ดู: 95366|ตอบกลับ: 524
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] REVIEW:: จมูก โดยคุณหมอบุญถิ่น :))

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ หลังจากที่ดูรีวิวแล้วก้อนั่งคิดก้อแล้วนอนคิดก้อแล้ว ตัดสินใจทัมที่คุนหมอบุญถิ่นค่ะ
วันที่ 24 เม.ย. 53 11.OO โมง

ไปผจญภัยในกทม.แบบลำพัง
10.00 น. ไปถึงคลินิคหาง่ายมากกสีฟ้าค่ะ ไม่เคยมาก่อนน เดาเอา โชคดีที่หาง่ายยยยย
รีบไปแจ้งชื่อ ระก้อนั่งรอแปบนึง พี่เค้าก็เรียกไปพบคุนหมอผญค่ะ ใจดีมากก บอกว่าอยากได้แบบไหน
เด๋วบอกคุนหมอเองเรยน๊ะ จะเอาสูงยังงัย แค่ไหน แล้วก็มานั่งรอข้างล่าง จ่ายเงิน ระก้อทำใจ
ไม่รู้จะคุยกะคัยเห็นพี่คนนึงเดินเข้ามา จมูกสวยมากกเรยถามพี่เค้าว่าทัมที่ไหน พี่เค้าบอกทัมที่นี่
แหละค่ะ ทำมาได้ปีหนึ่งระกัมลังสวยงามเรยอิจฉา พี่เค้าก็ให้กำลังใจว่า ไม่เจ็บมากหรอก สักพัก
เค้าก้อเรียกให้ไปด้านบน ตื่นเต้นนนมากก เจอคุนหมอบุญถิ่น ก้อยิ้มสู้เต็มที หมอหยิบขึ้นหนึ่งที
อังก็มองหน้าหมอ หมอก้อบอกว่าไม่ต้องมองหน้าหมอคับ มองกระจก แล้วคุนจะรู้ได้งัยถ้ามองหน้าหมอ
เริ่มตรงไหนครับ อังก็ชี้ นั่นมันหน้าผากคับ ไม่ใช่สันจมูก อังก็เลื่อนลงมาต่ำอีก นั่นก็หน้าผากคับ
เอ้า !!! ก็หนูไม่รู้ ฮ่าาา แอบขำตัวเอง สุดท้ายก้อเรยบอกคุนหมอว่าเอาแบบธรรมชาติค่ะ
คุนหมอก็จัดการขีดดดดดดดด ------------ ไป
แล้วไปล้างหน้าสามรอบ พี่คนที่มาดูแลอังแอบดุ ทำหน้าแบบ
ไม่ยิ้มเรยย T_____________T ไอ้เราก็ยิ้มสู้อ่ะน๊ะ ไม่เป็นรัย ไปนั่งรอในห้อง เริ่มจะกัวร่ะ เริ่มคิดว่า
เปลี่ยนใจตอนนี้ทันมั้ยเนี่ยยยยย ยยยยย กัวเจ็บ เฮ้อออออ และแล้วก็ถึงเวลาขึ้นเขียงงงงง
ฉีดยาชาเจ็บมากกกกกกกกกกกกกกกกก ไม่ใช่มดกัดน๊ะ น้ำตาไหลเรยง่ะ
อังลืมตาดูบ่อยมากจนหมอบอก หลับตาคับบบบบบบบบบบบบ ~~~~~

เวลาผ่านไปอย่างรวดเร็วลืมตามาอีกที พี่เค้าเย็บระอ่ะ เย็บเหมือนเย็บผ้า
นี่จมูกหนูน๊ะค่ะ เนื้อๆๆๆๆๆ เย็บแบบง่ายดายมากกกก แล้วเค้าก้อเรียกอังลุก

เป็นการทำจมูกครั้งแรกในชีวิต ที่รวดเร็วและง่ายดายย ตอนนี้หน้าก้อบวมตุ่ยยยยๆๆๆ
กินโจ๊กทุกวันค่ะเพราะ อังปวดจมูกมากไม่รู้ทัมมัย สงสัยไม่กินยาแก้ปวดดดดด
วันที่ สาม คุนหมอผญโทรมาถามอาการบอกว่าเป็นยังงัยมั่ง วันนี้มันจะบวมมากแร้วค่อยๆ
ยุบลงน๊ะค่ะ ใจดี จิงๆๆ แอบคิดถึงหน้าคุนหมอบุญถิ่นคิดมา ฮ่าาา ตอนโดนดุ

ไปดูรีวิววกันดีก่าาาาน๊ะ : ))

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวย และก้อ น่ารักมากๆๆค่ะ หมอบุญเหมือนกันเลยค่ะ :)
พี่อังขาา ในที่สุดเราก็ไม่ต้องทนให้ใครว่าอีกแล้ว^^

น่ารักดีค่ะ ไม่ต้องแก้แล้วค๊า
นั่งติดตาม พี่หายไปไหนแล้ว

น่ารักมากกกกกกกกกกกกกก  ^O^
มีพินบีบีไหมคร๊ะ  อยากแอดคุยด้วยจัง อังน่ารักมากกๆเลย ^^
อังใช้กล้องรุ่นไรถ่ายรูปค่ะ   สวยชัด ค่า  ^O^
เย้ เจอคนสวยอีกแล้ว จะไปทำมั้งขอให้สวยๆ แบบนี้ทีนะ
อิอิ
คิดถึงงง งงงงงงงงงงงงงงงงงงง
สวยมาก อยากทำแล้วออกมาเป็นแบบนี้จังเลย
nung_first@hotail.com

เคยทิ้งเมลไว้แล้ว  ไม่เหนอังแอดมาเลย

T T  เค้ากะลังจะไปทำแล้ววว

ตื่นเต้นมากก  อยากคุยกะอังจ้ะ
น่ารั๊ก มากเลยนะคั๊บ ผมก็ว่าจะไปทำหมอบุญถิ่นอยุ่เหมือนกัน เดือนหน้า เนี้ย

ตอนนี้ ราคา มันเท่าไหร่อะคั๊บ :]  ขอบคุณล่าวงหน้า คั๊บบบ
น่ารักดีออกนะครับ
จิงด้วยคะ หน้าเหมือนแตงโมเลย สวยจ้า
ทำมากี่บาทเอ๋ย มีเบอร์ติดต่อคีนิคคุนหมอมั้ยอ่าคะ
ไม่ต้องแก้หรอก แค่นี้ ก็น่ารักอยู่แล้ว  เข้ากับหน้าดี ดูไม่เว่อ ด้วยน๊าา
แต่หน้าเราเหมือน  ยองคันแท  ให้แปลให้ป่าวเนี้ย  555+
หน้า จขกท. เหมือนแทยอนเลย น่ารัก:)
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballza23 เมื่อ 2011-1-2 13:14

ผมก็อยากทำ แต่ ตา เค้า เล็ก  กัวกว่าจาเล็กกว่าเดิม T^T
สวยมาก ชอบบบบบบบบบบ :)
แต่หมอดุจริงๆนะคับดุใส่เฉพาะพยาบาลนะวันนั้น  ผมคิวสุดท้ายนะคับ  พยาบาลที่เช็ดหน้าให้เราก็โดนดา แอ๊บกลัวแทน  หมอด่าว่าเช็ดหน้านะไม่ต้องเอาหน้าก้มลงไปใกล้ขนาดนั้นก้ได้ 555+ เราก็มองไม่เห็น
เพราะพยาบาลบอกว่าอย่าลืมตา  ยากลิ่นฉุนมากมายเลยคับ ก็เลยต้องหายใจทางปาก เช็ดนานมากๆๆหาว่าเราไม่ล้างหน้า ครบ 3 รอบ เราล้างไป 4  รอบเลย ง่ะ  
พอดีจะเสริมละก้อกลับบ้านวันเดียวกันเลยแต่กัวจมูกเบี้ยวอ่ะค่ะเลยขอปรึกษาอังได้มะ ขอเมล์หน่อยจิ
สวยน่ารักสุดๆค่ะ
อยากได้ทรงจมูกแบบจขกท. >"<
หมอวีระพันธ์ อยู่บางแสนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้