ดู: 22194|ตอบกลับ: 123
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ช้าหน่อยแต่ก็ตามสัญญาลูกสาวหมอเทพอีกคนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่บอกเล่าอะไรมากค่ะ เราหญิงแท้ หนัก 46สูง 147 คุณหมอจัดให้380 ซีซีค่ะ ขอคุณหมอใต้กล้ามเนื้อ  ขอผิวทราย แต่พี่ผู้ช่วยบอกว่าถ้าทำผิวทรายคุณหมอไม่รับประกัน เราก็เลยจัดไปตามใจคุณหมอที่ว่าดีและปลอดภัยสุด มีนัดคุณหมอตอนแปดโมง ไปถึงคลีนิกก่อน เจ็ดโมงครึ่งแน่ะคะ ไอ้เราก็คิดว่าเราไปเร็วสุดแล้วนะ ยังมีน้องอีกคนเร็วกว่าเราอีก แต่ที่แน่ๆเห็นนัดแปดโมงกันทุกคนอ่ะ คลีนิกเปิด ใครเข้าก่อนกรอกประวัติก่อนได้คิวก่อน เราเองได้คิวที่สาม ได้ทำก็เกือบสิบโมงแล้วอ่ะ พี่พนักงานที่นั่นใจดีกันทุกคนค่ะ อีสานบ้านเฮาทั้งนั้น ส่วนตัวดีใจที่ได้เลือกหมอเทพ อ้อลืมไปเราผ่าวันที่ 7 เมษาค่ะ ส่วนค่าเสียหายก็ตามคำร่ำลือ 45,000 บาท ขาดตัวค่ะ ผ่ามาได้ วันนี้วันที่สองค่ะ ไม่รู้สึกหนักรึหน่วงใดๆ รู้แต่ว่ามันใหญ่สวยอ่ะ  ผ่าออกมาวันแรกก็เจ็บปวดนิดๆ แต่ไม่หนักรึหน่วงค่ะ อาการตอนนี้ยังบวมๆ แน่นหน้าอกจากผ้าที่พันไว้อย่างที่ทุกๆคนบอกเลยคะ แต่ก็ไม่มาก  เฮ้อ บอกจะไม่เล่าอะไรมาก เอาซะคนอ่านไม่อยากจะอ่านแล้วมั้ง งั้นมาดูรูปก่อนหลังกันเลยดีกว่าค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ปรึกษาหน่อยค่ะ อยากทำใต้กล้ามเนื้อ ผิวทราย ไท่ทราบว่ามันมีปัญหายังไงหรอค่ะ คุณหมอถึงบอกไม่รับประกัน
DhoomDhoom ที่หญิงไทยอยากมี อึ๋มมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่แค่ดูมนะคะ สวยใหญ่นิ่มดีด้วยจ้า ชอบน้องนมคู่นี้มากๆจากเอเอมาอี  โพสต์ 2012-11-11 23:59
ใหญ่มากจ้า

ช่ายจ้า มันใหญ่มากๆ 32 อี ได้มั๊ง นิ่มดีด้วยนะคะ  โพสต์ 2012-11-11 23:58
119#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-17 01:07:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องนมตอนนี้สามเดือนกับอีก8 วันแล้วคะ อาการทุกอย่างไม่มีปัญหาใดๆ ไม่บอกก็ไม่มีใครรู้ว่าเราไปทำน้องนมมา หน้าเวลาใส่เสื้อยืดธรรมดาก็ดูไม่ใหญ่คะ แต่พอใส่รัดรูปรึว่าชุดโชว์สัดส่วน มองเห็นชัดมากๆว่าเราหน้าอกใหญ่มากๆ แต่ยอมรับว่าตั้งแต่เสริมหน้าอกมา ไม่เคยมีใครบอกว่าไปทำหน้าอกมาหรอ ทุกคนมองไม่รู้ว่าเรามีแผลเป็นที่รักแร้ ยังงัยติชม ขอดูกันได้นะคะ

ขอบคุณคะที่เข้ามาชม สวยแต่ก็ไม่ค่อยชิดคะ  โพสต์ 2012-8-16 12:54
118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-21 00:15:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย babykwan เมื่อ 2012-6-18 16:34
น้องนมสวยมากค่ะ อยากได้บ้างกำลังทำใจอยู่ค่ะกลัวเจ็ ...

อ่ะตอบช้าอีกหล่ะ ไม่ค่อยได้เล่นคอมเลยคะ ลูกชายแย่งเล่น แต่อย่างไรก็รีบๆทำนะคะ ก่อนที่คุณหมอท่านจะเลิกทำกิจการทำอึ๋ม เพราะท่านเองก็อายุมากแล้วด้วย อิอิอิ ส่วนเรื่องจมูกยังรู้สึกเจ็บกว่าเสริมหน้าอกอีกคะ เจ็บเห็นๆด้วย แต่นมสิเจ็บไม่เห็น แต่พอทำแล้วอะไรๆก็ดีขึ้นคะ รถสิบล้อทับหรอ ก็ไม่เห็นว่ามันจะมาทับนะ ยังงัยก็เอาใจช่วยคะ ไว้คุยกันทางเมลล์ก็สะดวกเสมอคะ
น้องนมสวยมากค่ะ อยากได้บ้างกำลังทำใจอยู่ค่ะกลัวเจ็บ  แต่คุณแดงน้องอธิบายจนเริ่มกล้าแระ เพิ่งไปทำจมูก
กะหมอเทพมาได้ 10 วันค่ะ ก็สวยชอบค่ะยังบวมตรงระหว่างตานิดหน่อย ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะคะ ไว้ไปทำนม
เมื่อไหร่ขออนุญาติคุยด้วยทางmailนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย NongNany55 เมื่อ 2012-6-17 20:35
ไม่ทราบมีใครโดนคุณหมอบล็อคหน้าอกบ้างไหม ฮื่อๆเจ็บ เ ...

บล๊อคนมเปนยังไงหรอค่ะ...

คือเพิ่ง ผ่ามาได้อาทิตย์นิสๆอ่าค่ะ
รู้สึก ข้างซ้ายยังบวมๆตึงๆ..แต่ข้างขวาเริ่มโอเคไม่บวมตึงเท่าข้างขวา
ตอนนี้น้องนมยังไม่เท่ากันเลยยย.ย..ย ไม่รู้อาการนี้ปกติหรือผิดปกติกังวลเหมือนกันค่ะ
ทำไมไม่หายบวมพร้อมๆกัน งง มากกก...

คนอื่นๆที่ผ่ามา เป็นอาการนี้หรือป่าวค่ะ?
ไม่ทราบมีใครโดนคุณหมอบล็อคหน้าอกบ้างไหม ฮื่อๆเจ็บ เศร้าใจไม่รู้จะเป็นอะไรมากไหม แต่คุณหมอก็หยอดยาแก้ปวดกับแก้อักเสบให้ แต่เราก็พยายามทำใจดีค่ะ เชื่อฝีมือคุณหมอ ว่าจะต้องแก้ไขได้ค่ะ อยากได้คำแนะนำค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
114#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-17 19:22:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย โอแซจุน เมื่อ 2012-6-15 18:35
ค่ะ อย่าลืมมารีวิวให้ดูนะค๊าาา ประมาณเดือนถึงสองเดื ...

คร้าาาา ไว้ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงมากมายจะรีบมาวิวให้ทุกคนได้ชมกันคะ แต่ช่วงนี้ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงมากมาย พี่ก็เลยไม่ได้วิวคะ เดือนสองเดือน ก็อีกไม่นานแล้วนะคะ เอาใจช่วยให้ออกมาดูมๆอย่างที่หวังไว้นะคะ รักลูกสาวหมอเทพทุกคนคะ และรักหมอเทพมากๆด้วย อิอิ
113#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-15 01:53:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย โอแซจุน เมื่อ 2012-6-14 23:16
น้องนมพี่แดงน้อย สวยขึ้นตามลำดับ
รีวิวล่าสุด สวย ...

ขอบคุณคะที่เข้ามาชมกัน สองเดือนถือว่าเข้าที่เข้าทางไปเยอะคะ ก็นวดบ้างไม่นวดบ้างคะ แต่อาบน้ำเช้าเย็นก็นวดกับน้ำอุ่นๆคะ ไม่นานแต่ก็ช่วยให้น้องนมได้ผ่อนคลายเคลื่อนตัวได้บ้างนิดหน่อย ช่วงนี้ก็เป็นช่วงซื้อเสื้อในตุนไว้คะ เป็นช่วงลดราคาด้วยคะ แล้วคุณน้องจะไปเสริมเมื่อไหร่คะ ไว้ว่างๆตากล้องเต็มใจถ่ายรูปให้จะถ่ายรูปใส่บิกินี่สวยๆโชว์อึ๋มให้ดูกันคะ จาก 70 เอเอ เป็น 70 ดี รึ 75 ซี ก็ประมาณบ้านเรา 32 ดี 34 ซีแหล่ะคะ
112#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-14 17:03:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย yuiisy เมื่อ 2012-6-14 16:49
คุณแดงน้อย เขียนคิ้วสามมิติ ที่ไหนมาค๊ สวย เป็นธรรมช ...

คิ้วสามมิติทำที่ร้านพี่หญิงคะ เดอะบิวตี้อาร์ตคะ http://www.thebeautyarts.com/?lang=th ตามลิ้งค์นี้ไปเลยคะ ช่วงนี้ยังเป็นช่วงโปรโมชั่นอยู่เลยคะ ยอมรับว่าที่ร้านทำออกมาสวยเป็นธรรมชาติ ดูไม่หลอกตาคะ ถ้าไม่บอกว่าสักคิ้วมาก็ไม่มีใครรู้ว่าเราสักคิ้ว ลองเข้าไปหาดูข้อมูลในเวบดูนะคะ เขาเปิดสองสาขาคะ
คุณแดงน้อย เขียนคิ้วสามมิติ ที่ไหนมาค๊ สวย เป็นธรรมชาติดี อยากไปเขียนมั่งจัง
110#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-13 05:29:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย noomiw เมื่อ 2012-6-13 03:05
ขอบคูณพี่แดงน้อยมากค่ะ  ทำให้หนูมิวสบายใจในก้อทำน้อ ...

ดีจ้าน้องหนูมิว เสริมนมบอกตรงๆว่าน่ากลัว แต่พอเสริมแล้วไม่เห็นจะเหมือนที่หลายๆคนพูดกันคะ เสริมแล้วหายห่วง ไม่หนักหน่วงจิตใจ แต่หนักอกหน่อยๆ หนักในทางที่ดีนะคะ เสริมแล้วเหมือนได้อะไรใหม่ๆให้ร่างกายเราคะ กลับไทยรีบทำเลยคะ หมอเทพท่านเก่งคะ พี่ได้ยินชื่อเสียงเรียงนามท่านมานาน คลีนิกท่านก็เปิดมาหลายสิบปีคะ ท่านใจดี ปากกะใจท่านก็ตรงกันด้วย เอ๊ เชียร์หมอมากไปรึเปล่าว่ะเนี๊ยะ ถึงเชียร์ก็ไม่ได้อะไรหรอกคะ ได้แต่ความสบายใจ พี่เองคงหนีไปไหนไม่ได้หรอกคะ เวบนี้มีบุญคุณกับพี่มากๆ ทั้งเสริมหมูก คิ้วสามมิติ แล้วก็ตามด้วยน้องนม ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนที่อยากสวยคะ
ขอบคูณพี่แดงน้อยมากค่ะ  ทำให้หนูมิวสบายใจในก้อทำน้องนม ส่วนมากอ่านจากกระทู้อื่นมา  พาให้กลัวนะค่ะ  แต่ไงก้อขอเป็นลูกสาวหมอเทพเหมือนกันค่ะแต่คงเป็นช่วงเดือนกันยา นะค่ะ เพราะมีกำหนดจะกลับไปไทย   พี่แดงน้อยอย่าหนี้ไปไหนนะค่ะพยามเข้ามาบ่อยบ่อยมาเป้นกำลังใจให้หนูมิวด่้วยนะค่ะ
108#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-11 19:21:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nupink เมื่อ 2012-6-11 18:08
พี่แดงน้อยค่ะ...ตอนหายบวมแล้วลดลงเยอะไหมค่ะ
...

อิอิอิ ตอบตรงๆนะคะว่าไม่รู้ว่าลดลงเยอะรึเปล่าคะ เพราะตอนเสริมออกมาใหม่ๆพี่ไม่ได้วัดไว้หน่ะคะ เพราะว่ามันบวมมากๆ แถมผ้ารัดก็แน่นด้วย แต่ส่วนตัวคิดว่ามันคงลดไม่เกินสองนิ้วมั๊งคะ ตอนนี้น้องนมใหญ่ได้ใจจริงๆคะ หย่ายสวยนะคะ ไม่บอกไม่มีใครรู้คะว่าเสริมมา ใส่เสื้อผ้าไม่รัดก็ดูว่าไม่ใหญ่คะ แล้วน้องนมน้องพิงค์ตอนนี้อาการเป็นง้ยบ้างคะ บวมมากป่ะคะ พี่เองซื้อยากินลดบวม แถมด้วยใบบัวบกอัดเม็ดอีก 300 แคปซูลคะ ช่วงเดือนแรกที่อยู่ไทยแบบว่ากินยาแทนข้าวเลยก็ว่าได้คะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Daengnoi เมื่อ 2012-6-11 18:05
น้องพิงค์4 วันเอง ยังต้องระวังเรื่องการเดินเหินอยู ...

พี่แดงน้อยค่ะ...ตอนหายบวมแล้วลดลงเยอะไหมค่ะ
106#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-11 18:05:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nupink เมื่อ 2012-6-11 17:52
ขอบคุณค่ะ^^
ตอนนี้ผ่ามาได้วันที่4แล้วค่ะเพิ่งไปคราย ...

น้องพิงค์4 วันเอง ยังต้องระวังเรื่องการเดินเหินอยู่นะคะ ส่วนตัวพี่แล้วเริ่มเดินปกติได้ตั้งแต่ออกจากคลีนิกคะ หลังไม่ค่อม แต่พี่ที่อยู่คลีนิกก็เตือนให้เดินระวังหน่อยเพราะว่าไม่ใช่ตัวเปล่าๆเหมือนเมื่อสี่ชั่วโมงที่แล้ว ยังงัยน้องพิงค์ก็อย่าลืมมารีวิวให้เพื่อนๆพี่ในเวบได้ชมบ้างนะคะ เป็นกำลังใจให้น้องนมออกมาสวยชิดอึ๋มนะคะ
105#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-11 18:02:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย noomiw เมื่อ 2012-6-11 14:47
สวยค่ะ จะไปทำเหมือนกันเดือนกันยา  อยากถามว่าตอนผ่าห ...

ดีจ้าหนูหมิวรึเปล่าหว๊า ตอนเสริมไม่รู้วาหมอท่านใช้ยาเบลอรึว่ายาสลบนะคะ หลายคนบอกว่าหมอเทพท่านใช้ยาเบลอ แต่ส่วนตัวตอนเสริมไม่รู้สึกอะไรเลยคะ ฝันรึว่าไปเที่ยวไหนๆก็ไม่ได้ไปคะ คือแบบว่าหลับสนิทมากๆ ตื่นมาอีกทีได้ยินพี่ๆพยาบาลเรียกให้ตื่น บอกว่าเสร็จแล้วคะ แต่รับรองว่าทำกับคุณหมอไม่ผิดหวังแน่นอนคะ เสริมอึ๋มไม่น่ากลัวอย่างที่คิด อย่างที่เคยได้ยินมาแน่นอนคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Daengnoi เมื่อ 2012-6-11 00:39
ว๊ายตอบช้าไปหน่อยมั๊ยเนี๊ยะ น้องพิงค์คงพักฟื้นคนเ ...

ขอบคุณค่ะ^^
ตอนนี้ผ่ามาได้วันที่4แล้วค่ะเพิ่งไปครายผ้าออก...สบายขึ้นเยอะเลย แต่ยังเดินหลังคร่อมๆบ้างเดินตัวแข็งตลอดเลยค่ะ555
แต่น้องนมยังบวมๆอยู่ตอนเอาผ้าพันออกเหมือนนมจะหล่นเลยค่ะ..ปวดๆตึงๆโดยเฉพาะข้างซ้ายเวลาเกร็งๆจะเจ็บจิ๊ดเลยค่ะ
สวยค่ะ จะไปทำเหมือนกันเดือนกันยา  อยากถามว่าตอนผ่าหมอวางยาสลบไหมค่ะ หรือแค่ยาเบลอ เพราะแอบกลัวอยู่ค่ะ แต่ไงก้ออยากทำกะหมอเทพมากค่ะ  ชอบหมอเทพทำสวย
สวยค่ะ จะไปทำเหมือนกันเดือนกันยา  อยากถามว่าตอนผ่าหมอวางยาสลบไหมค่ะ หรือแค่ยาเบลอ เพราะแอบกลัวอยู่ค่ะ แต่ไงก้ออยากทำกะหมอเทพมากค่ะ  ชอบหมอเทพทำสวย
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-6-11 00:46
พึ่งเข้าดั้งโด่งได้ค่ะ เข้าเวปไม่ได้เป็นเดือนๆ ^^ ...

สงสัยเนทช้าเลยเข้าไม่ได้อ่ะคะ
พึ่งเข้าดั้งโด่งได้ค่ะ เข้าเวปไม่ได้เป็นเดือนๆ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย Daengnoi เมื่อ 2012-6-11 00:37
ดีจ้าน้องมิวส์ ดีใจจังน้องมิวส์เข้ามากระทู้พี่อีก ...

ค่ะ มิวล์ส่งชื่อสไกไปทาง hotmailนะคะ
ตัวมิวล์อกมันโดดมาแบบไม่ธรรมชาติค่ะ สงสัยเพราะผอม เนื้อนมไม่มี ไม่มีสโลปตรงเนินอก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้