เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จากใจแอดมินเกือบทั้งหมด ถึงแอดมินคนหนึ่งทีกำลังยึดอำนาจอยู่ตอนนี้ ภาคสอง

[คัดลอกลิงก์]
เธออยู่ไหน
สงสัย เค้าคงอยากได้แรงกระตุ้น ที่เห็นผลฉับพลัน ! ไม่ทันตั้งตัว 555555555+
ต้นฉบับโพสต์โดย is_joy_naka เมื่อ 2011-6-23 08:52
สงสัย เค้าคงอยากได้แรงกระตุ้น ที่เห็นผลฉับพลัน ! ไม่ ...

หุหุ  จะจัดอะไรจร้า

แสดงความคิดเห็น

555555555+ ไม่ยู้ววววววววว  โพสต์ 2011-6-23 11:29
จัดหนัก ได้แล้ว
เที่ยงแล้ว ก้อยังจะมา ดัน !!
ตามมาดันอีกกระทู้จ้า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DARAYA เมื่อ 2011-6-23 15:58

เพื่อนแบบนี้เหมาะสมกับประโยคที่ว่า

"แรกๆ ก็จริงจังจริงใจ แต่เมื่อเวลาผ่านไป......โฮ๊วว ว อีนี้มึงจังรายจริงๆ"

ู^ _ ^  โพสต์ 2011-6-23 20:57
กดไลลลลลลลลลลลลล  โพสต์ 2011-6-23 20:07
แร๊งส์  โพสต์ 2011-6-23 16:20

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จัดการ ตามกฎหมายได้แล้วค่ะ หมดเวลาแล้ว
อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิิือิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

เขายังอยู่ดี ใช่ป่าวอ่าครับ
ยังไม่มาอีกหราาาาาา
ถ้าไม่คิดจะตอบตั้งแต่ตอนนี้ ระวังนะ ไอ้ตอนที่อยากจะตอบแล้วจะไม่มีที่ให้ตอบอีกต่อไปนะจ๊ะ
ป้าใจร้าย เน้นกระทู้สีแดงๆ ตัวหนาๆได้ป่ะคะ ? 5555555555+
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย freshnight เมื่อ 2011-6-23 21:12

อุ้ยย ตัวสีแดง หนาๆ หายไปแล้ว

แต่ไมกระทู้ ไม่มีคำตอบบบบ น้ออออออออ

แบบนี้หมายความว่ายังไง อ่ะครับ สมาิชิกลองคิดดู

น่าคิดที่สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  โพสต์ 2011-6-24 09:09
อ้าว หายไปแล้วหราาาาาาาาาาา  โพสต์ 2011-6-24 09:09
ฉ้อโกง   ฉ้อโกง   ฉ้อโกง   ฉ้อโกง   ฉ้อโกง   ฉ้อโกง    ฉ้อโกง   ฉ้อโกง   ฉ้อโกง   ฉ้อโกง
เพิ่งเห็นกระทู้เพราะไม่ค่อยว่างเข้ามาอ่านเลย ยาวมากกกกก ในความคิดเรานะคะ คนเราถ้ายังมีสามัญสำนึกที่ดีเขาคงรู้ว่าควรจะทำอย่างไรกับสิ่งที่เกิดขึ้น จากที่ได้อ่านแล้วจุกแทนค่ะ มันเหมือน เฮ้อออ กำลังพูดกะอากาศเหรอ ไม่เห็นมีการตอบสนองเลย เคยเจอเรื่องแบบนี้มาเหมือนกันเข้าใจความรู้สึกดีค่ะ พวกพี่ๆแอดมินที่กำลังประสบกับปัญหายังดีนะคะที่เรียกเขาว่าเพื่อน แต่การกระทำของเขาคนนั้นดูเหมือนจะไม่มีคำว่าเพื่อนเลยนะคะ อยากให้ทุกอย่างเคลียร์ได้เร็วๆจังค่ะ เพลียฮาร์ทแทน
แวะ เอาเพลง หมดเวลา ของ ETC มาฝาก

ยอมให้เธอแล้ว จะไม่รั้งบอกเธอไม่ให้ไป
เข้าใจแล้วว่ารักเราไม่เหมือนเก่า
ยอมกลับไปเหงา ไม่มีเราอย่างเดิมข้างๆกาย
ได้แต่ทำใจและรับความเปลี่ยนแปลง

ไม่อาจจะรักกันต่อไป ถึงวันจากลา
หมดเวลาแล้วที่มีให้กันต่อจากวันนี้
จบวันที่สองเราต่างมี ที่เคยผ่านมา
หมดเวลาแล้ว ถึงเวลาแล้ว หมดแล้วจริงๆ

คงไม่มีแล้วช่วงเวลาที่ดีที่ซึ้งใจ
เข้าใจแล้ว ว่าถึงวันต้องช้ำใจ
ทนสักแค่ไหน ก็ยังไม่เคยจะเพียงพอ
ให้เรามีวันที่มีกันต่อไป

ไม่อาจจะรักกันต่อไป ถึงวันจากลา
หมดเวลาแล้วที่มีให้กันต่อจากวันนี้
จบวันที่สองเราต่างมี ที่เคยผ่านมา
หมดเวลาแล้ว ถึงเวลาแล้ว หมดแล้วจริงๆ

หมดเวลาแล้วที่ฉันมีเธอ...จบแล้วใช่มั้ย... .. .

(คนๆนี้ที่ปวดใจ ทำอย่างไรก็หมดทาง
ทุ่มเททุกอย่างก็ไม่มากพอจะเปลี่ยนใจเธอ
ต้องทนเห็นเธอจากไปทำอย่างไรก็หมดทาง ทุ่มเททุกอย่างต้องมาถึงวันที่ไม่มีเธอ..)

ตายไปก้อหนีไม่พ้นอยู่ดีนะ BB

หรือตอนนี้อาจจะตกนรกอยู่

นรกในใจตัวเองไง 555

คะแนน

1

ดันให้ขึ้นกันไปอีก
สงสาร พ่อแม่ จริงๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pumpui เมื่อ 2011-6-24 15:06

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pumpui เมื่อ 2011-6-24 15:04

ไม่มีสัญญาณตอบรับจากหมายเลขที่ท่านเรียก
Sorry are no signs of acceptance from the number

ไม่มีสัญญาณตอบรับจากหมายเลขที่ท่านเรียก
Sorry are no signs of acceptance from the number

ตู๊ด ตู๊ด ตู๊ด

ชอบอ่า   โพสต์ 2011-6-25 17:32

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้