ดู: 1857|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หน้าเราจำทำให้เป็นแบบนี้ได้มั๊ยนะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yoominzza เมื่อ 2012-8-23 04:21

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yoominzza เมื่อ 2012-8-23 04:19

ไอดอล แรงจูงใจที่ทำให้อยากทำศัลยกรรม เพราะอยากได้หน้าแบบนี้ แต่ไม่รูว่าหน้าเราจะทำได้เหมือนแบบนี้รึป่าว ชวยแนะนำทีค่ะ ?

กำลังจะไปทำ ที่หมอสุรเชาว์  ว่าแต่เค้ามีแบบหยดน้ำมั๊ยคะ  อยากได้แบบหยดน้ำอ่ะค่ะ   ไม่เคยทำมาก่อนกลัวเสียเหมือนกันเพาะของแท้ก็ดีอยู่แล้ว  แค่อยากให้ปลายเรียวเป็นหยดน้ำอีกซักนิด  ช่วยแนะนำทีค่ะ ?

หน้าเราจำทำให้เป็นแแบนี้ได้มั๊ยนะ

หน้าเราแบบเดิมๆ

ทำได้ง่ายๆสบายๆเลยค่ะ แนะนำว่าให้

โบท้อก ลดกราม ลิฟหน้า  เติมฟิลเลอร์ที่คาง  เสริมจมูก  ทำปากบางได้รุปกระจับเมโสหน่าใส  ฉีดกลุต้าให้ขาวเนียน

ทำตามที่บอกรับรองว่าเป๊ะเลยเพราะโคงหน้าตะเองได้รุปอยู่แล้วแต่ดูไม่ค่อยเป็นวีเชฟ

ความสวยทำได้ไม่ยากค่ะ สุ้ ๆ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-23 21:21:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Ninkja เมื่อ 2012-8-23 21:07
เราก็ไม่รู้ว่าควรทำไรบ้างอ่ะ ขอโทษนะ แต่รูปหน้าน้อง ...

ขอบคุณค่ะ  มีคนทักบ่อยเลยค่ะว่าเหมือนยิปโซ   
ทำปากบาง ทำหน้าเรียว และ ทำคาง ก็น่าจะคล้ายแล้วจ้า
เราก็ไม่รู้ว่าควรทำไรบ้างอ่ะ ขอโทษนะ แต่รูปหน้าน้องพี่ว่าถ้าทำดีดี ต้องเหมือนยิปโซแน่เลย สวยสวย
จมูก คาง โบท็อกรูปหน้า ก็น่าจะได้แล้วนะคะ
อีกนิดนึงคือ คางค่ะ ถ้าอยากได้แบบไอดอล ทำคางด้วยค่ะ เพราะคางน้องเป็นคางตัด คางในไอดอลเป็นคางตัววีนะค่ะ
ได้นะค่ะ จมูกน้องสวยแล้ว แต่อาจจะต้องทำตาสองชั้น แล้วฉีดโบท๊อคหน้าเรียว แล้วร้อยไหมให้หน้าเป็นตัววีค่ะ ในรูปไอดอลน้องรูปน่าเค้าเป็นตัววีนะค่ะ แล้วตาสองชั้นแบบแบ๊วๆ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากนะคะ อยากจะไปทำกับหมอภูเหมือนกัน แต่คิวยาวมากค่ะ  โพสต์ 2012-8-23 12:35
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้