เจ้าของ: earthty
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาใหม่ ครับ อยากรู้จักเพื่อนๆที่น่ารักทุกคนครับ [อัพเดทรูป หน้า 30-31-32 ]

[คัดลอกลิงก์]
ดูรูปตอนปี 1 กับตอนนี้ คนละเรื่องเลย

สุดยอดจริงๆ ดีใจด้วยนะครับ
หล่อไปเลยคับ ใช้ซิลิโคนสูงกี่มิล พอทราบมั๊ยคับ

เนียนโคดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ^^
ทำความรู้จักด่วน
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-19 16:12:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากหล่อกว่านี้อีกกกกกกกกกกกกกกกกกก
โอ้แม่เจ้า
รูปคนแรก กะคนสุดท้ายคนเดียวกันป่ะค่ะเนี้ย
เหลือเชื่อมากๆๆๆๆ หล่อขึ้นเยอะมากๆๆๆๆๆๆ
อย่าเรียกว่าหล่อ ขั้นเทพเลยครับ เพื่อนคนนี้ สวยขั้นเทพดีกว่า      

หึๆ เอิร์ธจ๋าโทรหาไผ่มั่งน๊า คิดถึงเอ็งหว่ะ หุๆ
หล่อเเล้วค๊าฟฟ  เเบ่งมาทางนี้บ้างก็ได้นะ
โอ้ ทำจมูกแล้วหล่อมัก ๆ
ตกลงจะหล่อหรือจะสวยคับงงไปหมดเล
แต่หล่อขึ้นมากหล่อขั้นเทพเลยอ่าพี่ๆๆในเวปนี้ตำแหน่งคงสั่นคลอนกันบ้างแล้วคราวนี้!!
แต่ขาวขึ้นมากคับทำไงแนะนำด้วยและปากก็บางสวยมากขึ้นด้วยทำไงอ่า
อยากหล่อบ้างอิอิ
หล่อเจง ๆ คัฟผม
เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลย สุดยอดเจงๆ
หล่อขึ้น ขาวขึ้นด้วยครับ
ทำไงเหรอครับ

จิงด้วยค่ะ ขาวขึ้นใสขึ้นเห็นได้ชัดเลยค่ะ
มีสูตรไรเหรอ บอกกันมั่งดิ
หล่อขึ้นมากๆๆครับ
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-8-20 18:25

เรื่อง ขาวนี่ พอมาเห็นกระทู้นี้

พี่ว่า แบงค์คงเริ่มมีความหวัง

ไงก็ให้น้อง จขกท มาช่วยตอบด่วนเลยครับ
เรื่อง ขาวนี่ พอมาเห็นกระทู้นี้

พี่ว่า แบงค์คงเริ่มมีความหวัง

ไงก็ให้น้อง จขกท มาช่วยตอบด่วนเลยครับ{:12 ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-8-21 01:23

เห็นด้วยคับเรื่องขาวใสขึ้นจริงๆ
ทำยังไงอ่ะคับ... ตอนนี้รู้สึกหน้าหมองคล้ำมากมาย
กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ หล่อมากมาย...
หล่อจิงๆ ค่ะ.....ยกนิ้วให้เลย
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-21 15:46:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทดทีครับ ที่ไม่ได้มาตอบกระทู้ สำหรับเรื่องขาว นี้ ก็ฉีด กลูต้า นะ ครับ ฉีด ได้ 10 เข็มแล้วก็หยุดฉีด เพราะว่ากัวเป็นมะเร็ง เลยใช้ครีมบำรุงนะครับ บำรุงไปเยอะๆๆ ขัดหน้าบ่อยๆ อย่านอนดึก กินผักเยอะๆ ทานของมีประโยชน์ และอีกอย่าง ผมไม่ดื่มเหล้า และสูบบุหรี่นะครับ
เหมือนดูรูป before & after ของดาราเกาหลีอยู่เลย feel ประมาณนั้น อิอิ
ขอโทดทีครับ ที่ไม่ได้มาตอบกระทู้ สำหรับเรื่องขาว นี้ ก็ฉีด กลูต้า นะ ครับ ฉีด ได้ 10 เข็มแล้วก็หยุดฉีด เพรา ...
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-8-21 15:46

10 เข็ม อ๊ากๆๆๆๆๆๆ
มิน่าเล่า

ซัดไปซ่ะ10 - -

เอ่อๆพี่ๆว่าเเบบทานนี่มันจะช่วยได้มั๊ยคับ
อยากหล่อกว่านี้อีกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-8-19 16:12

จะหล่อไปถึงไหน.... ผมตามไม่ทันแล้ว...
อีกอย่าง ผมไม่ดื่มเหล้า และสูบบุหรี่นะครับ
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-8-21 15:46

ตายเลย... อันนี้ ทำไม่ได้อ่ะ... งั้นดำต่อไปและกัน ไอ้ตั้มเอ็ย...
10 เข็ม โอ้จอร์ชช
ถึงว่าขาวใสได้ใจมากเลยค่ะ
10 เข็ม....เจ็บไหมค่ะ???

ขาวจิงๆ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้