ดู: 57015|ตอบกลับ: 154
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกโดยหมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า เพิ่งไปทำมาได้อาทิตย์กว่าๆ อ่าคะ  ธรรมชาติมาก เหมือนไม่ได้ทำเรย
สงสัยคงเป็นเพราะเนื้อจมูกเนื้อด้วยมั้ง
เรยดูไม่โด่ง ไม่โดดเด่นเท่าไร่  
โดยส่วนตัวก้อชอบแหละคะ อิอิ

เหนหลายคนบอกว่า
มานจายุบลงอีกด้วยใช่ป่าวคะ ??
ถ้ายุบลงกว่านี้ มานจายิ่งเหมือนไม่
ทำไปใหญ่เรยสิเนี๊ยย

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

สวยดี ราคาเท่าไรค่ะ
เหมือนกานเลยค่ะของเราก็ไม่โด่งอ่ะแอบเซ็ง
อยากเปลี่ยนใหม่แตเลือกไมถูกอ่ะ
น่ารักดีเนอะ
สวยมากค่ะหน้าดูเด็กไปเลย
สวยเกินไปแร้ว ><
สูตรลดน้ำหนักเห็นผลได้ ภายใน 1 สัปดาห์
คุณอยากควบคุมน้ำหนัก 5-10 กิโลต่อเดือนหรือไม่? (และไม่กลับมาอ้วนอีก)
ลดสัดส่วนทุกที่ ต้นแขน ต้นขา หน้าท้อง เอว สะโพก น่องตรงไหนใหญ่เกินไป
คุณไม่พอใจ เราช่วยได้อวสานการลดน้ำหนักแบบเดิมๆที่ยุ่งยาก
ใคร ก้อมี สิทธิ์ ผอม หุ่นดี ผิวขาวใส ได้ง่ายๆเรายินดีช่วยผู้ที่จริงจัง เดือนละ 20 ท่านเท่านั้น!!!
* เป็นวิธีอันดับหนึ่งในประเทศไทย
* ไม่ต้องอดอาหาร ไม่ต้องหักโหมออกกำลังกาย
* เป็นโปรแกรมจากธรรมชาติ 100%
* ปลอดภัย มี อย.รับรอง ไม่มีผลข้างเคียงใดทั้งสิ้น
* หลังจากผอมแล้วไม่กลับไปอ้วนอีก
* เข้าโปรแกรม ง่ายๆ สบายๆ ได้ผลจริง
คุณจะดูดีขึ้นและรู้สึกดีขึ้น
รับประกันผลภายใน 30 วันด้วยระบบดูแลลูกค้าเป็นการส่วนตัว
ไม่ว่าคุณจะลองมากี่วิธี เรากล้าบอกว่านี่เป็นวิธีสุดท้ายที่ได้ผลกับคุณ
“หนูเคยเข้าโปรแกรมราคาแพงๆ เพื่อลดน้ำหนัก ตอนแรกก้อดีใจที่น้ำหนักลดนะครับ
แต่สุดท้ายก็กลับมาอ้วนอีก แต่ด้วยความอยากสวย ก้อเลยทดลองเข้าโปรแกรมกับlongderse ง่ายมาก
ไม่ยุ่งยาก ใช้เวลาไม่ถึง 2 สัปดาห์ เอวจาก 30 เหลือ 28 สะโพก 40 เหลือ 37
น้ำหนักหายไปถึง 4 กิโล หลังจากเข้าโปรแกรมเพียง3เดือนลดได้17กิโล พอใจมาก คุ้มค่า ราคาไม่แพง
ไม่ Yo Yo! ไม่ต้องเสียเวลากับการลดน้ำหนักแบบเดิมๆอีกต่อไป”
สนใจเข้าดูได้ที่ http://get2slim.igetweb.com
ยินดีให้คำปรึกษา Free!
หรือโทร.             081-6892804  คุณปอ
ขอให้ประสบความสำเร็จในการลดน้ำหนักนะครับ
สวยทุนเดิมอยู่แร้วว 555
รับทราบคับ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะครับ อิอิ  โพสต์ 2011-6-30 23:14
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 0pEL เมื่อ 2011-6-30 23:04

รบกวนเข้าไปดูกันนะครับ
กรรมเวรอะไรหรือนี่
ใช้สมองคิดหรือเปล่าอ่ะ
แค่เวปศํลยกรรมเท่านั้นเอง
ไม่เห็นจำเป็นต้องส่งเอกสารประจำตัวเลย
ไม่ได้ซื้อบ้าน ซื้อรถ ทำบัตรเครดิตซะหน่อย
แบบนี้เวปพันธุ์ทิพย์ คงรับสำเนาปชช.กันมือหงิกเลยอ่ะดิ

ขนาดเวป "ดั้งโด่ง" ยังโกงงงงงงงงงงงงงงงไปได้เลย
นับภาษาอะไร กับให้เหล่าสมาชิก ส่งสำเนาบัตรประชาชนไป
จะเอาไปใช้ซื้อบ้าน ซื้อรถ ใช้เองหรือบ๊อบบี้ ???
แล้วให้สมาชิกเป็นคนจ่ายเงินให้แทนหรอออออออออออออออ

แก้ปัญหาได้แค่นี้หรือ

มิน่าล่ะ ปัญหาที่เกิดขึ้นกับเหล่าแิอดมิน และเวป

ถึงยังไม่มีสัญญาณตอบรับจากบ๊อบบี้เลย

สมองคิดได้แค่นี้หรือ?????????????

ติดตามได้ที่ลิงก์นี้ครับ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=27580
และราคาแก้เท่าไหร่อะค๊ หมอเค้าแก้ป่าว ช่วยบอกด้วยน้าค้า
ไม่ มี ความ คิด เห็น เพราะ เพืื่อน ๆ พูด หมด แล้ว คับ :)
สวยสุดๆเลยค่ะๆๆ :):)
อยากทำบ้างอ่าา แต่รอเวลาอย่างเดียวเลย
เราว่าโด่งสวยเลยอ่ะ...
โด่งสวยแล้วน่ะค่ะ
ขอบคุณสำหรับการรีวิวด้วยค่ะ
แต่เราว่าสวยขึ้นนะค่ะ
น่ารักจังค่ะ
สวยมากเลยค่ะ โด่งดีด้วย
อ๊ากกกกกสวยอ่ะ อิจฉา 55555555
ว้าววว...ทำกับหมอบุญถิ่นเหรอค๊ะ
สวยจัง..ชอบๆๆๆ
แต่จมูกเราตรงปลายจมูกมันใหญ่อ่ะกัวทำมา
แล้วมันใหญ่ไปหมด
อยากได้แบบนี้จังสวยมากค๊ะ..*-*
น่ารักดีค่ะ ^_____^
อยากทำ อยากทำ สวยคะ ชอบ
สวยจังอะ เฮ้อออ ถ้าไปถามจะเป็นไงนะ
สวยมากค่ะ หายไวๆนะ

แต่ส่วนมากที่เห็นไปทำก็มีรูปจมูกเดิมสวยอยู่เเล้ว
ทำเพิ่มอีกนิดหน่อยก็ดูสวยเพิ่มไปอีก
แอบหวั่นใจ คนไม่มีแบบเราทำมาจะออกมาแบบไหนนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้