ดู: 22586|ตอบกลับ: 64
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เปลี่ยนชีวิตด้วยศัลยกรรม ทั้งตัว และหัวใจ

[คัดลอกลิงก์]

เรื่องจริงของผู้หญิงคนหนึ่ง คือตัวพี่เอง อยากแชร์ ให้ น้อง ๆ ที่กำลังเดินเส้นทางนี้ ไว้ดูเป็นข้อมูล นะคะ

ชื่อ กบ นะคะ เป็นเด็กผู้หญิงหน้าบ้าน ๆ ธรรมดา นิสัยทอมบอย เนื่องจาก ตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเป็น ผู้หญิงดี รึเป็นทอมดี 5555

สภาพสมัยเป็นนักศึกษาอายุ 18 หน้าบาน จมูกบี้ ตาตี่ คางเหลี่ยม ฟันเหยิน นมแบน และอวบพอประมาณ อีกนิดจะอ้วนแระ

ทั้งชีวิตเป็นเด็ก ขี้อาย ไม่สนุก เพื่อนน้อย เก็บตัว เรียนแย่ ไร้เสน่ห์ กับเพศตรงข้ามและเพศเดียวกัน และเกลียดตัวเองที่เป็นแบบนี้

กบ ค้นพบว่า อยากเข้าวงการบันเทิง ทำอะไรก็ได้ สิ่งเดียวที่ทำให้ได้งานในตอนนั้น คือ เสียงเพราะมาก 555 มีดีข้อเดียว

จึงตัดสินใจเปลี่ยนแปลงตัวเองค่ะ เพื่อสิ่งที่อยากจะทำที่สุด เริ่มจาก ลดความอ้วน แต่ตัวเปรี้ยวตามกำลังทรัพย์ แต่งหน้า ทำผม

สภาพตอนทำงานใหม่ ๆ ที่ A-TIME MEDIA GMM เป็นผู้ประกาศข่าว HOT WAVE  นี่พยายามแล้ว ได้แค่นี้

อายุ 20 หน้ายังบาน แก้มกลมมาก ตาเล็ก คางเหลี่ยม นมแบนแต่ยัดฟองน้ำรุ่น บิ๊กเปา ฟันเหยินและเหลือง เป็น กบ คนเดิม

ที่ผอมลง และแต่งหน้า แต่งตัว ทำสีผม เริ่มค้นพบว่า เอ่อ ชีวิตนี้ ขอเป็นผู้หญิงดีกว่า  

การตัดสินใจเป็นผู้หญิงของ กบ คือ การหาข้อมูล ขยันทำงานทุกอย่าง เก็บตัง ซื้อความสวยให้กับตัวเอง ทุกอย่าง ย้ำว่าทุกอย่าง

ชีวิตของการเป็นผู้หญิงไม่สวยนี่ มันช่างยากเย็นเหลือเกิน งานแต่ละชิ้น เงินแต่ละบาท ได้มา ยากเย็น

แต่กบ ก็ จัดหนัก และไม่เสียใจเลย เพราะ มันคุ้มค่า นะ ว่ามะ

รวบรัดตัดความ นี่คือ ผลงาน ปัจจุบันของอิช้าน DJ KOB ค่ะ

เปลี่ยนชีวิต ด้วย ศัลยกรรม ทั้งตัว และใจ ค่ะ

ตัดสินใจ ชีวิตนี้ ขอเป็น ผู้หญิงสวย เซ็กซี่ เชื่อมะคะ อะไร ๆ จากที่มันเคยยากเย็น

กลายเป็นง่ายดายทุกสิ่ง ได้งาน ได้เงิน ชีวิตสบาย เป็นกำลังใจให้สาว ๆ นะคะ

หลงไหลศัลยกรรมความงาม ถึงขนาดทำ Website  www.KHODSUAY.com

และนำเข้าคอลลาเจน จากญี่ปุ่น สนใจ ส่งข้อความหา กบได้เลยนะคะ

คะแนน

7

ดูบันทึกคะแนน

เป้นผู้หญิงดีที่สุดแล้วค่ะ ทอม เป็นทำไม มีแต่เรื่องอาภัพ น่ารักมากค่ะ ชอบ ๆเดี๋วจะไปทำ นม จมูก คาง และตาค่ะ เพราะ อยากสวย อายุเริ่มมากแล้ว 36
Dj kob ขอบคุณมากนะคะที่แบ่งปันความสวยแบบไม่หมกเม็ดดดเลยยย ขอให้งานเข้า วิ่งชนๆเยอะเลยนะคะ ^^
น่ารักจังค่ะ ได้ใจไปเต็มๆ
เริ่่ดดดคร่าาา เลิฟเลย
มาแก้ค่ะ สีลม23 ไม่ใช่13ค่ะ
MAKE หน่ม น้ม ราคา1000000 ใส่0เกินไปตัวป่าวคะ อิอิ ตกใจเลย ทำกับคุณหมอวันชัย คลีนิคอยู่สีลมซ.13หรือป่าวคะ ถ้าใช่ หนูทำจมูกกับคุณหมอมาค่ะ ^^
ชีวิตเปลี่ยนไปจริงๆค่ะแนนก็กำลังเป็นอยุ่รุ้งี้ทำนานแล้ว
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-27 22:12:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lebe เมื่อ 2013-5-21 20:32
ขอบคุณค่ะ สนใจฟอกสีฟันพอดี

จัดไป
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-27 22:11:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย maysamay เมื่อ 2013-5-20 10:48
เชื่อว่าความมีเสน่ห์ของพี่กบคงพอๆ กับความสวยชัวส์ ช ...

เนาะ
ขอบคุณค่ะ สนใจฟอกสีฟันพอดี
เชื่อว่าความมีเสน่ห์ของพี่กบคงพอๆ กับความสวยชัวส์ ชอบการคิด และลักษณะการพูดคุยของพี่กบมากมาย ขอติดตามเป็นแฟนเพจสักคนนะค่ะ สวยแล้วยังใจดีบอกเคล็ดลับความสวยให้อีก บางคนทำมาเราก็ถามว่าทำที่ไหน She บอกเสียงสูงว่า "ฉันได้ทำ" เออเน๊อะคนเรา
พี่กบลดความอ้วนยังไงคะ แต่เดิมก็หุ่นดีอยู่แล้ว หมอกลวัชร์อยู่ที่คลีนิกชื่ออะไรสยามซอยอะไรคะ ทำตามาเท่าไหร่คะ ขอบคุนค่า
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-16 14:49:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย coppersky เมื่อ 2013-5-4 00:08
พี่กบหนักเท่าไรค่ะ หุ่นดีมากเลย ทั้งที่สูงเท่าหนูเล ...

47-48 จะไม่ยอมให้เกินนีี้อ่ะ  เกินนี้จะเริ่ม อึดอัดละ
พี่กบหนักเท่าไรค่ะ หุ่นดีมากเลย ทั้งที่สูงเท่าหนูเลย
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 10:52:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส่วนเพื่อน ๆ น้อง ๆ ท่านใด อยากเห็น จมูกพี่กบแบบ Zoom Zoom ตามไปดูได้ ที่ INSTAGRAM : djkob
http://youtu.be/6c36GzUKkWg หรือไปดูคลิปนี้ใน youtube นะคะ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 10:49:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้ววววว เบอร์คลีนิคทำฟันขาวกระเบื้องเคลือบ เจ้าค่ะ คลีนิคทันตกรรมจุฬา 02 394 0116 อยู่ สำโรงใต้ ไกลหน่อยนะคะ แต่เริ่ส ราคาถูกใจ ค่ะ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 10:33:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kopy เมื่อ 2013-4-10 17:46
พอดียังไม่มีโอกาส ไดผ่านไปแถว คลีนิคเลยค่ะ จะรีบ หา ...

เยี่ยมค่ะ เป๊ะแล้วกรุณาโชว์ ด้วยนะคะ อิช้านอยากเห็นเจ้าค่ะ
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 10:32:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย vazabii เมื่อ 2013-4-13 16:41
สวยยยยยยยยยย ย ย ย

กราบ ขอบ พระคุณ อิช้านเขิลลลล เจ้าค่ะ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 10:31:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย deerja เมื่อ 2013-4-20 16:47
พี่กบสวยจริงๆทั้งภายนอก ภายใน คอยตอบคำถามอยู่ตลอด ช ...

อย่าได้แคร์ค่ะ น้อง ขา ชีวิต มีทางเลือก เสมอ หากน้องเลือกจะสวย ก็ อย่าหยุดยั้้งนะคะ ลุยเลยค่ะ
พี่กบสวยจริงๆทั้งภายนอก ภายใน คอยตอบคำถามอยู่ตลอด ชอบคะ ไว้หนูจะสอบถามเรื่องความสวยความงามนะคะเพราะหน้าตาตั้งแต่เกิดไม่ได้สวย ไม่ได้เป๊ะ
สวยยยยยยยยยย ย ย ย
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-10 17:46:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เอ็ดซ่า เมื่อ 2013-4-7 21:47
สวยมากครับ อยากถามสักคิ้วกับทำฟัน อะครับ อาจจะได้ทำ ...

พอดียังไม่มีโอกาส ไดผ่านไปแถว คลีนิคเลยค่ะ จะรีบ หาเบอร์มาบอกนะคะ หลายคนถามมาเหมือนกัน แหะ ๆ ส่วนสักคิ้ว สามมิติ ถามตรง ที่กบได้เลยค่ะ 082 3265495

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณครับเดียวไกล้จะโทรไปครับ เดือนนี้เอาจมูกกับตาก่อนครับ อิ อิ  โพสต์ 2013-4-10 18:03
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้