ดู: 37947|ตอบกลับ: 346
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวน้องจมูก หมอฑู BB YOU รังสิตจ้า

[คัดลอกลิงก์]
แอบแฝงอยู่ในนี้มาหลายเพลาแล้ว วันนี้ได้มีโอกาสทำจมูกมา เลยจะมารีวิวจมูกให้เพื่อนๆดูกัน เริ่มเลยละกันเน๊อะเรานัดคิวไปที่ BB You CLINIC ได้คิววันที่ 12/07/57 เวลาบ่ายสามโมงครึ่งของคุณหมอทู

12/07/57 ไปถึงคลีนิคประมาณบ่ายโมง ติดต่อที่ประชาสัมพันธ์เรยจ้า จัดการโน้นนี่เสร็จสรรพ ให้ขึ้นไปรอที่ชั้น 4
              คุณพี่พยาบาลวัดความดัน เราเป็นคนที่จะตื่นเต้นทุกทีที่มีการวัดความดัน ใจเต้น ตุ้บ ตุ้บ!! สักพักนึง พี่พยาบาลให้ไปล้างหน้าน๊ะ

พี่พยาบาล : คุณเก๋เชิญล้างหน้าคะ (เราเดินตามพี่พยาบาลอย่างว่าง่าย)
พี่พยาบาล : "คลีนซิ่ง 1 รอบ น้ำยาแดง 2 รอบ เปลี่ยนชุดคลอมให้เรียบร้อยน๊ะคะ กระเป๋าเก็บในล๊อคเกอร์ได้คะ โทรศัพท์เอามาเล่นได้น๊ะคะ)
เรา         : คะ (แบบ งงๆ)
แล้วสักพัก พี่พยาบาลเอายามาให้พร้อมอธิบายรายละเอียดต่างๆ

ถึงเวลาแล้วคะ
พี่พยาบาลเรียกเข้าห้อง คุณหมอทูน่ารักม๊าก คุยโน้นนี่ไปเรื่อย อธิบายโครงสร้างจมูกเรา ถามว่าอยากได้แบบไหน เอาสูงแค่ไหน
จมูกเราเล็กคะ เนื้อจมูกก้อน้อย คุณหมอบอกว่าขึ้นสูงได้ไม่มากคะ เราก้อเรยบอกคุณหมอว่า เอาสูงเท่าที่มันไม่ทะลุอ่ะคะ เหอๆๆพี่พยาบาลสั่งให้นอนเรยคะ มัดมือสองข้างด้วย
คุณหมอก้อเริ่มวาดเส้นที่จมูกเรยคะ แล้วสักพักก็เหลาซิลิโคนคะ เหลา-ทาบ เหลา-ทาบ เหลา-ทาบ นานพอสมควรคะ (ช่วงนั้นเกือบหลับคะ) แล้วคุณหมอก้อบอกว่า "จะเริ่มแล้วน๊ะคะ" แหม่!!!!!!!ที่บอกว่าไม่ตื่นเต้น ก้อเริ่มใจเต้นอีกรอบ
คุณพี่พยาบาลมาละคะ ฉีดยา เจ็บนิดนึงน๊ะคะ แต่บอกเรย ไม่เจ็บเลย!!!
"หายใจเข้าลึกๆคะ หายใจออกลึกๆคะ กลืนน้ำลายๆ" บอกแบบนี้ประมาณ 3 รอบ  พลึ่บ!!!!!!!!!!!!  หลับคะ
แล้วพี่พยาบาลปลุกคะ หลับเพลิน 5555 เสร็จกระบวนการ ก้อพยุงเรามานั่งอีกห้องหนึ่ง ไวมาก ไม่เจ็บเลย โม้มานาน มาดูรูปกันเรยคะ

นี่คือตอนที่ยังไม่ได้ทำน๊ะคะ เหอๆๆ ดั้งไม่มีเรย

นี่คือ หลังทำทันที เปรียบเทียบกับตอนที่ยังไม่ได้ทำคะ

นี่คือ วันแรก - วันที่สองคะ

นี่คือวันที่สาม - วันที่สี่

นี่คือ วันที่ 5 คะ

ถือว่าพอใจมากๆเรย ^^ ยังไงก้อติชมกันมาได้น๊ะคะ

ขอบคุณล่วงหน้ากับทุกๆความคิดเห็นค่ะ

หน้าดูมีมิติขึ้น สวยค่ะ
น่าดูคมสวยดีค่ะ
โอเลยค่ะ ดูธรรมชาติดีค่ะ
น่ารักมากๆเลย
ชอบมาก สวยแบบธรรมชาติค่ะ
สวยแบบธรรมชาติค่ะ น่ารักมากๆเลย
สวยแบบธรรมชาติค่ะ น่ารักมาก
ดูดีเป็นธรรมชาติสุดยอดมากค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยนะคะ
หน้าเข้ารูปเลย จมูกทรงสวยมากคะ
ทำออกมาแล้วหน้าเปลี่ยน น่ารักมากๆเลย
จมูกทรงสวย รวมๆแล้วสวยดี
หน้าดูคมสวยดีค่ะ
ธรรมชาติดีนะค่ะ ทรงสวยโด่ง
ทรงสวยดีค่ะ รับกับใบหน้ามาก
หน้าเปลี่ยนเลยๆๆ
สวยคะ ชอบทรงจัง ดูดี
หน้าสวยดูคมสวยดีค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลย สวยมากจร้า
ทรงสวยมากก จมูกโด่ง ดูดี จร้า
สวยดูดีคะ ดูกำลังดีเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้