ดู: 183869|ตอบกลับ: 1176
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอศิริพรชัย 13/03/53 แฮปปี้ค่ะ ^^

[คัดลอกลิงก์]
ลังเลในการเลือกหมออยู่นานค่ะ สุดท้ายก็ตกลงปลงใจกับคุนหมอศิริพรชัย
แต่เพราะมัวแต่ลังเลนั่นแหละ ทำให้ออยจองคิวช้า รอมาเปนเดือนเลยค่ะ
ลงเปน waiting list ไว้ ไม่คิดว่าจะได้คิวจิงๆ ^^
และแล้วก็ได้คิววันนี้ค่ะ วันที่13มีนาคม ดีใจมากๆ จากเฉยๆไม่ตื่นเต้น ก็ติ่นเต้นขึ้นมาทันที

ไปถึงก็ทำประวันติแล้ววันความดัน ความดันปกติค่ะ แต่แฟนคุนหมอเซวว่า ตื่นเต้นไรจ๊ะ กลัวหรออ 55
ก็ชีพจรออยไปถึง 108 ซึ่งคนปกติแค่ 80 เท่านั้นค่ะ ^^

รอๆๆซักหลังก็ทานยาเตรียมตัวขึ้นเขียงง ตื่นเต้นไม่ไหวแล้ววว
กัวไปหมดเลยค่ะ กลัวหลงๆลืมที่ตะบอกหมอว่าต้องการอะไรบ้าง
แล้วก็จิงค่ะ ออยอึกๆอักๆ จนตัดสินใจบอกหมอไปว่า งั้นเอาแบบที่คุนหมอเหนสมควรละกันค่ะ
แต่เน้นๆว่า อยากได้หยดน้ำ เพราะรู้สึกจมูกหนูมันสั้น แร้วปลายรั้นๆ หมอบอก ใช่จ่ะๆ เสริมมากจะยิ่งรั้น
ต้องให้ใช้แบบนิ่มมาก เพื่อต่อปลายลงมา จากนั้นก้อวาดๆเขียนๆบนจมูกค่ะ
เริ่มฉีดยานอนหลับ ตามด้วยยาชา ไม่ไหวแล้ววว จุดนี้ น้ำตาเร็ด อยากร้องไห้ เจบมากๆ T^T
แล้วด้วยความเปนภูมิแพ้ ก็จามเอาๆเลยค่ะ 5555
คุนหมอคอยพูดตลอดว่า จามเลยครับๆ จามให้หมดนะครับ ไม่ต้องห่วง
คุนหมอน่ารักมากๆค่ะ ปลื้มมม ^____________^
พอทำเสดคุนหมอก็แซวว่า มีเชื้อแขกรึป่าวว แอบตาหวานแบบแขกขวานะ ฮ่าๆๆ

คิดอยู่นานว่าจะรีวิวดีไหม แต่รีวิวดีกว่า ตอบแทนพี่ๆเพื่อนๆในนี้ ที่น่ารักทุกคน ^^
ปล. พี่จอยย พี่เนย ออยทำมาเร็วกว่ากำหนดนะคะ ฮ่าๆๆ ^^

รูปที่1-3 เป็นก่อนทำนะคะ

หลังทำเสดได้1ชั่วโมง

คะแนน

6

ดูบันทึกคะแนน

สวยค่ะ เท่าไหร่ค่ะ
ตอบกระทู้ mupanda ตั้งกระทู้

ว่าจะไม่อยากออกความเห็นแล้ว แต่ก็อดไม่ได้  เรื่องทรงจมูก โด่งมากน้อย แล้วแต่คนชอบ มันคงเป็นปมของแต่ละคน  อย่างของ จขกท ถ้าชอบก็แล้วไป ไม่ว่ากัน แต่ให้ดูสุขภาพของผิวหนังที่ห่มหุ้มจมูกไว้  ถ้ามันโด่งมาก และ ตึงเกินไป ผิวจมูก ก็จะเห็นเป็นมันเงา แดงได้   ก็ให้ไปปรึกษาหมอ
   ส่วนตัวผมแล้วเห็นว่าเป็นจมูกที่เสริมมา ไม่เนียนจริง โด่งมากไป โดยเฉพาะช่วงกลางจมูก  แล้วหมอ ก็พยายามทำให้เป็นทรงเกาหลี มีฮั้ม แล้วสันเทลงที่หัวตา  เลยทำให้ดูแข็งๆ  แต่จะถ่ายรูปหน้าตรงได้ดี เห็นสันจมูกชัด เท่านี้ก่อนนะ งานเข้า ทำงานก่อน
ตะเองเหมือนสายป่านอ่า
แต่ผม ตอนนี้ไม่ปลื้มเลย อยากไปแก้มาก
คล้ายดารา จนเหมือนล่ะ สวยมากแล้วจ้า
เราอะ จะทัมกับหมอคนนี้เร้ว แต่มีคนมาไซโคว่า จะมีปัญหาอารัยไม่รุ้ซํกอย่างอะ เรยไม่กล้าทัม ไม่รุ้ว่าจิงป่าวๆ แต่เค้าทัมสวยมากจิงๆ TT^TT เลยลังเล
ขอถามราคาได้ไหมค่ะ แล้วคุณหมออยู่แถวไหนค่ะ
ก่อนก็น่ารัก  พอทำเร้วสวยค่ะ
ตอนนี้คุน จขกท. มีปัญหาอะรัยเกิดขึ้นบ้างไหมค่ะ เพราะเหนคนส่วนใหญ่ไปทำหลังทำประมาน 3-4 เดือนก้อจะมีปัญหา เรื่องของสิลิโคนโยกบ้าง ปลายแดงบ้าง อารายแบบนี้อ่ะค่ะ
ทำเสร็จปุ๊บ ก็สวยปั๊บเลยอ่า ดีจังเลยงะ
น่ารักดีครับ:)
ทำแล้ว หน้าเหมือนลูกครึ่่งเลยค่ะ
ขอเมลล์หน่อยสิคะ  จะสอบถามเรื่องทำจมูกกับหมอศิริพรชัยอะค่า  เราจองคิวไว้แล้ว 1 มีนา ค่ะ  รบกวนด้วยนะค๊าา!!!
สวย มากเลย ^^ เด่วมีนา 54จะไปทำบ้างแย้ว คร่ะ{:16_1090:}
สวยคร้า>w<อยากฉีดบ้สงแพงมั้ยคะ
ตอบกลับ 1# mupanda

สวยขึ้นเลยน่ารักขึ้นด้วยค่ะ
แอบมาเก็บข้อมูลค่า ได้คิวหมอศิริพรชัยปีหน้า หุหุ
ตอบกลับ 415# Miharuka

น่าสงสารน้องกระต่ายจริงๆ เข้าใจเค้าน่ารัก แต่อย่าเอารู้สึกของตัวเองเป็นที่ตั้งได้มั้ย
โดยธรรมชาติ สั้ตว์เลี้ยงทั้งหลายเค้าไม่ชอบหรอกที่จะมามีไอ้นั่น ไอ้นี่ พะรุง พะรัง มันอึดอัด
จริงอยู่เค้าดูน่ารักมาก แต่กระต่ายก็มีขนเยอะและหนามาก และดดยธรรมชาติเค้าจะผลัดเปลี่ยนขนไปตามฤดูการ
เมืองไทยอ่ะร้อน ยิ่งเอาชุดไปใส่ให้เนี่ย คงจะน่ารำคาญน่าดู แต่เค้าบอกเราไม่ได้
การเลี้ยงเค้าให้ให้ดี ต้องคำนึงถึงความรู้สึกเค้าด้วยนะ
ที่เมืองนอกห้ามเด็ดขาดเลย เพราะเค้าใส่ใจในความรู้สึกของสัตว์เลี้ยงต่างๆมาก
อย่าเอาอะไรไปใส่ให้เค้าเลยค่ะ เราเห็นแล้วอดสงสารไม่ได้
ไม่ได้เจตนาร้ายนะค่ะ
ต้องขอโทษด้วยค่ะ (ที่มาโพสข้อความอันไม่เกี่ยวกับการศัลยกรรม)
ขอชมอีกนิดนึงว่า ทำจมูกแล้วสวยมากๆค่ะ
สวยจังเรย พี่จำไม่ได้แหละ เพราะพี่เข้ามาดูน้องนานมาก ชื่อน้องออย ไหม โทษทีพี่จำไม่ได้

ว่าแต่พี่ขอ FB น้องหน่อยจิ ถ้าเล่นแอดมาหาพี่หน่อยนะ aun_30_@hotmail.com พี่อยากไปทำบ้าง อิอิ

ไม่รู้ปีใหม่นี้คิวเต็มไหม หรือยาวไปกว่านั้น
สวยจัง แอบมาเก็บข้อมูล 5555555555+
ตอบกลับ 57# mupanda

ชอบตาอ่ะโตมากๆๆอิจฉา...สวยๆๆๆ
ขอบคุณค่ะ   สงสัยต้องทำแบบน้องออยซะแล้ว  เผื่อจาโชคดี ฮ่าๆๆ  วันนี้โทรไปถามเรื่องคิว ปีหน้ายังไม่รับจองค่ะ
เขาบอกว่า จามีการปรับราคาขึ้นด้วย   แต่ก็ต้องทำแหละ  เพราะอยากสวยๆๆ  ผู้หญิงอย่าหยุดสวยน๊อ สู้ๆ..ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้