เจ้าของ: aa22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สักปากชมพูกับ ช่างเฟีย มาค่ะเลยเอามาให้เพื่อนๆดูกัน

[คัดลอกลิงก์]
ใครคิดไม่ดี เวร กรรม มีจริง ไม่กลัวบาปกรรมกันมั้งเลยหรือคร้าบ

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่มีประโยชน์มากๆ ในแง่ของการเสพข่าวสาร.. เราถือว่าเราใหม่ สำหรับที่นี่
- มุมมอง แง่คิดของคุณ teeleck เยี่ยมค่ะ อ่านๆแล้วต้องนั่งคิดตาม
- admin ที่นี่ คุณบ๊อบบี้ คอยให้ข้อมูลที่เป็นกลาง(ในความคิดเรา) ดูแลสมาชิกที่เข้ามาหาข้อมูล เยี่ยมกำลังสอง
- เจ้าของกระทู้ กลุ่มสามาชิกที่แสดงตนให้รู้วิธีการดูการคอมเมนต์ ลูกค้าตัวจริงตัวปลอมทุกท่าน รวมถึงเจ้าของร้าน ต้องขอบคุณค่ะ เรารู้สึกเราฉลาดขึ้นในการเสพข้อมูล จากกระทู้นี้
ขอบคุณกระทู้ และคอมเมนท์ทุกอันค่ะ

คะแนน

1

สนใจอยากทำเหมือนกัน  เพราะเราปากคล้ำมาก ทำมาแล้วอยู่ได้นานไหมค่ะ
สรุปผลเปงไงบ้างค่ะ แอบติดตามมานาน อิอิ
เราคิดว่า หลายคนที่อ่านกระทู้นี้ มีความคิด แยกแยะได้อันไหนจริงอันไหนหรอก ส่วนรูป หลายคนดูก็รู้แล้ว ปรับแสง รึไม่ปรับแสง คนที่มีความรู้ก็เยอะ ช่วยกันรักษาความขาวสะอาด จะได้มีข้อมูลดีๆอ่านกันต่อไป
adminคุณบ็อบบี้  และคุณ teeleck อย่าไปพูดกับคนที่ไม่มีจิตแยกส่วนว่าอันไหนดีอันไหนไม่ดี รึคนไหนดี คนไหนเลว เพราะผีมักเห็นผีด้วยกันค่ะ ตอนแรกตุ๊กตาก็ไม่ได้อะไรมาก แต่พออ่านหลังๆชักโมโหแทนแอดมิน เหอะ !! มาใช้พื้นที่ของแอดมินขายของแล้วยังไม่มีสำนึกรับผิด ชอบ แล้วอีคนที่เข้าข้าง Sheก็แถได้อีก ถ้าไม่พอใจแอดมินก็ไม่ต้องเล่นสิ ไปเล่นโน่น เว็บมีดหมอโน่่น(ไม่ได้โฆษณานะเด๋วหาว่าโฆษณาอีก - - ) กินบนเรือนขี้รดบนหลังคาจริงๆ นอกจากจะเข้าข้างคนผิดแล้วยังออกรับแทน ทำให็ตุ๊กตากับเพื่อนที่อ่านเกลียดกันไปเลย อยากจะตบด้วยหนาบทุเรียน หึหึ อ่อ !! แล้วไม่ต้องมาฟ้องร้องอะไรดิชั้นหรอกนะคะเพราะดิชั่นไม่ได้เอ่ยชื่อ ใครอยากรับก็รับไป ฮ่าๆๆๆ รักแอดมินมากมาย และ เกลียดหนังหน้า She คนนั้นมาก นั่นทำแล้วหรอหน้าอ่ะ โหะๆ อย่างกะปลาดุกชนเขื่อน !!!!

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณครับ  โพสต์ 2012-4-5 13:20
เห็นด้วยค่ะ  โพสต์ 2012-2-28 12:48
อิอิ^^  โพสต์ 2012-2-23 14:22

คะแนน

6

ตอนแรกกะว่าจะไปซักปากชมพูจักกะหน่อยพอมาเห็นกระทู้นี้เราว่ายอมไปเจ็บตัวเลเซอร์กับแพทย์จะดีกว่ามั้ยนะ  น่ากลัวอ่ะเริม
โทษนะค่ะดิฉันไปสักคิ้ว 3 มิต ขอบตาบน ปากชมพู 3 อย่างไม่เห็นจะมีปัญหาอะไรเลย
ช่างก็สุภาพคุยดีบริการดีทำออกมาก็สวย
ตอนทำก็ไม่เจ็บไม่บวม
เพื่อนดิฉันไปทำมาหลายคนแล้วสวยทุกคนค่ะ ช่างเฟีย ทำดีจริงๆดิฉันแนะนำเลยค่ะ
เบอร์นี้ 0860111410 กับ 0809991104
ขอบปากล่างด้านขวามือ ก่อนทำเป็นรอยขาวๆ  หลังทำแล้วก็ยังเป็นรอยขาวๆเหมือนเดิม  หมายฟามว่า
หลังทำใช้แป้งตลับเบอร์1 ใช่มัีย ขาวเวอร์ ฮ่าๆ สักปากแต่สิวหาย ใบหน้าเกลี้ยงเกลา แปลกมาก ถ้าไม่โฟโต้ทำไม่ได้นะเนี่ย ทีแรกอยากทำแต่ตอนนี้ไม่แล้ว
ทำไมคนมาดูรีวิวสักปากกระทู้นี้มีแต่คนสมัครใหม่หมดเลยอะ หน้าม้าปะเนี่ย
238#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-29 12:13:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aa22 เมื่อ 2012-5-29 12:16

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aa22 เมื่อ 2012-5-29 12:14

ภาพหลังทำที่ผิวเราขาวเพราะเราใช้ลองพื้นเบอร์ 1 ค่ะผิวเลยออกมาขาวอย่างในภาพ
ส่วนปากสักมาได้สีนี้จริงๆค่ะไม่ได้มีการปรับหรือแต่งภาพใดๆ
ส่วนใครจะหาว่าเป็นหน้าม้าก็ไม่เป็นไรค่ะเราถือว่าเราไปสักปากมาจริงๆตอนนี้ก็สีสวยมากด้วย
มีคนเห็นมีแต่คนชอบสีปากเราแค่นี้เราก็มีความสุขแล้วค่ะใครไม่เชื่อก็ไม่เป็นไรค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย aa22 เมื่อ 2012-5-29 12:13
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aa22 เมื่อ 2012-5-29 12:16

แก้ไขครั้งส ...

......

คะแนน

1

สรุปว่าควรไปไม่ควรไปค่ะเนี่ย ร้านเฟียร์ นี่สักคิ้วไปแล้วที่นี่เลย ไม่เจ็บจริง ไม่บวมจริง แต่คัน
กำลังคิดว่าจะสักปากด้วย เจอแบบนี้ งงอ่ะ
เอ่อ...เวรกรรมจิงๆ โอนมัดจำไป1000แล้ว เพิ่งได้มาอ่าน~ แต่ในความโชคร้ายก็ยังมีความโชคดีอยู่บ้างที่ยังไม่ไปทำ แต่ไม่ขอเสี่ยงดีกว่า บ๊ายบายร้าน ฟ. ขอบคุณแอดมินด้วยค่ะ สำหรับความรู้และข้อมูล ...
น่ากลัวจริงๆ
พี่ๆอย่างถกเถียงกานค่ะ หนูก็ไปสักร้านอ.เฟียมาค่ะเพี่งได้ 7 วันปากดำมากเลยเค้าบอกว่าถ้าเป็นโรคเลือดจางต้องรอประมาณเป็นเดือนกว่าจะได้สีที่สวยแล้วระหว่างนี้หนูต้องปากดำไปทำงานอายมากเลยค่ะเอาลิปสีทาปกปิดก็กลายเป็นสีม่วงๆไปเลยถ้าเดือนนึงผ่านไปแล้วยังไม่หายจะทำไงดีค่ะปากคงดำยิ่งกว่าตอนไปทำตลอดเลยแย่แน่ๆค่ะ แต่ไงก็ต้องรอดูไปก่อนเพราัะนี่แค่ 7 วันเองค่ะแอบนอยด์นิดหน่อยกัวว่าจะไม่หายดำถ้าหายก็ถือว่าดีมากๆเลยค่ะไว้รออีก 1 เดือนจะมาโพสเล่าให้ฟังอีกนะค่ะ
ไปสักปากร้านอื่นมาสีไม่ค่อยติดเลย คนอื่นเป็นกันไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้