ดู: 3592|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยไปเสริมจมูกที่พญาไทศรีราชากับคุณหมอ นวรัช บ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครที่ไปเสริมจมูกกับคุณหมอ นวรัช นามสนธิ บ้างค่ะ อยากจะทราบอ่ะค่ะ ว่าคุณหมอทำดีและสวยหรืออป่าวอ่ะค่ะ ใครที่เสริมกับคุณหมอ ช่วยแชร์หน่อยค้า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-16 21:55:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตาย ตาย ตายแน่เลยทำไงดี อย่างนี้จะทำไงดีอ่ะค่ะ ได้คิววันที่25เดือนนี้ค่ะ ใกล้จะถึงวันแล้วด้วย พอดีอยู่แถวสัตหีบ เห็นว่าที่พญาไทศรีราชา เสริมจมูกมันใกล้อ่ะค่ะ ถ้าจะเปลี่ยนที่ทำไม่รู้ว่าตรงไหนดี อยากทำไกล้ๆ บ้าน ช่วยแน๋นำหน่อยค้า อยากสวยแล้ว รอไม่ได้จริงๆค่ะ
น้องไปทำมา สองคน  ผมว่าไม่สวยนะครับ เป็นเเทงๆ อะเหมือนที่คนอื่นๆบอกอะครับ
แล้วแต่คนชอบนะ แต่เราชอบแบบธรรมชาติ
ส่วนน้องสาวทำมาสามเดือนแล้ว มันเป็นแท่งๆ ดูแข็งๆเหมือนกันจ้ะ
เพื่อนทำมาสองสามปีแล้ว มองข้างๆสวยนะ แต่มองตรงมันเป็นแท่งๆอ่ะ ชัดเลยว่าเสริม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้