว๊าว หล่อๆค่ะ
สุดยอด เลยคร้าบ ...............................
หน้าใสขึ้นด้วยนะคะ บอกเคล็ดลับหน่อยทำอะไร
หน้าคมมากเลยค่ะ
ตอบกระทู้ พรอม ตั้งกระทู้

พ่อมันก็มีคนเดียวนี่แหละ แต่พ่อมันดันหน้าไม่เหมือนของเดิมตั้งแต่เกิด
ความซวยมาตกที่ผู้หญิงอีก 55555555

เอารูปของพ่อบีฟอร์และอาฟเตอร์แปะฝาบ้านไว้ลูกจะได้รู้ว่ามีพ่อ2คน  โพสต์ 2011-2-14 15:43
ทำออกมาแล้วหน้าตาดี มีความสุข ดีใจด้วยครับ:)
คำเดียว หล่อ
ขอถามหน่อยน่ะคับว่า ถ้าเราทำสัลยกรรมมาเนี่ยเราจะมีวิธีการบอกเพื่อนในห้องว่ายาไงอ่ะถึงจะไม่ให้เค้ามองเราแปลกๆ  พอดีผมอยากทำอยุ่แต่กลัวเพื่อนไม่คบอ่าตอนนี้ผมอยุ่ ม 4 อ่ะคับ
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-15 12:53:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nattapat123 ตั้งกระทู้

ทำไปเลยคับบอกตามความจิงไม่ต้องไปโกหกอะไรเลยทำไรมาบอกแบบนั่นเพื่อนๆเค้ารับได้อยู่แล้วคับแต่มันก็อาจจะมีบ้างคนที่ต่อต้านหรือว่านินทาลับหลังของต้นก็มีแต่ก็คิดซะว่าเราทำมาแล้วเรามั่นใจเราพอใจเราภูมิใจกับใบหน้าของเรายังมีคนหลายๆคนที่เค้าพอใจกะการศัลยกรรมแล้วทำให้เราเปลี่ยนไปในทางที่ดีอย่างไปเอาความคิด คำพูดของคนสองคนมาทำใ้ห้เราขาดความมั่นใจคิดซะว่าไม่ได้มีแค่พวกเค้าเห็นแล้วบอกว่าไม่สวย ไม่ชอบแต่ยังมีคนอีกหลายๆคนที่เห็นแล้วบอกสวย ชอบ เข้ากะหน้ราอีกตั่งเยอะคับ  อย่าไปคิดไรมาก
ต้นฉบับโพสต์โดย unif_gay เมื่อ 2011-2-15 12:53
ตอบกระทู้ nattapat123 ตั้งกระทู้

ทำไปเลยคับบอกตามความจิง ...

ขอบคุณมากคับที่ช่วยให้คำแนะนำคิดว่าผมจะศึกษาอีกระยะหนึ่งแต่จะทำแน่นอนคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้