เจ้าของ: โบโบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] เก็บปีกจมูก...กะทำปากบ๊างบาง by หมอภูค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย coppy เมื่อ 2010-12-28 16:34

อยากรู้ราคามากมายคัฟ
ปากสวยมากคร่า สวดยอดดด !!
เจ้าของกระทู้เปรียบเทียบปีกจมูก ก่อน-หลัง ให้ดูเป็นบุญตาเถิด สนใจไปทำเร็วๆนี้ อยากเห็นมากมายค่ะ
แล้วดูแลยากมั้ยคะ ตัดปีกจมูกเนี่ยย สรุปให้ฟังสั้นๆก็ได้นะคะ ตอนนี้เจ้าของกระทู้เริ่มแฟนคลับเยอะ :)
ตอนนี้ปากน่ารักไปถึงไหนแล้วคะ อยากเห็นรูปตอนนี้จังเลยค่ะ
อยากทำมากกกกอะ คลินิคอยู่แถวไหนค่ะ ช่วยบอกที จะได้เข้าไปปรึกษา > <
สวยจังเลยคร่า
หมอ ภู อยู่ที่ไหนหรอค๊ะ? เราก้จะไปทำเหมือนกัน
หาดูหลายที่ แต่ก้ยังกลัวๆอยู่ว่าจะทำไม่ดีอ่ะค่ะ
ขอที่อยู่แล้วก็เบอร์โทรติดต่อของหมอภู ด้วยนะคะขอบคุนนะคะ ขอให้สวยกันทุกคนเลย :)
กรี้ดดดดด แววสวยมาแต่ไกลอิอิ หายไวไวนะจร้ะ:):):)
คลีนิคอยู่แถวไหนหรอคับ แล้ว ราคาเท่าไหร่หรอ คั๊บ
ราคาทั้งหมดเท่าไหร่คะ ? ทั้งปากบางแระปีกจมูก
ขอให้ สวยๆๆนะค่ะ
สนใจอยากไปทำบ้างเหมือนกันครับ จขกท. ทำสวยมากๆครับ ^ ^
อยากทำมากคัฟ เพราะปากหนามากทั้งบนและล่างด้วย ปากล่างห้อยเหมือนโนตเชิญยิ้ม
แต่ก็พยายามศึกษากับหมอภู ดูรูปแล้วออกมาสวยทุกคน ไม่ทราบว่าถ้าทำ
ทั้งปากบนปากล่างประมาณเท่าไรคัฟ
พยายามดูทุกวันและอ่านกระทู้จากเพื่่อนๆเพื่อสร้างกำลังใจบอกตรงๆว่ากลัวมาก แต่บอกหมอหล่อและใจดี
ใจก็ชื้นขี้นมาบ้างอ่ะคัฟพี่่น้อง
ขอให้หายไวๆนะเราว่าต้องออกมาสวยแน่ๆเลย
ทำปากเท่ารัย หรอค๊ะ
ก็ดูทุกวันนะให้มันชิน ถึงเวลาจะได้ไม่กลัวและตื่นเต้นมาก ใจกล้าซะอย่างถ้าเราต้องการให้ตัวเองดูดี  แต่ถ้าเราได้แต่อยากแต่ไม่ลงมือทำสิ่งที่เราอยากได้มันก็ไม่ได้จริงปะคัฟ กล้าเถอะคัฟเพื่่อตัวเอง เพราะฟ้าไม่ได้ลิขิตให้เราเกิดมาหล่อและสวยทุุกคน หมอภูนี่และช่วยได้และเก่งเรื่องศัลยกรรมจริงๆ แถมหล่ออีกต่างหากและใจดีด้วย
หมอภู คลินิกอยู่ตรงใหนค่ะ แล้วราคาเท่าไหร่ค่ะ เราดูถาพแล้วออกมาน่าจะสวยมากนะเราว่า คือตอนนี้เรากำลังจะตัดสินใจทำอ่ะค่ะ กะว่าถ้าไม่เเพงมากก็จะทำเดือนหน้าเลย นานมั๊ยก่อนจะตัดใหม เพราะเราอยากสวยในวันรับปริณญาอ่ะค่ะ อิอิ รับปลายปีนี้แล้วค่ะ เลยอยากถาม รบกวนตอบเราหน่อยนะค่ะ
เราก้อทำปากและตาสองชั้นกะหมอภูตอนนี้พึ่งได้15วัน ก้อเข้ารูปเร็วหน่อย คลินิกอยู่ตรงข้ามพาต้าปิ่นเหล้า ภูนิศาคลินิกจ๊ะ  หมอหล่อมากๆๆ ทำสวยมาก
กลัวจังแต่อยากทำ...ครับ
คุณหมอภู อยู่ที่ไหนคะ ราคาเเพงไหม
อยากเห็นรูปตัดปีกจมูกจังว่าเป็นไงบ้าง  แต่รู้สึกว่าของแอนมันไม่เท่ากันเบี้ยว ๆ ยังไงก็ไม่รู้  ตะเองขอดูรูปหน่อยได้ป่าว...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้