ดู: 176262|ตอบกลับ: 811
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Pixx Before-After ทำจมูกค๊า โดยคุณหมออภิชาญ แถวเสรีเซ็นเตอร์

[คัดลอกลิงก์]
อย่างที่เคยบอกนานแล้วคะ ว่ากำลังจะไปทำจมูก สรุปแล้วก็เพิ่งไปทำมาคะ อยากรู้ฟีดแบ็คจากทุกๆคนคะ สมาชิกใหม่ ฝากตัวด้วยนะคะ

อันนี้รูปก่อนทำนะคะ

คะแนน

14

ดูบันทึกคะแนน

812#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-22 02:31:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
I really am sorry na ka...i didnt have a chance to reply any of your questions and thank for every compliments ...Neab still in England na ka...work work study study BUSY BUSY
About Nose job any question u can ask Doc directly na ka,,and P' P' Dungdong i still remember evrybody na ja   Have a good day ka
สวยจังทำมาเท่าไหร่จ้ะ คลีนิคอยู่แถวไหน
สวยจัง ดูเป็นธรรมชาติด้วยค่ะ
ทรงจมูกสวยมากเลยนะค่ะ  ตอนนี้คลีนิคมายุปิ่นเกล้าแล้วใช่มั้ยค่ะ
สวยมากๆเลยคร๊  ชอบทรงจมูก
จมูกทำออกมาสวยค่ะ หน้าใสมากกก
สวยคร๊ะ ...ทรงจมูกธรรมชาติดี  ดูสวยกันทุกคลเลยคร๊
เนียนมากกกก มันดูเป็นธรรชาติเราดูไม่ออกเลยค่ะว่าทำมา เริ่ดๆค่ะ
ทรงจมูกสวยค่ะเป็นธรรมชาติดีมากเลย  ดูเหมือนไม่ได้เสริมเลยค่ะ
สวยค่ะทรงธรรมชาติดี ชอบแบบนี้เลยค่ะ
หมอรับแก้ จมูกที่ฉีดป่ะค่ะ เท่าไรค่ะ
ชอบทรงจมูกค่ะ ดูโ่งขึ้นแต่รักษษทรงเดิมไว้อยู่ เป็นธรรมชาติค่ะ
ทรงจมูกสวยค่ะ ดูเปนธรรมชาติดี ดูไม่ออกเลยว่าเสริมมา
สวยมากๆเลยนะคร๊  จริงๆก็สวยอยู่แล้ว ยิ่งทำยิ่งสวยคร๊  ทรงจมูกก็สวยมาก เป็นสโลปแถมมีปลายหยดน้ำด้วย
รูปทรงสวยคร๊ ดูเป็นธรรมชาติไม่เปนสันจนเห็นชัด สวยค๊
สวยมากเลยคร๊ จริงๆก็สวยอยู่แล้วนคร๊
สวยมากเลยคร้า
สวยมากเลยคระ ธรรมชาติจริงๆๆ
เท่าไหร่เหรอคะ? แล้ววซิลิโคนที่ใส่เป็นซิลิโคนนิ่ม หรือแข็งคะ? ขอบคุนมากค่ะ
สวยมากค่ะ
สวยมากเลยนะค่ะ ไม่เป็นสัน สวยๆๆค่ะ
เท่าไหร่ค่ะสวยจัง
สวยจังนะค่ะ  ทรงสวย สโลป ปลายจมูกสวยมากเลย  ธรรมชาติดีสวยๆๆคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้