ดู: 1992|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอพรเทพ P10 กับ หมอบุญถิ่น จะเลือกใครดี TT TT

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆ ทุกคนเลยนะคะ คือหนูตอนนี้สับสนมาก กับการเลือกทำจมูก
ระหว่าง หมอพรเทพ กับหมอบุญถิ่น  คือทั้ง 2 ท่านมีฝีมือทั้งคู่ จนหนูตัดสินใจไม่ถูก
หนูได้ปรึกษากับเพื่อน เพื่อนก็บอกว่าเเล้วเเต่จะเลือก  พอลองมาดูในกระทู้รีวิว ก็รู้สึกช่วงนี้
กระทู้รีวิวผลงานของหมอพรเทพเริ่มหายไป เเละก็ีกระทู้หนึ่งที่ทำให้หนูรู้สึกกล้วขึ้นมาทันที ที่ว่ายิ่งเเก้ยิ่งเเย่
เเต่กับหมอบญถิ่นถามว่าชอบไหม ก็ในระดับหนึ่ง เเต่หนูชอบหมูพรเทพมากกว่า

พี่ๆเพื่อนๆว่า หนูจะเลือกหมอท่านไหนดีค่ะ

อ่อ  คือหนูอยากได้เเบบธรรมชาติ เเต่ก็ต้องโด่งเบบเนียนๆด้วย   ที่สำคัญ หนูอยากได้ในราคาที่ไม่เเพงมาก

ช่วยให้คำเเนะนำหนูด้วยนะคะ  

เราทำกับหมอพรเทพค่ะ ถ้าธรรมชาติ โด่งเนียนหมอพรเทพเลยค่ะ เพราะตอนเราไปทำก้บอกหมอว่าขอโด่งเนียน
ตอนนี้จมูกได้15วัน เพื่อนๆบอกว่าทำมาสวย โด่งเนียนกำลังดี ถ้าไม่รู้จักมาก่อนดูไม่รู้แน่ว่าทำมา
แต่ใจเราอยากได้โด่งกว่านี้อีกหน่อย ตอนนี้รีวิวเรา9วันอยู่ยังดูโด่งมากอยู่ ยังไม่ได้อัพเพิ่ม
แต่พอ15วัน แล้วความโด่งลดลงอีกหน่อยอ่ะค่ะ ตอนนี้ธรรมชาติดี เด๋วว่างๆจะอัพรูปเพิ่ม

แต่อย่างที่รู้ว่า ตอนนี้หมอไม่รับเคสแล้วอ่ะค่ะ เพราะไปต่างประเทศ2ปี ลองหาหมอท่านอื่นดูไหมคะ ถ้ารอเราว่จะนานเกินไป
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-10 00:29:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าเสียดาย  เเล้วถ้าหมอไปเรียนต่ด หนูควรจะรอดีไหมคะ พี่ๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย gggttt เมื่อ 2012-8-9 09:10
ดูผลงานแล้วชอบทั้ง2ท่านค่ะ แต่หมอพรเทพดูจะธรรมชาติก ...

หมอคนนั้น??ขอหลังไมค์
หมอพรเทพไม่รับคิวแล้วค่ะ สิ้นเดือนเห็นว่าจะไปเรียนต่อต่างประเทศแล้ว อยากทำกับหมอพรเทพเหมือนกัน ชอบ
เราทำกะหมอบุญถิ่นมาก็โอ นะคะ ธรรมชาติดีค่ะ  อาจเป็นเพราะคนไข้อาจอยากโด่งมากเกินไปค่ะ เลยทำให้เห็นสันชัดเจน  แนะนำให้แบบธรรมชาตินะคะ
หมอพรเทพคะ ลองดู เพราะว่าเห็นน้องแถวบ้านไปทำหมอบุญถิ่นแล้วออกมาเป็นสันชัดเจนไปคะ
ดูผลงานแล้วชอบทั้ง2ท่านค่ะ แต่หมอพรเทพดูจะธรรมชาติกว่า ไม่แพงด้วย พี่ทำกะหมออีกคน เอาเป็นว่าพี่ไม่เชียร์หมอคนนั้นแล้วกัน แต่ชอบหมอพรเทพทรงสวยกว่าค่ะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้