เจ้าของ: lshq
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผลงานคุณหมออภิชาญ (เฟิร์สแคร์คลีนิค) ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
276#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-10 21:12:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ aorory ตั้งกระทู้

หายช้ำหมดแร้วจ้า น้องอ้อช่วยเล็งหน่อยจิ่ว่าอยุ่กลางมั้ย 55 ระแวง อร๊าซ จะคลั่งแล้วเนี่ย อิอิ
อ้อว่าตรงแล้วน้าาาา สวยๆ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะจ๊า กิ๊วๆ  โพสต์ 2011-4-11 07:11
ตอบกระทู้ lshq ตั้งกระทู้

สวยจ้าาา มุกว่าโด่งเลยนะ ดีจัง ปลาบจมุกหนึ่งสวยมากเลย ของมุกนะ อยากทำปลายให้เรียวแบบหนึ่งแต่หมอบอกเดี๋ยวโหวงเฮ้งเสียอ่ะ เราก็เข้าอ่ะว่าหมอหวังดี แต่เราก็ยังอยาหให้มันเล้กลงอีนิดนึงเน้ออ
279#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-11 15:43:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ amijang ตั้งกระทู้

หมอเค้าดูโหวงเฮ้งได้ด้วยหรอมุก กิ๊วๆ ขอบคุณมากๆนะจ๊ะ
ตอนนี้ มุกก หนึ่งรุ้สึกว่าเหมือนมีน้ำมูกอยู่จมูกข้างซ้ายตลอด ไม่รุ้ใช่มั้ยอ่ะ แต่ข้างขวาก้ไม่เห็นมีอะไรเลย ไม่รุ้หนึ่งเช็ดมันบ่อยไปรึเปล่าเหมือนที่ปลายๆมันเป็นถลอกๆอ่ะ (ไม่ใช่ตรงแผลผ่าน่ะเป็นตรงด้านล่างอ่ะจ้ะ) เป็นไรมั้ยหว่า แต่ตอนนี้ลองเอายาป้ายแล้วก้กะว่าจะไม่เช็ดละ 55

จ๊ะ หมอเค้าดูโหวงเฮ้งด้วยนะ เพราะถ้าทำไปโหวงเฮ้งเสีย เค้าก็จะเตือนๆไว้จ๊ะ หมอเค้าบอกถ้ามุกทำปลายเล็กๆจะดูไม่ดี เพราะเค้าบอกปลายอิ่มๆเรียกทรัพย์อ่ะจ๊ะ แต่มุกก็แล้วแต่หมอจ๊ะ ว่างัยก็ว่าตามกันฮ่าๆๆ หนึ่งเป็นหวัดหรือเปล่ามีน้ำมูก ตอนนี้ยังทายาอยู่อีกเหรอ ปกติน่าจะหายแล้วนี่นา ลองถามคุงหมอดูยังจ๊ะ
281#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-12 16:26:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ดีเลยๆ อิอิ ขอให้ทรัพย์มาเยอะๆนะจ้าเพี้ยงง
อ๋อ หนึ่งลองโทรไปถามแล้วหล่ะมุก แต่น้ำมูกมันก้ไม่ได้ไหลออกมานะ หนึ่งรู้สึกแฉะๆ หมอบอกว่าหนึ่งคงคิดไปเองมั้ง 55 อาจจะใช่มั้งเพราะมันก้ไม่มีอะไรไหลออกมาจริงๆ

ที่หนึ่งทายา เพราะว่ามันถลอกอ่ะจ้ะ เดาว่าหนึ่งเช็ดมากไปมั้ง 55
วันนี้เลยเลิกเช็ดละ รอให้มันหายถลอกก็คงเลิกยุ่งกะมันแล้วจ้ะ คนมันระแวงเกินไป แหะๆ

เดี๋ยวก็หายแล้วล่ะ เมื่อวานมีศิษย์น้องโพสกระทู้ใหม่หนึ่งเหนยาง จมูกน้องเค้าสวยโด่งเหมือนหนึ่งเลยล่ะ ลองดูจิ
http://dungdong.com/forum.php?mo ... A%E0%B8%B2%E0%B8%8D
283#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-13 11:23:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เห้ออ หนึ่งแบบ 55+ อึมครึมแล้วอ่ะมุก หนึ่งโทรไปถามหมอถึงอาการแล้ว แต่ยังรุ้สึกกลัวอยุ่อ่ะ วันนี้จะเข้าไปเช็คจ้ะ ^^ ทนความสงสัยไม่ไหวอีกแล้วเรา ฮ่าๆ

ขอบคุณสำหรับลิ้งน๊ามุก เด๋วหนึ่งจะวิ่งเข้าไปดูวๆ

ตอนนี้ไม่บวมแล้วจ้า
หมอบอกเรายุบเร็วมากก 7 วันหายบวมแล้ว
ตอนนี้วันที่สิบเอ็ดแล้ว ตื่นมาแล้วรู้สึกจมูกตัวเอง ธรรมชาติมากกก
มากกเหมือนไม่ได้ทำ ...ตัวเองยังไม่รู้สึกว่ามันต่างจากเดิมเท่าไหร่เลยอ่ะค่ะ
หวังว่ามันจะโด่งขึ้นเรื่อยๆๆ เพราะเค้าทำทั้งทีก็อยากมีดั้งบ้างอะไรบ้าง จะได้สวยๆ อิอิ
555++ กรี๊ดดดดคิดถึงจังเลย มาแว้วๆ
หายบวมแล้วสวยจังเลย โด่งดีจังอยากได้งะ 55++
จะบอกว่าภาพสองพี่น้องอุ้ย สองแม่ลูกน่ารักสุดๆ เลยอ่ะ  หนึ่งหน้าเด็กมากๆ แบบนี้เป็นน้องกับพี่ได้เลยน๊า
5555++ หนึ่งกับมุกเราซือ้ช๊อกโกแลคมาฝากอ่ะ อิอิ ให้เราทานละกานเนอะเด่วทานเผื่อ 555++
คิดถึงมากมายก่ายกอง จุฟๆ
286#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-18 17:23:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mu_moo ตั้งกระทู้

กรีีดคิดถึงหนิงม๊ากกอ่าาา กรี๊ดๆๆ 55
ขอบคุณนะจ๊า ตอนนี้หนึ่งกำลังปลื้มสุดๆเลยอ่า ฮ่าๆๆ

หนิงอ่า แรงงง 55 เค้าอยากกินนะช็อคแลต 55 บอกว่าซื้อมาเผื่อกำลังนึกว่าจะไปเอาได้ไง 5555
ตอบกระทู้ kikilala ตั้งกระทู้

ไม่นานจะเห็นสันชัดขึ้นน้า อย่าเพิ่งนอยเลยหลายๆคนก็เป็นแบบนั้นนาแรกๆก็บ่น เรายังบ่นเลยแต่ไม่นานเจมูกจะดูยาวและเรียวด้วย ลองดูรีวิวของหลายๆคนที่ทำดูก็ได้ส่วนใหญ่มันจะชัดขึ้นเรื่อยๆนะ ของหนึ่งกับหนิงตอนนี้ก็สวยแล้วนะ ยังไงสู้ๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้จ้าา
ตอบกระทู้ mu_moo ตั้งกระทู้

ยินดีต้อนรับจ้าา ว่าแต่กินมากๆๆเดี๋ยวอ้วนน้า ยิ่งกินคนเดียวด้วยอ่าอ้วยตายเลย มาแบ่งๆๆกานมั่งนะ อ้ามมมม อ้าปากรออยู่นะอิๆๆๆ

เราทานเผื่อแล้วจ้า ตอนนี้กลมสุดๆ กำลังกลิ้งๆ อยู่ 555++  โพสต์ 2011-4-20 14:05
กระทู้ก็ไม่หายนี่นา ยังอยู่น้า มุกชอบกระทูหนึ่งมากเลยล่ะ มัหลายอารมณ์ดีจัง
290#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-18 22:33:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สงสัยหนิงเค้ากินหมดแร้วอ่ะมุก 55 ไม่เหลือถึงเราแน่เลย ฮือๆ
ช่ายๆบอกจริงๆช่วงสองอาทิตแรกนะ นอยสารพัด อิอิ ไม่เชื่อถามคุณหมอได้เรย ฮ่าา ถามแล้วถามอีก เีบี้ยวมั้ย โอเคมั้ย ขอยาหมอมาอีกจ้ะ หมอใจดีนะอุส่าให้ยาทามาฟรีๆหลอดนึงเลยย (เห็นเรากลัวจัด 55) ที่จริงก็ยังเก็บไว้ไม่ได้ใช้เลยจ้ะ หมอบอกว่าไม่มีปัญหาล้านเปอเซ็น ก็จริงแหระ ตอนนี้ครบเดือนแล้ว โอมากๆๆ
มุกว่าลองถ่ายรูปทุกวันดูก็ได้นะจะได้เอาเปรียบเทียบด้วย ว่าโด่งหรือเปล่าจ๊ะ

เราว่าของมุกด้านหน้าเห็นเป็นสันดีนะ ของเราไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่  โพสต์ 2011-4-20 14:06
ช่วงนี้หายเห่อแย้วแล้วไม่ได้ถ่ายทุกวัน ฮ่าๆ  โพสต์ 2011-4-19 18:31
เป็นไงบ้างคะวันนี้
ยุบลงไปเยอะหรือยัง
293#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-19 22:49:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ alexandra ตั้งกระทู้

โอเคมากแล้วค่ะคุณแพม หนึ่งดูว่าไม่บวมนะ อาจจะดูตัวเองไม่ออกมั้ง ^^
แต่ช่วงนี้เลิกเห่อแล้วค่ะไม่ค่อยส่องกระจกเหมือนกันแรกๆ 55

คุณแพมล่ะคือ ดูเหมือนยุบหมดแล้วเลย คุณแพมว่าจะยุบอีกมั้ยนั่น

ยังไงจะติดตามต่อไปนะคะ ^^ คุณแพมหนึ่งอัพเดทรูปน๊า ข้างล่างจ้ะ  โพสต์ 2011-4-20 17:25
มันจะรัดซิลี่เเล้วจะเห็นทรงขึ้นเรื่อยๆค่ะ  โพสต์ 2011-4-20 17:20
ดีจังจมูกหนึ่งยุบแล้ว ของหนิงก็ยุบด้วย แต่ของมุกคงไม่ยุบแล้วล่ะเพราะปรายจมูกมุกใหญ่ แต่แค่มีสันขึ้นมาก็โอเคแล้วล่ะจ๊ะ

หนึ่งอัพเดทแระน๊า แฮ่ สวยกันหมดแล้วจ้าอย่าคิดมาก จุ๊บๆ  โพสต์ 2011-4-20 16:45
ใหญ่ตรงหนายอ่ามะมีเลย เห็นเป็นสันสวยอีกต่างหาก ด้านหน้าเราไม่เปงสันเ  โพสต์ 2011-4-20 14:07
แค่นี้มุกก้สวยมากๆอยุ่แร้วแหระจ้า แฮ่ ^^  โพสต์ 2011-4-20 08:33
295#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 16:47:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จากรูปนี่ก็ 1 เดือน นิดๆนะคะ 4-5 วันนี่หล่ะ ^^
เผื่อเป็นแบบให้เพื่อนๆตัดสินใจนะคะ ส่วนตัวโอเคละ อิอิ
เรื่องที่เคยกังวล เบี้ยวบ้างอะไรบ้าง ตอนนี้หายสนิทใจแล้วค่ะ 55 แต่ว่าช่วงหลังๆนี้แอบโดนชนบ่อยๆนะ T^T

หมวยมากเลย หน้าใสด้วยจ๊ะ รูปสุดท้ายคนเล็กใช่ม้าา น่ารักจัง
297#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-22 09:40:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณจ้ามุก หนึ่งว่าช่วงนี้สิวขึ้นเยอะมกาเรย ติดเกมแล้วก้นอนดึก 55
พยายามนอนเร็วๆอยุ่นาา ฮือๆ ไม่ไหวเลยเป็นคนที่แบบถ้านอนดึกหน่อยอาการอะไรๆมันจะเห่อหมด

ใช่จ้ามุก คนเล็กๆ ลูกชาย มีแต่คนทักว่าลูกสาว 55
ส่วนลูกสาวก้ผมสั้น มีแต่คนคิดว่าเปนลูกชาย 555
สวยจังคะ.. แอบอิจฉานิดๆๆๆ อิ อิ

ฮ่าๆ ขอบคุณมากๆเลยนะค๊า  โพสต์ 2011-4-22 15:52
ตอนแรกเข้าไม่ได้เลย นึกว่ามีปัญหาอาไรเลยโทรไปหาหนึ่ง ว่าแต่เสียงหนึ่งเด็กมากกกเลยอ่า มุกไม่กล้าคุยเลย:)
เปิ้ลแวะมาทักทายคุณหนึ่ง มาติดตามผลงาน ว่าแต่ดูมาตั้งแต่ต้นเปิ้ลไม่เคยเหนคุณหนึ่งถ่ายรูปแบบแต่งหน้าเรยอย่ามให้ลองแต่งหน้าแล้วอัพรูปลงให้ดูได้ไหมคะคงสวยมากๆๆแน่เรย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้