ดู: 19488|ตอบกลับ: 72
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

"หวังเจียยุ่น" คนหรือตุ๊กตายางกันแน่

[คัดลอกลิงก์]
สาวสวยสุดฮอตคนนี้มีนามว่า "หวังเจียยุ่น" ซึ่งเป็นนักศึกษาชาวจีน โดยชื่อของเธอถูกชาวเกาหลี เสิร์ชหารูปในอินเทอร์เน็ตมากที่สุดเป็นอันดับ 1 ในขณะนี้ เพราะความน่ารัก บ๊องแบ๊วของดวงตากลมโต คางแหลมได้รูป และหุ่นที่แสนเซ็กซี่ราวกับถอดแบบมาจากตุ๊กตาบาร์บี้ไม่มีผิดเพี้ยน จนมีคนถกเถียงกันด้วยว่า จริง ๆ แล้ว "หวังเจียยุ่น" เป็นมนุษย์ หรือตุ๊กตายางกันแน่

wangjiayun13.jpg (61.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

wangjiayun20.jpg (119.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

Wang-Jiayun-se-hace-famosa-en-Corea.png (244.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 12)

แสดงความคิดเห็น

สวยไม่เหมือนคน เอะ งงๆ  โพสต์ 2011-2-25 19:32
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-25 15:32:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เครดิตรูปส่วนใหญ่จาก กูเกิ้ล ที่เหลือก็ตามภาพเลยจ๊าา
ธรรมดานะเราว่า ถ้าไม่ใส่บิ๊กอาย ไม่แต่งหน้า ไม่แอ๊บ จะเป็นแบบไหนล่ะคะ
เราว่าเค้าก็เหมือนผู้หญิงทั่วไปที่อยู่บนรูปที่ให้โหลดตามมือถือ ทั่วไป
อยากได้...เปงแฟนจัง..จะถนอม...ทั้ง...ตังตัววเลยยย
สวยมั๊กกกๆๆ อิอิ
น่ารักนะ ชีทำมาทั้งตัวเเล้วเเละเเต่งหน้าช่วยไงทำให้ดูเเบ้วๆถ้าไม่เเต่งก็คงใสๆเหมือนวัยรุ่นทั่วไป เเต่ผิวคนจีน เกาหลี ญี่ปุ่น เขาขาวอยู่เเล้วเพราะอากาศดีเลยได้เปรียบไทยๆอย่างเราๆท่านๆไป เอิ้กกกกกกกกกกกเเต่ขาวจริงๆ

หมายความว่าไงค่ะ  โพสต์ 2011-2-27 19:52
ที่ใครๆก็อยากได้ แล้วแย่งกันยิงให้ได้ ตามงานวัดอ่ะ อิๆๆ น่ารักดี  โพสต์ 2011-2-27 19:46
คุณalexandra ก็เหมือนตุ๊กตานะ แค่ไม่ใช่ตุ๊กตายางเท่านั้นเอง อาจเป็นตุ๊กตา  โพสต์ 2011-2-27 19:45
ได้เท่านี้จะไม่ทำอะไรอีกเลยอะ
อิจฉาๆ น่ารักเว่อร์ๆ
อยากได้ตุ๊กตายางยังยี้มั่งอ่ะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ผิว เหมือนเป็นตุ๊กตายางจริงๆเลยอะคะ่
สวยเกิ้นนนนนนนนนน  
มองๆไปก็น่ากลัวเหมือนกันนะเนี่ย
สวยเกินไปรึป่าววววว ดูไม่เหมือนคนอ่า แต่สวยจริงๆ
สวยค่ะ...สวยมาก   แต่ว่า.......
มองกลางวันน่ารัมากๆๆแต่อย่าให้หล่อนไปนั่งมุมมืดนะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-25 17:21:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นั่นจิเนอะ  เกิดนั่งในมุมมืดๆๆคงเหมือนจูออน อ่ะ
สวยเหมือนโลกไซเบอร์เลย
ขาวเหมือนกระดาษเลยอ่ะ...
ขอพูดแบบตรง ๆ นะค่ะ เราว่าก็ไม่ได้สวยเริ่ดอะไรนะ(ความคิดส่วนตัว)โอเค..เขาสวยกว่าเราแน่นอน:) แต่เราว่ายุคนี้สมัยนี้ คนหน้าตาแนวนี้มีอยู่ทั่วไป เมืองไทยเด็กวัยรุ่นหน้าตาบ๊องแบ๊วก็มีเยอะแยะ   เวลาถ่ายรูปก็ทำหน้าแอ๊บแบ๊ว ใส่บิ๊กอาย ทำปากจู๋:) และที่ว่าผิวขาวๆ นะ เราว่าดูแป๊ปเดียวเดี๋ยวก็เบื่อจืด ๆ  ผิวคนไทยสวยกว่าเยอะค่ะ

เห็นด้วยค่ะ  โพสต์ 2011-2-27 19:53
ใช่ เห็นด้วย ธรรมดามีกันเกลื่อนเมือง เดี๋ยวนี้ไม่เห็นแปลกกว่าคนอื่น  โพสต์ 2011-2-26 01:02
หน้าพื้นเดิมเค้าสวยมากอยู่แล้วค่ะ(ถึงจะศํลยกรรมหรืออะไรก็เห่อะ..)..
แต่ที่ทำให้เด้งได้เวอร์แบบนี้..คงใช้เวทมนต์โฟโต้ช็อปเข้าช่วยบ้างน่ะค่ะ..(มั้ง)..
...แต่เพื่อนข้างๆเค้าก็สวยนะ..แต่คนละแนวกับชี..
ไม่สวยอ่า..น่ากัว
ยังกะดาราหนังโป๊เลย งิงิ

สวยนะ แต่แปลก..
ไม่สวยแต่น่ารัก
อยากรู้จังเค้าทามศัลยกรรมรึเป่า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PERFECTOR เมื่อ 2011-2-25 19:26

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PERFECTOR เมื่อ 2011-2-25 19:26

น่ารักมันก็น่ารักอยู่แหละ มากๆด้วย แต่ในความเป็นจริงแล้วมัน FAKE น่ะ และเธอก็ไม่ได้ทำศัลยกรรมอะไรด้วย เพราะภาพเหล่านี้เป็นภาพตัดต่อ เสริมแต่งโดยใช้โปรแกรมทำภาพจ้าาาา ช่างน่าเสียดายมาก อยากให้เป็นเรื่องจริง ใบหน้าจริงๆจังเลย

จริงอ่ะ!!??..O_O..เค้าแต่งรูปจริงๆเหรอคะ?  โพสต์ 2011-2-26 19:21
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้