ดู: 24477|ตอบกลับ: 87
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฉีดฟิลเลอร์ ไหมละลายEllanse ร้อยไหมหน้าเรียว โบท็อกซ์ลดกราม ที่เอเมด คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sweetiegirl เมื่อ 2012-3-14 16:06

รูปก่อน  จมูกแบน สันจมูกบน ไม่มีเลยค่ะ แล้วเวลาหันด้านข้างแล้ว ดูคล้ายๆคนหน้าหักๆอะค่ะ   ก็เลยตัดสินใจ ไปตามที่ กูรูชาวดั้ง

โด่งที่นี่ แนะนำ  เห็นแนะนำ และแห่โล่กันไป ที่เอเมดคลินิค กัน ตรงสีลม แล้วหนูจะรอช้าอะไรอีกละ   เอาบัตรเครดิตไปเลยค่ะ  ไปรูดเพื่อstart ความ

สวยเด้ง  ผลที่ได้  ขอขอบคุณ เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง ที่แนะนำสิ่งดีๆให้จริงๆค่ะ เว็บนี้  มีประโยชน์ มากๆ  

หมอมือเบา หน้าใสเด้ง ใจดี แนะนำแบบตรงประเด็น   ฝืมือยอมรับจริงๆ

ค่าเสียหาย ก็คือ .....

จมูก ฉีดฟิลเลอร์แบบรุ่นใหม่ เป็น ฟิลเลอร์ฉีดไหมละลาย อยู่ได้นาน ถึง 4 ปีนะค่ะ  24,000 บาท  ของยุโรป เห็นผลดีมากกก

ฟิลเลอร์ไหมละลายที่ใช้ คุณหมอบอกว่า ตัวนี้ จะทำให้จมูกคมสวยมากๆ และดูธรรมชาติ คุณหมอยิงเข้าไปที่จมูก แปปเดียว ก็ออกมาในรูปเลยค่ะ   

ร้อยไหมหน้าวีเชฟ บวกกับ ลดกรามแบบเกาหลีด้วย Botox เกาหลีเทคนิค หมอร้อยไหมไป 45 เส้น สำหรับ V-shape

หน้าตึงมากๆๆ คือ รู้เลยค่ะว่า ใส่ไหมไปเยอะมาก เอาแบบวีเห็นๆไปเลย ค่ะ   28,000 บาท  ตกเส้นละ  มาคิดแล้วถูกมากค่ะ

ก็ถามหมออยู่ว่าทำไม ร้อยให้เยอะจัง คุณหมอบอกว่า ถ้าร้อยน้อยๆ ก็ไม่เห็นผลแน่นอน  ก็เลย อ๋อว่า เข้าใจแล้วว่าถ้าคิดเป็นเส้น

เราจะโดนแพงมากๆ  คุณหมอเลยคิดเป็นจุด   

สรุป 56,000 ผ่อนกับบัตรเครดิต แบบสบายๆ 10 เดือนไปเลย แต่ขอหน้าสวย ก่อนค่ะ  555   

เดี๋ยวผ่านไป 1 เดือน จะเอารุปมาโชว์ให้ดูกันค่ะ

เพิ่มเนื้อหา (2012-4-10 12:52):
รูปล่าสุดที่หน้า 2 นะคะ

เพิ่มเนื้อหา (2012-4-10 13:02):
รูปล่าสุดที่หน้า 2 นะคะ
Promotion !! ฉีดเสริมหน้าอกฟิลเลอร์ ข้างละ100cc เหลือเพียง 69,000฿ เท่านั้น

*สามารถใช้โปรโมชั่นร่วมกับการเสริมสะโพกได้*

ข้างละ 100cc 69,000 บาท จากปกติ 100,000บาท
ข้างละ 150cc 90,000 บาท จากปกติ 120,000บาท
ข้างละ 200cc 110,000 บาท จากปกติ 150,000บาท
ข้างละ 250cc 130,000 บาท จากปกติ 180,000บาท
ข้างละ 300cc 150,000 บาท จากปกติ 200,000บาท

*จำนวนจำกัด - 31 มกราคม 2557 นี้เท่านั้น*

ทำไม?? ต้องฉีดเสริมหน้าอกกับ Amed Clinic ???
- เพราะเราคืออันดับ1 เรื่องฉีดเสริมหน้าอกซึ่งทีมแพทย์ของเราได้รับการอบรมจากประเทศผู้ผลิตฟิลเลอร์ ซึ่งเป็นฟิลเลอร์ชนิดเดียวที่ได้รับการยอมรับและรับรองแล้วว่าปลอดภัย.. ไม่มีผลกับการให้นมบุตรแต่อย่างใด และเป็นฟิลเลอร์ชนิดเดียวที่เหมาะแก่การฉีดเสริมหน้าอกและการฉีดเสริมสะโพก ซึ่งได้รับการรับรองจาก CE ยุโรป ว่าปลอดภัย เรามีทีมแพทย์ผู้เชี่ยวชาญและมากด้วยประสบการณ์ด้านการฉีดเสริมหน้าอกเป็นมือ 1 อยู่ที่เราแล้ว Amed Clinic "ความสวยไม่มีที่สิ้นสุด"

Hotline 084-680-8666 24 ชม.
www.amedclinic.com
www.facebook.com/amedcenter
Instagram:amedclinic
Line:amedclinic

#เสริมหน้าอก #ฉีดหน้าอก #ฟิลเลอร์ #ไม่ต้องศัลยกรรม #amedclinic
Promotion !! ฉีดเสริมหน้าอกฟิลเลอร์ ข้างละ100cc เหลือเพียง 69,000฿ เท่านั้น

*สามารถใช้โปรโมชั่นร่วมกับการเสริมสะโพกได้*

ข้างละ 100cc 69,000 บาท จากปกติ 100,000บาท
ข้างละ 150cc 90,000 บาท จากปกติ 120,000บาท
ข้างละ 200cc 110,000 บาท จากปกติ 150,000บาท
ข้างละ 250cc 130,000 บาท จากปกติ 180,000บาท
ข้างละ 300cc 150,000 บาท จากปกติ 200,000บาท

*จำนวนจำกัด - 31 มกราคม 2557 นี้เท่านั้น*

ทำไม?? ต้องฉีดเสริมหน้าอกกับ Amed Clinic ???
- เพราะเราคืออันดับ1 เรื่องฉีดเสริมหน้าอกซึ่งทีมแพทย์ของเราได้รับการอบรมจากประเทศผู้ผลิตฟิลเลอร์ ซึ่งเป็นฟิลเลอร์ชนิดเดียวที่ได้รับการยอมรับและรับรองแล้วว่าปลอดภัย.. ไม่มีผลกับการให้นมบุตรแต่อย่างใด และเป็นฟิลเลอร์ชนิดเดียวที่เหมาะแก่การฉีดเสริมหน้าอกและการฉีดเสริมสะโพก ซึ่งได้รับการรับรองจาก CE ยุโรป ว่าปลอดภัย เรามีทีมแพทย์ผู้เชี่ยวชาญและมากด้วยประสบการณ์ด้านการฉีดเสริมหน้าอกเป็นมือ 1 อยู่ที่เราแล้ว Amed Clinic "ความสวยไม่มีที่สิ้นสุด"

Hotline 084-680-8666 24 ชม.
www.amedclinic.com
www.facebook.com/amedcenter
Instagram:amedclinic
Line:amedclinic

#เสริมหน้าอก #ฉีดหน้าอก #ฟิลเลอร์ #ไม่ต้องศัลยกรรม #amedclinic
สวยมากค่ะ ไปทำที่ไหนราคาเท่าไหร่คะ
ทำที่เดียวกันเลยค่ะ ทำกับคุณหมออะไรค่ะเนี่ย
ต้นฉบับโพสต์โดย Sweetiegirl เมื่อ 2012-4-5 12:50
เรื่องเหนียงยานนี่เป้นกันเยอะนะคะ ร้อยไหมช่วยได้เย ...

หน้าเละอย่างนี้ จะช่วยยังไงละจร้า

[ทั่วไป] ร้อยไหมละลาย ที่ Amed เจอปัญหาใครรู้ช่วยทีครับ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... page%3D1&page=1
สนใจมากค่ะหามาหลายที่หลายเดือนมากอยากfillerจมูกแ่ต่อย่างนี้มี อย.ป่าวคะแล้วมันสลายหมดรึป่าวเพราะเคยรู้มาว่าต้องฉีดที่มันสลายหมดซึ่งมีไม่กี่ยี่ห้อเพราะถ้าใช้ตัวที่สลายไม่หมดจะทำให้ตกค้างเหมือนพวกคอลลาเจนอ่ะค่ะต้องขูดออกทำให้จมูกผิดรูปได้ รบกวนขอข้อมูลด้วยนะคะเพราะทรงจมูกสวยมากๆสนใจค่ะ
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-21 13:24:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ Amplemiracle  ค่ะ ขอโทษด้วยคร่าาาาาาา พอดีไม่ได้เข้านานเลย เดี๋ยว เอามาลงให้เห็นหน้ากันชัดๆเลยค่ะ  รอดูเลยนะค่ะ   ตอนนี้ หน้าเขัารูปดีมากค่ะ  

ฟิลเอร์ตัวใหม่ดีกว่าตัวเก่ายังไงคะ ต่างกันยังไงบ้าง ใครรู้ช่วยบอกหน่อย ตกลงดีกว่าแน่รึเปล่า
สวยมากค่ะปลื้มค่ะ ฟิลเลอร์ตัวใหม่หรอค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Sweetiegirl เมื่อ 2012-5-22 13:44
คุณamplemiracle  ตรงๆทั้งนั้น ก็ดีค่ะที่มีคนคอมเม้นตรงๆจะ ...

ต้นฉบับโพสต์โดย Sweetiegirl เมื่อ 2012-5-22 13:44
คุณamplemiracle  ตรงๆทั้งนั้น ก็ดีค่ะที่มีคนคอมเม้นตรงๆจะได้รู้กัน

แล้วจะเอารูปหน้าตรงๆคล้ายๆไปถ่ายบัตรประชาชนมาให้นะคะ

ตอบ

รอจนเหงือกแห้งละนะ  

ไม่เห็นเอารูปมาให้ดูตามที่พูดไปเลยครับ เฮ้อ
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-13 13:25:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลองโทรไปสอบถามทางคลีนิคดูนะคะ เราทำมาสักพักแล้วค่ะ รายละเอียดราคาโปรโมชั่นตอนนี้เราไม่ทราบค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kookkiknaja07 เมื่อ 2012-6-12 15:55

แล้วถ้าอยากฉีดสลายฟิลเลอร์ล่ะคะ คิดราคาเท่าไหร่ ฉีดปุ๊บ สามารถเสริมซิลิโคนได้เลยมั้ยคะ
เป็นน้องใหม่ค่ะ แพรนะคะ ฉีดจมูกมาเหมือนกันค่ะ เราว่าของคุณโด่งรับพอดีกับรูปหน้าแล้วนะคะ
ถ้าอยากทำเพิ่มแนะนำให้ไปฉีดลดแก้มดีกว่าค่ะ
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-11 14:02:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชมปลอบใจรึป่าวคะเนี่ย อิอิ แต่ก็ดีนะคะที่เค้าทักมาเรืื่องผม เพราะเราก็กังวลอยู่มันยุ่งเหยิงจริงวๆแหละ
ตอนนี้ซื้อมูส มาหัดเซ็ทแล้วใครมียี่ห้อหรือเทคนิคดีๆแนะนำไหมคะ
ดูกี่ทีๆ ก็สวยมากเลยครับ จมูกเป็นจมูกเลยครับ  น่าสนมากครับ
ไม่เหนยุ่งเลยค่ะ ดูธรรมชาติดีออก ลองเซ็ตให้เข้าทรงดูไม่คะ เดี๋ยวนี้มีครีมมีมูสเยอะแยะเลย
ปล.หลังฉีดดูสวยขึ้นมากเลยค่ะ
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-8 13:38:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีคนเม้นว่ารีวิวนี้ทำไมผมดูยุ่งจัง55555555555555 มาดูอีกที เออจริงด้วยแฮะ
แม่จะไปเข้าคอร์สหน้าใสค่ะ ส่วนลูกสาวจะไปร้อยไหมโปรนี้แหละค่ะ ไว้ทำแล้วจะมาเล่าสู่กันฟังนะ
แวะมาแจ้งข่าวจ้า เมื่อเช้าเข้าไปดูในเฟสAmedมาแล้วตอนนี้ร้อยไหมมีโปรลด ครึ่งราคาอยู่น๊าา ดีใจจะได้สวยราคาเบาๆอิอิ
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 15:41:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืมสำหรับคนที่ถามเรื่องโปรเราแนะนำว่าให้เข้าไปพบคุณหมอดีกว่านะคะ เพระาของเราร้อยไหมนี่คิดเป็นจุดค่ะตรงส่วนนี้เราว่าแต่ละคนจะไม่เท่ากันนะคะ ทางที่ดีเข้าไปปรึกษาคุณหมอจะได้ทราบรายละเอียดที่ถูกต้องมากกว่าค่ะ
โปรของ คุณ สวิตตี้ได้ โปรราคาเท่าไหร่ อะ
สวยมากเลยค่ะ หน้าเรียว หน้าเด็กเลย งะ ฉีดจมูกellanse เลือกแบบกี่ปีค่ะ
หน้าเรียวขึ้นเยอะเลยฮะ ที่Amed clinic โทรไปถามเรื่องราคา หมอจะคิดแบบเหมาให้ แล้วทำออกมาจะเห็นผลชัดเจน เพราะไม่จำกัดเส้นไหม  ส่วนเรื่องปรับรูปหน้า หมอปรับเก่งนะ เท่าที่ดู ดาราไปทำเยอะมาก มีส่งไปทำศัลยกรรมที่เกาหลีด้วย  โปรมากอะ
สาวๆที่นี่สวยแล้วยังจิตใจดีอีก*-*
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้