เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
เดือนเมษายนเหมือนกันค่ะ แต่นัดหมอคุยรายละเอียดล่วงหน้า 2 อาทิตอะคะ ตื่นเต้น+กลัว ...
ต้นฉบับโพสโดย Nuna'New เมื่อ 2009-11-26 20:38

ไม่มีอะไรน่ากลัวเลยครับ อุดฟัน ถอนฟัน ยังเจ็บกว่าเยอะ
วันนีจะไปจองคิวแล้วคะ เมื่อวานโทรไปเค้าบอกว่าได้เดือนเมษาคะปลายๆเดือน เพิ่งมาด้อมๆมองๆ ในเว็บนี้ขอบอก ...
ต้นฉบับโพสโดย lalada เมื่อ 2009-11-27 09:54

ขอบคุณครับ ยินดีต้อนรับสูงเว็บดั้งโด่งครับ
นู๋อยากรู้ว่าตัดปีกกับเสริมจมูกทำพร้อมกันได้มั้ยค่ะหรือต้องทำอันไหนก่อนค่ะ
นู๋อยากรู้ว่าตัดปีกกับเสริมจมูกทำพร้อมกันได้มั้ยค่ะหรือต้องทำอันไหนก่อนค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย suGIF เมื่อ 2009-11-29 01:45

ทำพร้อมกันได้ครับ แต่ถ้าปีกไม่บานมาก น่าจะลองเสริมดูก่อน เผื่อปีกจะหุบได้อีกนิด
พี่ๆครับ ผมมีเรื่องรบกวนถามหน่อยอ่ะครับ
คือผมเป็นคนที่จมูกโด่งอยู่แล้ว แต่ปีกจมูกผมกว้างอ่ะครับ
ผมอยากจะตัดปีกแต่กลัวมันจะเป็นแผล เห็นหลายๆคนบอกกัน
ไม่ทราบว่ามีพี่คนไหนเคยตัดปีกกับคุณหมอไหมอ่ะคัรบ แล้วเป็นรอยหรือเปล่า
ยังไงรบกวนหน่อยพี่ๆหน่อยน่ะครับ คืออยากทำมากอ่ะคัรบ แต่กลัว

ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ *-*
เมื่อกี๊เพิ่งโทไปสอบถามคิวค่ะ..คิวอีกที นู๋นเลยค่ะ พ.ค. 53 OMG !!!! คิวยาวจัง..แงๆๆๆ
  1. [code]
คัดลอกไปที่คลิปบอร์ด
[/code]
พี่ค่ะนู๋ทำจมูกมาพรุ้งนี้ก้อ1เดือนแระ
แต่รู้สึกม่ะพอจัยอ่ะดูตรงๆๆม่ะสวยเยย
เหมือนมันเบี้ยวๆๆยังไงม่ะรู้อ่ะ
ข้างๆๆก้อยุบม่ะเท่ากันเหงด้ายชัดเยย
อยากจะแก้ใหม่จัง...
ตอนนี้ก้อรอเวลาอย่างเดียวอ่ะค่ะ
จัดฟันอยู่ทำปากบางได้มั้ยค่ะ

แล้วถ้าทำทั้งบน และ ล่างอ่ะ

เท่าไรหรอค่ะ
อยากทราบว่าตัดปีกจมูกเท่าไหร่เหรอค่ะ    คือจาได้เก็บเงินถูก  อิอิ
สงสัยจังอ่าคับ  พอดีได้นัดแล้วไปเสริมจมูก แล้วจะตัดปีกด้วย
แต่พี่ที่เคาเตอร์เค้าให้เราเสริมแค่อย่างเดียวอ่ะ ยังไม่ให้ตัดปีกมีงี้ด้วย
หมอเฉลิม ทำทั้งเสริมและตัดปีกพร้อมกันเลยไม่ได้หรอคับ
สวัสดีค่ะ

แอบสิงมาหลายบอร์ดแล้วในที่สุดก็ตามมาจนถึงที่นี่ เหอๆ

สนใจเสริมดั้งกับหมอเฉลิมมากๆเลยค่ะเลยอยากจะถามว่า

-บ้านอยู่ปทุมถ้าอยากได้คิวปรึกษาหมอก่อนแล้วค่อยนัดคิวทำต้องโทรไปขอคิวปรึกษาก่อนหรือเข้าไปที่คลีนิคเพื่อปรึกษาได้เลยคะ?(แบบว่าที่เอารูไปให้หมอดูแล้วมัดจำน่ะค่ะ) กลัวเข้าไปแล้วหมอไม่ว่ากำลังเจี๋ยนอยู่

-ค่ามัดจำ1000นี่เป็นมัดจำที่จ่ายเพื่อยืนยันว่าเราจะไปทำแน่ๆใช่มั้ยคะ? ไม่ใช่ค่ามัดจำก่อนปรึกษาใช่มั้ยคะ?

-เป็นสิวอักเสบบริเวณจมูกยังทำไม่ได้ใช่มั้ยคะ?

-ถ้าทำดั้งโ่ด่งๆแบบเกาหลีหัวตาจะชี้มั้ยคะ?

-กลัวทำเสร็จออกมาแล้วไปโดนจากที่ดั้งตรงๆกลายเป็นเบี้ยว  ต้องแรงแค่ไหนคะ?

-ใครใจดีขอวิธีลงจากรถที่ฟอร์จูนจนไปถึงคลีนิคหน่อยค่ะ  แบบว่าหลงทิศ{:13_947:}
331# nanvaris

ขอบคุญมากนะค่ะ นู๋นัดคิวแแล้วได้ทำ 23เมษา ดีจัยมากๆๆค่ะ
อยากทราบอีกข้อว่า  ถ้าจะนัด คุยกับคุญหมอก่อน ต้งเสียค่าใช้จ่ายป่าวค่ะ
อยากเสริมจมูกค่ะ  และก้ออยากทำปากแบบคุณ bikzrin2 ด้วยอ่ะ  รบกวนขอรายละเอียดกับค่าใช้จ่ายด้วยนะคะ  ขอบคุณมากๆค่ะ
พี่ๆครับ ผมมีเรื่องรบกวนถามหน่อยอ่ะครับ
คือผมเป็นคนที่จมูกโด่งอยู่แล้ว แต่ปีกจมูกผมกว้างอ่ะครับ
ผมอยาก ...
ต้นฉบับโพสโดย nay12345 เมื่อ 2009-11-30 11:00

รบกวนเข้าไปดูที่กระทู้ของพี่ครับ เพิ่งทำมาได้เดือนกว่าๆ ยังเห็นแผลอยู่

คงต้องใช้เวลาประมาณ 3 เดือนขึ้นไป แผลจะจางลงครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จะแก้จมูกค่ะ หมอเฉลิมคิวพ.ค.เลย ถ้าแก้กับหมอวรวิชย์ จะดีเหมือนหมอเฉลิมไหมคะ
เครียดมากเลยค่ะอันปัจจุบันทำมา 4เดือนแล้วยังบวม ยังแดงอยู่เลยค่ะ
พี่คะ  อยากไปทำจมูกกับหมอเฉลิม  แต่ไม่เคยจองคิวไว้เลย  แล้วหนูอยู่ต่างจังหวัด ไกลมาก   ว่างแค่วันที่ 18 กับ19 กุมภาพันธ์ เท่านั้น   จะทำยังไงดีคะ  อยากทำมากๆ    รบกวรขอคำแนะนำและความช่วยเหลือด้วยนะคะ      ขอบคุณค่ะ
ถ้ามีใครที่ติดธุระ  หรือจะสละคิวในช่วงวันที่ 18-20 กุมภานี้  รบกวนขอติดต่อเราด้วยนะคะ   เราอยู่ไกลเดินทางลำบาก คงลงไปจองคิวเองไม่ได้กะว่าจะลงไปทำทีเดียวเลยถ้าได้คิว  และว่างแค่ช่วงนั้นจริงๆ ถ้าพลาดไปจะว่างอีกทีก็ปีหน้า
1.หมอสามารถแก้ตาที่เคยทำได้ด้วยรึเปล่าคะ

2.หมอเฉลิมทำตาราคาเท่่าไหร่คะ  แล้วทำตา+ฉีดไขมันแบบพี่ปลาราคาเท่าไหร่คะ

พี่ปลาทำตาออกมาสวยยยยยยยยมากกกกกกกกกกกค่ะ

3.ถ้ารอไม่ไหวหมอวรวิทย์แก้จมูกสวยเหมือนหมอเฉลิมรึเปล่าคะพี่

4.ตอนนี้คิวหมอวรวิทย์ถึงไหนแล้วคะพี่ๆรบกวนด้วยนะคะ
อยากได้คิวหมอเฉลิมครับ แต่ไม่สามารถลงไปจองคิวได้เลย เพราะอยู่ต่างจังหวัด พี่ๆคนไหนอยู่ใกล้พอจะอนุเคราะห์จองคิวให้ได้มัยครับจะถือว่าเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ
พอดีได้คิว วันที่ 3 เมษาค่ะ เลย ขอหยุดงาน ประมาณ 23 วัน แผล จะหายไหมค่ะ

แล้วช่วงสงกรานต์ จะครบ 1 สัปดาห์ จะสามารถ เดินทางไปต่างจังหวัด ได้ไหม  จะยังบวมอยู่ไหมค่ะ

รบกวนพี่ที่เคยทำแล้ว ช่วยบอกที่ค่ะ ขอบคุณ ล่วงหน้าเลยล่ะกัน
อยากได้คิวหมอเฉลิมครับ แต่ไม่สามารถลงไปจองคิวได้เลย เพราะอยู่ต่างจังหวัด พี่ๆคนไหนอยู่ใกล้พอจะอนุเครา ...
ต้นฉบับโพสโดย dindanhangruk_a เมื่อ 2009-12-7 06:41

ลองโทรไปที่คลินิค ปรึกษาพี่แดงดูครับ ว่าจะใช้วิธีโอนเงินมัดจำคิวไปได้หรือเปล่า
พอดีได้คิว วันที่ 3 เมษาค่ะ เลย ขอหยุดงาน ประมาณ 23 วัน แผล จะหายไหมค่ะ

แล้วช่วงสงกรานต์ จะครบ 1 สัปดาห์ จะสา ...
ต้นฉบับโพสโดย nickie เมื่อ 2009-12-7 15:29

23 วัน เพียงพอแล้วครับ จมูกยุบไปพอสมควรแล้ว ไม่เห็นอาการบวมมากเท่าไหร่

1 สัปดาห์ ยังบวมอยู่ครับ แต่ก็ออกนอกบ้านได้ อาจต้องใช้ผ้าปิดจมูก
349# nickie

ผมโทรไปแล้วครับ แต่พี่เค้าบอกว่าไม่ได้ เขาบอกกลัวมันมีปัญหา จะทำไงดีครับพี่เอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้