12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: PrimPha
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกคิวแรกกะหมอคมกริช

[คัดลอกลิงก์]
หายเร็ว เร็ว สวยวันสวยคืนค่ะ  รอชมรูปค่ะ
ลงรูปอีกสิ รอชม
ดีใจด้วยนะคะที่ชอบและพอใจกับจมูก แลดูสวยและเป็นธรรมชาติมากๆคะ อยากเห็นรูปแบบหน้าเต็มจังคะ อิอิ
แต่จมูกใหม่เนี้ยสิ สันตรงหว่างคิวมันยังสูงอยู่เลย อยากเอาออก
ฮื่อๆๆๆๆ
เป็นไงบ้างอยากเห็นรูปจังเลย ถึงไหนแล้วน่าความสวย
กระทู็ใหม่อัพดั้งกับหมอคมกริช ครบ9วันแล้วคะ
http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=18837
เห็นรูปนิดเดียวแต่ก็สวยมากคร้า
สวยมากกกกกกกกเลยค่ะ   กะว่าจะไป แก้จมูกกะหมอเหมือนกันค่ะ แต่รอให้ผ่านปีใหม่ไปก่อน...อยากได้ทรงนี้เลยๆ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้