ดู: 1372|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถ้าทำ จมูกซิลิโคมธรรมดา มีปัญหาปะคับ

[คัดลอกลิงก์]
ที่เสริมแบบ ธรรมมาแบบแข็ง มีข้อเสียป่าวคับ ราคาประมาน 6000-8000 อะคับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-19 00:06:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย teerapon เมื่อ 2013-8-18 21:10
ไม่มีหรอกครับ ไม่ว่าราคาไหนก็มีปัญหาหมด ขึ้นอยู่ที่ ...

ขอบคุณคับ
ใช่ค่ะ เราทำแค่ห้าพันเอง ยังไม่เป็นไรเลย มันยุที่ตัวเราจะรักษาดีไหม และหมอทำดีไหม สิริโคนราคาเท่ากันหมดแหละค่ะ อยู่ที่ว่าหมอคนนั้นๆจะเอาค่ามีดเท่าไหร่
ไม่น่าเกี่ยวกันนะคะ เราทำราคาซิลิโคน 10000 up สุดท้ายก็ต้องแก้ค่ะ อยู่ที่เราและหมออย่างที่คุณ teerapon กล่าวไว้ค่ะ
ไม่มีหรอกครับ ไม่ว่าราคาไหนก็มีปัญหาหมด ขึ้นอยู่ที่ตัวเรา และตัวหมอเอง ถ้าทำตามใจหมอ แบบว่าหมอดูโครงหน้าแล้วทำให้เข้ากับหน้า ก็ไม่มีปัญหา ถ้าคุณบอกหมออยากเอาแบบโน่นบ้างแบบนี้บ้าง ปลายพุ่ง โด่ง ไม่เข้ากับหน้า ผมว่าไม่ว่าซิลิโคนราคาเท่าไหร่ ก็มีปัญหาได้ครับ    การดูแลรักษาก็เป็นเรื่องสำคัญ ต้องทะนุถนอม เอาเป็นว่า ทำตามกำลัง(เงิน)ที่มีครับ สำหรับตัวผม ทำจมูก 8000 ซิลิโคน สหรัส(อเมริกา)เองครับ ไกล้ 4 ปีแล้ว ไม่มีปัญหาแต่อย่างใด ลักยิ้ม 2000 ก็ไกล้4ปีเหมือนกัน ส่วนคาง 8000 เกือบ 5 เดือน ทุกอย่างไม่ถึง หมื่นซักอย่าง แต่ก็ไม่มีปัญหา ไม่ต้องกังวลครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้