ดู: 6028|ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] คิวทำจมูกใครว่างบ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีพี่ชายอยากทำจมูกกับคุณหมอเฉลิม อ่ะครับ แต่ว่าเห็นว่าคิวยาวครับ ทำไงดี ใครที่ได้คิว แล้วยังไม่ตัดสินใจทำ อยาก ขอคิวหน่อย อ่ะครับ รบ กวน แจ้ง ด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับผม
ทำไมไม่บอกทุกคนละครับว่า แฟน ผมจะทำจมูก ก้อเราเป็นแฟนกัน อ่า งง เลย เดี๋ยวก้อบอกว่า อา น้า พี่ชาย ซักหน่อยคงบอกว่าลุง หุหุหุหุ รบกวนด้วยนะครับเพื่อนๆ พี่ๆที่น่ารัก สาวสวย รูปหล่อทุกคนครับ ผมกะแฟนขอฝากเนื้อฝากตัว และ ฝาก จา-มูกด้วยนะครับ ถ้ามีคิวหมอฝีมือขั้นเทพหมอเฉลิมว่าง กริ้งกร้างด้วยนะครับ   087-8557322  ชื่อ ฟิฟ คับ ขอบคุณครับผ๋ม
สองแรงแข็งขัน...555
แว๊ก..........5555555555555
เห็นคนรักกันแล้วอนุโมธนาสาธุครับ หุหุหุ
ดีจังเลย เผื่อจะได้เจอบ้างอะไรบ้าง
น่าอิสสา คู่นี้้
หูยยยยยยยยยยยยยย น่ารักกันจิงๆเชียว
-ขอบคุณทุกคนครับ  ที่มาเป็นกำลังใจครับ  ผมกะแฟนคบกันมา 8-9ปีแล้วครับ รักกันมาก แฟนป็นคนดี น่ารักครับ นิสัยดีครับ
(ส่วนผมเจ้าชู้มากถึงปานกลาง)ลาวรากกกกานครับ อิอิอิอิ  อิสสาตัวเอง ครับ เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับหุหุหุุ
รักทุกคนในบอร์ด ครับยังไง ช่วยแบ่งปันคิว หมอเฉลิม ให้เราสองคนด้วยนะครับ.....
ไม่รุ้ว่าพอผมทำจมูกแล้ว  ผมจะดูดีขึค้นไหม ครับเพื่อนๆๆ ออกความเห็นทีครับ พี่น้อง
-ขอบคุณทุกคนครับ  ที่มาเป็นกำลังใจครับ  ผมกะแฟนคบกันมา 8-9ปีแล้วครับ รักกันมาก แฟนป็นคนดี น่ารักครับ นิสัย ...
ต้นฉบับโพสโดย dj_num เมื่อ 2009-12-15 16:38

โหครบกันนานนนนนนนนนนนนมากเพิ่งเคยเจอ

งัยก็ขอให้รักกันไปนานนนนนนนนนนนะคับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-15 18:53:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เฮ้ยพี่ฟิฟ  

นี่จาขอคิวพี่ๆๆ เขา หรือ ว่า มาบรรยาย อาราย นี่
พี่ๆๆ ไม่ต้อง ฟังมากน่ะครับ
พี่ เขา ขี้ โม้ ครับ แต่ว่า งัย ถ้า ใคร มีคิว ยังไง ก้อ รบ กวน ด้วยน่ะครับ ผม

อ้นว่า จาทำจมูกกับปากครับ แต่คงจาทำปากก่อนครับ
กำลังหาราคาอยู่ครับ
แต่ช่วงนี้งดก่อน เพราะว่า ใช้ปากทำงานอยู่ครับผม
งืมๆ  รอคิวจอด ดั้ง มีป่าวน้อ ไงก็จะเข้ามาดูทุกวันครับผม
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-16 16:24:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
=ชิชิชิชิชิชิชิช
ไปเบิ่งหมอลำกับไผ๋   อ้ายเป็นห่วงเด้อ
มีหยังกะโทรมาหาอ้ายแน่ครับ คิดฮอดแฮงครับ
อยากได้ช่วงใหนครับ พอดีมีอยู่คิวนึงเพื่อนฝากมา ของผมพี่อีกคนในนี้เอาไปแล้ว เดือน มกราคม 53 วันที่ 23 นะครับ หลังไมค์มาครับถ้าสนใจ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-17 16:17:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่หนุ่ม ก้อ
อ้น ไปดูคนเดียวครับใกล้ๆๆแค่นี้เองใครๆๆ เขา ก้อ ไป กานครูคนอื่น เขา ก้อ ดู ไม่เป็น อย่ามาทำเป็นพูดว่าเป็น ห่วงคิด ถุง เลย
ไม่เชื่อหรอก
คำพูดกับการกระทำ ไปคนละทางเลย

เออ
พี่เขาพอจามีคิว แล้ว
ถาม พี่เขายังครับ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-17 16:18:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห
พี่หนุ่ นี่ใกล้ๆๆ วันเกิด พี่เลยน่ะครับคิวนี้ อิอิอ
อยากได้ช่วงใหนครับ พอดีมีอยู่คิวนึงเพื่อนฝากมา ของผมพี่อีกคนในนี้เอาไปแล้ว เดือน มกราคม 53 วันที่ 23 นะครั ...
ต้นฉบับโพสโดย farmhouseprince เมื่อ 2009-12-17 14:39

ไม่ทันแล้วนะครับ พอดีมีเพื่อนในนี้โทรมาเอาไปแล้วครับ  ขอโทษด้วยนะครับ
ตอนนี้ผมติดต่อกะคุณต้น ครับ พอดีคุณต้น ให้วันที่ 7 มกราคม ครับ แต่รอคอนเฟริมอีกทีครับ ขอบคุฯครับ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-18 13:08:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหรอ พี่ฟิฟ
อืมมมม
ว่าไงที่รัก  คิดถุงงงจางงงงงคาบบบบบบบบบบบบบบ:loveliness:
กระทู้นี้มดขึ้น!!!!!
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-20 06:49:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้อยๆๆหน่อยพี่ฟิฟ

ตกลงว่าไงได้ยัง
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-20 06:49:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำปากบางราคาเท่าไหร่ครับ
ใครรรู้ บ้าง ทำที่ไหนดีครับ
ยัง ไม่ได้ครับ  ถ้าไม่ได้จริงๆพี่จะทำกะหมออรรถพร ครับ ที่รัก  เข้าว่าถูกด้วยและสวยด้วย  อยู่สพานใหม่ ราคาประมาณ 7000 - 8000 ครับ
ใครมีขอ้มูลตอบด้วยครับ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-21 00:48:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
vvออครับ
ก้อดูๆๆ ไว้ แล้วกานเน้อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้