ดู: 11772|ตอบกลับ: 36
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูกกับหมอปัทมา ครบ2อาทิตย์แล้วคะ มาชมกันหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
ครบ 2 อาทิตย์แล้วคะ สำหรับจมูกหมอปัทมา
โดยส่วนตัวชอบนะ ไม่โด่งมาก หลายคนบอก ทำแล้ว น่ารักดี หน้ายาวขึ้น ดูเป็นธรรมชาติ (เกิ๊นนน)

แต่ว่า เบี้ยวนิดๆๆ แต่สงสัยมาก ตัวสันอ่ะ ไม่เบี้ยว แต่ฐานจมูกเบี้ยว วันนี้ ก็ไปหาหมอมาแล้ว
หมอบอกว่า เบี้ยวน้อยมาก ถ้าอยากแก้ หมอจะแก้ให้ เลยบอกหมอว่า
ถ้ามันจะเบี้ยวแค่นี้ หนูก็โอเคคะ ไม่แก้ เพราะไม่อยากเจ็บตัวอีก แต่ถ้าจะเบี้ยวเยอะกว่านี้ก็ไม่โอเค

เผอิญเป็นคนง่ายๆ ไม่ยุ่งยากอะไร ไม่อยากมากมาย ยังไง ช่วย ดูกันหน่อยนะ ว่ามันเบี้ยวมาก จนน่าเกลียดหรือเปล่า
แต่ใจจริงแล้ว ไม่อยากแก้ มันไม่เบี้ยวมากจริงๆนะ หลายคนก็บอกว่า ไม่เบี้ยว แต่พอมาจ้องหน้าจริงๆอ่ะ จ้อง แบบ จ้อง เลยนะ
เค้าถึงจะเห็นว่า เบี้ยวอ่ะ ฝากด้วยนะ  

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

น่ารักดี คิคิ
น่ารักดี คิคิ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-14 07:00:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย k_sirinart เมื่อ 2011-5-14 06:50
น่ารักดีอ่ะ

ขอบคุณนะคะ
แห่ะๆๆ ค๊า กดพลาดไปหน่อยนะคะ ขึ้นเยอะเลย
นั่นไง...สวยไปอีกคนแล้ว ทรงจมูกยาวสวยจังค่ะ ทีนี้ใส่แว่นได้สบายแล้ว สวยๆค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-14 07:56:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pk303 เมื่อ 2011-5-14 07:45
นั่นไง...สวยไปอีกคนแล้ว ทรงจมูกยาวสวยจังค่ะ ทีนี้ใส่ ...

อยากใส่แว่นสวยๆ มานานแล้วววว
ดู เป็นธรรมชาติ มากเลย เหมาะกับคุณแล้วคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมาก คะ ^^  โพสต์ 2011-5-15 05:26
ดูดีโอเคเลยค่ะ เห็นเอียงไปด้านขวานิดๆ แต่ถ้าเราพอใจโอเคทุกอย่างชอบหมดเอียงนิดเดียวไม่แก้ก้อถือว่าได้ผลค่ะ ทุกอย่างอยู่ที่ความพอใจเราด้วยค่ะ บางคนเอียงนิดไม่ก้อโด่งไปไม่สโลปนู่นนี่ .....เค้าไม่ชอบอยากแก้ก้อจิตตกหาที่แก้กันไป อย่างคุณนี่ออกมาได้แบบนี้ถึงจะเอียงนิดแต่ดูแล้วไม่น่าเกลียดพอใจหมดทุกอย่างเท่ากับว่าตัดความนอยตัวเองไม่ให้เกิดขึ้นตัดปัญหาเสียจิตอย่างงี้ดีค่ะ แต่ทำแล้วน่ารักมากๆ รูปก่อนทำมีไหมคะ อยากเห็น

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากค่า เข้ากับหน้ามากเลย เนียนด้วย หายเร็วๆนะคะเบี้ยวนี่ถ้าไม่บอกก็ไม่รู้เลยอะค่ะว่าเบี้ยว

ส่วนมาก ถ้าไม่จ้องหน้าจริงๆ ก็จะไม่เห็นว่าเบี้ยวอ่ะคะ ต้องจ้อง !! เลยคะ  โพสต์ 2011-5-15 05:34
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-15 05:33:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pattoboy เมื่อ 2011-5-14 10:51
ดูดีโอเคเลยค่ะ เห็นเอียงไปด้านขวานิดๆ แต่ถ้าเราพอใจ ...

[img]ขอบคุณมากๆๆเลยคะ ถามว่า รู้สึก นอยด์ไหม ก็นอยด์ นะคะ แต่ว่า ไม่อยากเจ็บตัวอีก ได้แค่นี้ก็พอใจแล้ว จริงๆแล้ว เป็นความต้องการของคุณแม่ ที่อยากให้ไปเสริมจมูก ส่วนตัวเป็นคนไม่ค่อยดูแลตัวเอง ... ที่ออกมาเบี้ยวนิดนึงนี้ อาจเป็นเพราะว่า คืนแรก ของการเสริมจมูก เผลอไปนอนเอียงข้างซ้ายอะคะ มันเลยออกมาเป็นแบบนี้ =.= เลยไม่อยากโทษหมอ ปรึกษาหมอแล้ว หมอบอกว่า ถ้าอยากแก้ก็จะแก้ให้ แต่หนูคิดว่า ถ้ามันจะเบี้ยวแค่นี้ตลอดไป มันก็โอเค

นี้ รูปก่อนทำคะ แหมบ เลยก็ว่าได้

ขอบคุณอีกทีคะ ^^ พี่ก็น่ารักมากๆๆ เหมือนกัน  โพสต์ 2011-5-15 15:20
น่ารักดีออกค่ะ คำว่าพอใจนี่ดีที่สุดสำหรับเราแล้วค่ะ ^^  โพสต์ 2011-5-15 10:07
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 23:01:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kowitcm เมื่อ 2011-5-27 22:43
ทำราคาเท่ารัยหลอคับ

8000 บาท คะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 23:01:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kaenlaithai เมื่อ 2011-5-27 22:58
nature มาก

ตอนนี้ nature เกิ๊นน แล้วคะ เหมือนไม่ได้ทำเลย ^^
หมอปัทมาคลีนิคที่ไหนคะสนใจค่ะสวยมากเลยค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 23:08:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pumajung เมื่อ 2011-5-27 23:05
หมอปัทมาคลีนิคที่ไหนคะสนใจค่ะสวยมากเลยค่ะ ...

มีหลายสาขามากคะ
ทำออกมาแล้ว ทรงเดียวกันเด้ะเลย
แต่เหมือนจะเอียงหน่อยๆ
แล้วคนอื่นก้บอกว่าไม่เอียง

แต่เราว่าตรงโคน ตรงตาอ่ะค่ะ สูงไป แล้วก้ใหย่ไป ว่าไหมค้ะ

อันนี้คือสิ่งที่เรา เจอคนทักมาน้ะ ช่วยดูให้หน่อย  โพสต์ 2011-5-28 11:30
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 22:21:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pranchie ตั้งกระทู้

ของเรา บางคนก็ทัก ว่าเบี้ยว บางคนก็ไม่ทัก แต่ที่ชอบ คือ ตรงที่มันเป็นธรรมชาติดี ^^
banrukpiew สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ต้นฉบับโพสต์โดย ploytam เมื่อ 2011-5-28 22:21

ของเรา บางคนก็ทัก ว่าเบี้ย ...

ของเราถ้าไม่บอกคนอื่น ก้ดูไม่ออกเหมือนกัน เพราะเบี้ยวนิดเดว
ชอบทรงนี้มากๆค่ะ

แต่หัวตามันสูงไปหน่อย
แล้วเพื่อนที่เคยทะลุ บอกว่า ทำตอนเดือนแรกก้เบี้ยวแต่คนอื่นมองไม่ออก แต่พอครบสามเดือน มันเริ่มใสๆแดงๆ เพราะมันไม่ตรงอ่ะ  กลัวเป็นแบบนั้น
แล้วไปให้หมอดัดรึยังค้ะ เจ็บไหม  ว่าจะไปเหมือนกัน
ย่ารักเลย คิๆ
ตอบกระทู้ 0877465478 ตั้งกระทู้

พิมผิด น่ารักเลย *
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-29 11:10:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ยังไม่ได้ไปให้หมอดัดเลยคะ  เราชอบทรงทุกอย่าง โอเคเลย
ติดตรงเบี้ยวนิดเดียว ไม่จิตตกเท่าไหร่ แต่พอมีคนมาทัก ก็ จิตตกนิดๆ
กลับมานั่งดูกระจกที่บ้าน มันก็ไม่เบี้ยวบ้าง บางทีก็ดัดเองเลยคะ
ตามวิธีที่ในเว็บนี้มีนั้นแหละ ดัดเล่นๆ เรื่อยๆ บางวันก็ตรง วันนี้ ครบ 1 เดือนพอดี
เดี๋ยวจะเอารูป มาอัพเดทให้ดูนะคะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้