เจ้าของ: ppye
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยเป็นธรรมชาติ โดยหมอตุ๊ก ดีมอร์คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ราคาทำจมูกเท่าไรคะ
ติดตามดีมอร์คลินิกมาหลายกระทู้แล้วค่ะอ่านแล้วรู้สึกอยากไปทำมากๆเลย

ราคาเท่าไหร่คะ คลินิคอยู่แถวไหนคะ
อยากเข้าไปปรึกษาที่นี่จัง จมูกเป็นธรรมชาติมากกก
โอ๊ยเริ่ดมาก จมูกสวยมากเลยนะคะ ค่าใช้จ่ายเท่าไรนะคะ
ธรรมชาติมากค่ะ
เเล้วถ้าแก้จมูกต้องตะไบอีกไหมคะ
ได้ทำปากหรือป่า่วคะ ยิ้มสวยดีค่ะ
สวยมากเลย ดูเป็นธรรมชาติเลยค่ะ
คุณหมอโอเคใช่ไหมคะ
สวยขึ้นคะ จมูกเราสั้นมาก ทำแล้วจะได้แบบนี้ป่าว
ใช้กระดูกอ่อนหรือป่าวจ๊ะ
อ่านรีวิวคุณหมอตุ๊กเเล้วชอบมาก
ทรงเป็นธรรมชาติมากเลยค่า
ทรงสวยจังเลยค่ะ
เนียนมากเลยคร้า ที่นี้รับประกันกี่เดือนค่ะ
ธรรมชาติ เหมือนมีมาตั้งแต่เกิดเลย
มีโปรอะไรบ้างคร้า
เจ็บมากไหมค่ะ หลังทำเสร้จเป้นไงบ้าง
ดูเเล้วมีเเต่สวยๆนะคะ
ใช้เวลาทำนานไหมค่ะ ประมานกี่นาที
พักฟื้นนานไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้