ดู: 43735|ตอบกลับ: 414
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Up Date รายชื่อผู้เข้าร่วม Meeting (มาลงชื่อได้ที่นี่เลยครับ)

[คัดลอกลิงก์]
งานมิตติ้งนี้ ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่าน ไม่จำเป็นว่าจะต้องทำศัลยกรรมแล้วหรือไม่ ทุกท่านสามารถมาร่วมงานนี้ได้ครับ

สมาชิกท่านไหนที่จะไปร่วมงาน meeting ค่าบัตร 555บาท รายได้หลังหักค่าใช้จ่ายทั้งหมดจะนำไปร่วมทอดกฐินที่วัดปทุมวนารามครับ

อ้างอิงกระทู้ http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1

เชิญมาลงชื่อได้ที่กระทู้นี้เลยนะครับ ซีจะเข้ามาอัพเดทให้นะครับ

จะได้ทราบว่ามีใครมาร่วมลงชื่อบ้างแล้ว

ส่วนเลขที่บัญชีที่จะให้โอนเงินค่าเข้างาน จะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งหนึ่งครับ

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่จะร่วมทำบุญด้วยกันในครั้งนี้ครับ

แจ้งเลขที่บัญชีสำหรับโอนเงินสำหรับร่วมงานมี๊ตติ้ง และทำบุญนะครับ

สำหรับสมาชิกที่จะโอนเงินเข้ามานะครับ

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกสิกรไทย

สาขา สยามพารากอน

เลขที่บัญชี  738-2-49094-5

ในนามของ นาย ชลภัทร  มุกต์มณีกุล

นาย วรพงศ์  ศิริวรรณ

นาย อชิตะ  ศรีโสภณ

*หมายเหตุ : รบกวนเพื่อนๆโอนเงินเกินมาในหน่วยของเศษสตางค์ด้วยนะครับ จะได้สะดวกต่อการตรวจสอบ ยกตัวอย่างเช่น 555.45 บาท เป็นต้น (ไม่จำเป็นต้องเป็น .45 เหมือนกันทุกคนก็ได้นะครับ :))

เริ่มโอนได้ตั้งแต่วันจันทร์ที่ 28 กันยายน 2552 เป็นต้นไป

ส่วนใบสลิปที่โอนเงิน กรุณาเขียนชื่อ-นามสกุล พร้อมทั้ง User ที่ท่านใช้สมัคร

แฟกซ์มาที่เบอร์ 02 578-0089 เพื่อใช้ในการลงทะเบียนเข้าร่วมงานนะครับ

หากไม่สะดวกแฟกซ์ เพื่อนๆสามารถ PM มาบอกชื่อ-สกุล , User name , วัน-เวลาที่โอน , พร้อมทั้งจำนวนเงินโอน(รวมทั้งที่เป็นจุดทศนิยม)ให้กับ Jedi ก็ได้ครับ

มาลงทะเบียนกันมากๆ

และโอนเงินด่วนเลยนะครับ

ต้องการทราบยอดที่แท้จริง

ใกล้วันงานมีตติ้งแล้ว

กลัวเตรียมงานไม่ทัน

ขอบคุณทุกท่านครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 15:03:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
---รายชื่อผู้ลงชื่อเข้าร่วมมีตติ้ง DD---

แจ้งข่าวด่วนมาก ! เปลี่ยนแปลงสถานที่จัดงานมิตติ้งไปเป็นที่ ร้านลีลาวดี
อ่านรายละเอียดในกระทู้นี้ครับ
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1

ท่านที่โอนเงินมาแล้ว อย่าลืมแฟกซ์ใบสลิปที่โอนเงิน โดยเขียนชื่อ-นามสกุล พร้อมทั้ง User ที่ท่านใช้สมัคร

แฟกซ์มาที่เบอร์ 02 578-0089 เพื่อใช้ในการลงทะเบียนเข้าร่วมงานนะครับ

1. mystically        =>  พี่โอม. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
2. nanvaris          =>  พี่เอ. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
3. nung-ka-ning   =>  พี่หนิง. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
4. Jedi                 =>  เจได. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
5. 0pEL               =>  โอเปิ้ล (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
6. freshnight        =>  ซี. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
7. bikzrin2            =>  บ๊อบบี้. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
8. Lennoxz          =>  หนึ่ง. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
9. Plaa                 =>  ปลา. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
10. HongRim        =>  วิน. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)

11. ก้องตะวัน    =>  กั้ง
12. ก้องตะวัน    =>  กั้ง (จองไว้ 2 ที่)
13. baramee   =>  พี่แคท. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
14. dodoe      =>  โดโด้. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
15. jon1977   =>  จอน.
16. jon1977   =>  จอน (จอง 2 ที่).
17. tamaji      =>  ต่าต๊า. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง 2 ที่)
18. tamaji      =>  คุณแม่ต่าต๊า. (โอนเงินแล้ว)
19. Nu_kAe    =>  หนูเก๋. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
20. kookkai    =>  ไก่.  (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)

21. TITAN         =>  กิว. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
22. commando  =>  แอน. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
23. rfvrfv          =>  สต๊อบ. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
24. earthty       =>  เอิร์ธ. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
25. tgnon         =>  ตุ้ย. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
26. bkkcoolg     =>  พี่เต๋า. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
27. bee_bee     =>  พี่บี. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
28. bratz          =>  บาส. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
29. meiylhin      =>  เหมย. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
30. waan          =>  หวาน.

31. Kuromi     =>  กิ๊ฟท์. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
32. mlap00    =>  ปาล์ม. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
33. king_sun  =>  ตั้ม. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
34. Sydney    =>  พี่ปิ๊ก.
35. เพื่อนโอเปิ้ล   => ทิพย์
36. chaseau   =>  กี้.
37. lok_kate   =>  เกด. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง 2 ที่)
38. lok_kate   =>  เกด (จอง 2 ที่). (โอนเงินแล้ว)
39. septies     =>  เซฟ. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
40. koyo2002 =>  หมู.

41. PLoYYeRZ  =>  พลอย.
42. nuyzaa49   =>  นุ้ย.
43. lifealone     =>  แบงค์. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
44. khajit         =>  นา. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง 2 ที่)
45. khajit         =>  นา (จอง 2 ที่). (โอนเงินแล้ว)
46. sunza      =>  แหม่ม. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
47. nukcheeze  =>  Nuk.
48. neung975   =>  นิค (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
49. jamebond   =>  . (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง 2 ที่)
50. jamebond   => (จอง 2 ที่). (โอนเงินแล้ว)

51. giftziezaa        =>  กิ๊ฟ. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง 2 ที่)
52. giftziezaa        =>  กิ๊ฟ (จอง 2 ที่). (โอนเงินแล้ว)
53. markclub         => .
54. bowjung8       =>  โบว์จัง. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง 3 ที่)
55. bowjung8       =>  โบว์จัง. (โอนเงินแล้ว)
56. bowjung8       =>  โบว์จัง (จอง 3 ที่). (โอนเงินแล้ว)
57. darkcrystal      =>  เน็ท. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
58. mamha-patty  =>  แพ็ต.
59. kimji               =>  กวาง. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
60. meaneny69     => .

61. beautybycin  => พี่ซิน. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
62. omyim          => พี่ฝน. (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
63. jthanisa        => ต้อง.
64. Oops            => โอม.
65. noohappy     => หลินน่า.
66. pick_story     => ปิ๊ก
67. anuyut          => Big (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
68. benbell          => เบนซ์
69. benbell          => เบนซ์ (จอง 2 ที่)
70. need             => กิต (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)

71. chotazaa        => บอย (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
72. buriko           => เมย์ (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง 2 ที่)
73. buriko           => เมย์(จอง 2 ที่) (โอนเงินแล้ว)
74. estee            => เต้ (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
75. mink2007      => ร่วมทำบุญ  (โอนเงินแล้ว)
76. pathy            => (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง 2 ที่)
77. pathy            => (จอง 2 ที่) (โอนเงินแล้ว)
78. Whanyen       => (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง 2 ที่)
79. Whanyen      => (จอง 2 ที่)  (โอนเงินแล้ว)
80. nuulexx         => นู๋เล็ก (โอนเงินแล้ว)

81. wonderboy     => บอล (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)
82. sakuya           => (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
83. achita             => พี่อชิตะ
84. lucy1              => (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
85. fang2009       => ฟาง (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
86. wantrenew     => แหม่ม (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
87. Krist69           => คริส (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
88. M...                 => M (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
89. bewtyzomby     => (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง)
90. srantorn        => (โอนเงินแล้ว ค่ามี๊ตติ้ง+ค่าเสื้อ)

91.
92.
93.
94.
95.
96.
97.
98.
99.
100.

ท่านที่โอนเงินมาแล้ว อย่าลืมแฟกซ์ใบสลิปที่โอนเงิน โดยเขียนชื่อ-นามสกุล พร้อมทั้ง User ที่ท่านใช้สมัคร

ท่านใดที่ยังไม่ได้โอนเงิน

กรุณาโอนด่วน

แล้ว PM ยืนยันการโอนด้วยนะครับ

ตอนนี้ต้องการทราบยอดจริง

เพื่อจัดเตรียมสถานที่ให้พร้อม

ตามจำนวนคนที่มาร่วมงาน

กับสถานที่จัดงานที่ใหม่

พร้อมของรางวัลที่เพิ่มขึ้นอีกเป็นสิบๆรางวัล

มายิ่งมาก รางวัลยิ่งเพิ่ม

โอกาสได้รางวัลติดมือกลับบ้านก็เพิ่มขึ้นด้วย

{:13_946:} {:13_945:}
มาร่วมทำบุญครับ
พี่ ๆ แอดมินค๊า

พาแม่ไปด้วยได้มั้ยอ่ะ  เสียตังค์สองคนเรย

คือแบบเค้าก้ออยากทำจมูกอ่ะค่ะ

แต่อยากเห็นคนที่ทำกับหมอเฉลิมมาแร้ว

ได้รึป่าวคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 17:00:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ ๆ แอดมินค๊า

พาแม่ไปด้วยได้มั้ยอ่ะ  เสียตังค์สองคนเรย

คือแบบเค้าก้ออยากทำจมูกอ่ะค่ะ

แต่อยากเห็นคนท ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-9-20 16:55

ยินดีครับ ก็เสียค่าบัตรสองใบครับ

คอนเฟิร์มมะคับ ซีจาได้นับคุณแม่ด้วย คิคิ
เก๋ๆๆๆๆๆด้วยนะ ซี จ้า
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 17:02:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เก๋ๆๆๆๆๆด้วยนะ ซี จ้า
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-9-20 17:00

อัพเดทให้ทันทีคับ หุหุ
งั้นสองที่ค่ะ  แจ้งจำชระเมื่อไหร่คอ่ยบอกด้วยนะคะ
ปล    แจ้งชำระอ่าค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 17:13:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งั้นสองที่ค่ะ  แจ้งจำชระเมื่อไหร่คอ่ยบอกด้วยนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-9-20 17:11

ได้เรยครับ
ซี ๆๆ รายละเอียดเปงอย่างไร?...บอกหน่อยจิ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 17:17:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ซี ๆๆ รายละเอียดเปงอย่างไร?...บอกหน่อยจิ
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-9-20 17:15

บุ๋มบุ๋ย  คลิกเบาๆ ที่ลิงค์นี้เลยนะค้าบ

http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
โอเช อ่านแย้ว คุงชายซี  นี่ๆๆๆ เรียกเก็บ กะตังค์ ตอนไหนว้า??
แบบว่า...ไปทำงานหากะตังค์ กินข้าวกะซี ก่อน 55555555

เหอๆๆๆ แอบควง วันงานจะฉายเดียว 5555555 นู๋โสดๆๆๆ คริคริ
จากนั้นก็เอารางวัลใหญ่ ๆ เก็บไว้คนเดียว..(หุหุ..ความคิด )
โอ๊ย..........ฉานอ้วน..ต้องรีบลดความอ้วนก่อนแหล่ะ
จากนั้นก็ไปกินๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกระจาย....แย่งซีกินดีกว่า..เอิ๊กๆๆ

เพ่กั้ง ปลา เพ่โอม...+ ทุกๆ คน..กินไม่ทันเก๋แน่นอน
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 17:26:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอเช อ่านแย้ว คุงชายซี  นี่ๆๆๆ เรียกเก็บ กะตังค์ ตอนไหนว้า??
แบบว่า...ไปทำงานหากะตังค์ กินข้าวกะซี ก่อน 55555555 ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-9-20 17:22

เก็บตังค์เด๋วน่าจะประมาณ วันพฤหัสวันศุกร์เป็นต้นไป

รอเปิดบัญชีก่อน เป็นบัญชีเพื่องานกฐินนี้โดยเฉพาะเลย

ยังไงจะบอกอีกทีคับ

ส่วนจะชวนไปกินข้าว หรือ ก๋วยเตี๋ยวเรือล่ะ

ฮ่าๆๆ
ชวนกินหมดเลย..ที่เปงของกินได้ง่ะ
คนที่ไม่เคยทำศัลยกรรม เลยก็ไปได้นะครับ ถือซะว่าไปดูผลงานหรือฝีมือของหมอแต่ละท่าน
เป็นข้อมูลในการตัดสินใจได้นะ  อาจจะได้เป็นผู้โชคดีทำศัลยกรรมฟรีก็ได้เนอะ
จองด้วยคนครับ 2 ที่นะครับ
ไก่ขอไปด้วยคนค่ะ พี่
จองด้วยคนครับ 2 ที่นะครับ
ต้นฉบับโพสโดย jon1977 เมื่อ 2009-9-20 19:11

ลืมแนะนำตัวครับ ผมจอนนะครับ ขอเพิ่มเป็น 2 ที่ครับ
เฮ้อ.....เสียดายจัง !
อยากพบเจอคนสวย คนหล่อทุกท่านเลย
แต่ระยะทางและโอกาสไม่อำนวยเจง เจง

ลงชื่อ จ่ายตังค์ แต่ไม่เห็นตัวกับหน้าได้ป่ะ ?
แอบส่งใจไปอย่างเดียว
แบบว่า  อยากมีส่วนร่วมหน่ะ
ไม่ได้ร่วมในงาน แต่ได้ร่วมบุญด้วยก็ยังดีน๊า
แก้ไขล่าสุด TITAN เมื่อ 2009-9-20 19:28

กิวด้วยครับซี  reserve 1 seat
อยากกระทบไหล่ My Idol ของหลายๆ คนนะครับ
---รายชื่อผู้ลงชื่อเข้าร่วมมีตติ้ง DD---

1. mystically         >>>>    พี่โอม
2. nanvaris           >>>>    พี่เอ  
3. nung-ka-ning   >>>>   พี่หนิง
4 ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-9-20 15:03

ซีจัง...นี่เรียงจากอาวุโสมาเหรอเนี่ย
ตายละหวาอาวุโสอยู่ที่ 3 แง่มๆๆๆๆ แก่แร้วนิเราพึ่งจารู้ตัวนะเนี่ย คิดว่าตะเอง 25 อยู่ตลอดเรยเน้อ..อิๆๆๆๆ
ซีจัง...นี่เรียงจากอาวุโสมาเหรอเนี่ย
ตายละหวาอาวุโสอยู่ที่ 3 แง่มๆๆๆๆ แก่แร้วนิเราพึ่งจารู้ตัวนะเนี่ย ค ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-9-20 21:03

หน้าได้อยู่นะครับพี่หนิง  พี่เราหน้าเด็กอยู่
2# freshnight

ขอเข้าร่วมด้วยคนนะคะ ยังไม่รู้จักใครเลย ชื่อแอนค่ะ
2# freshnight

ขอเข้าร่วมด้วยคนนะคะ ยังไม่รู้จักใครเลย ชื่อแอนค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย commando เมื่อ 2009-9-20 21:14

ผมชื่อโดครับ รู้จักเเล้วนะ1คน อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้