ดู: 2619|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครใส่แว่นแล้วทำจมูกมา ขอบตาข้างมันคล้ำๆบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ใครใส่แว่นแล้วทำจมูกมา  ขอบตาข้างมันคล้ำๆบ้าง    ทาอายครีมก็ไม่หายไม่อยากถอดแว่นต้องใส่ไปตลอดแน่ๆๆ ทำมาสองเดือนแล้วรอยยังอยู่เซ็งเป็ดเลย
ไม่เปนนะค่ะ เปนแต่ลอยแว่นตรงข้างๆจมุกอ่ะค่ะ
ผม ก็ เป็น ครับ แต่ หลังสองเดือนไม่เป็นแล้วครับ

ผมสักงเกตว่า แว่นที่เป็นกรอบจะเป็นรอยชัดกว่าอะครับ อาจเป็นเพราะ นำ้หนักแว่นครับ ถ้าต้องใช้แว่นจิง ๆ ลองพัก ถอดแว่นเป็น ช่วงๆ จะช่วยได้ครับ
เช่น ใส่ ชม นึง ถอด พัก สิบนาที คับ

รอยทีเป็นไปแล้ว ต้องใช้เวลานะคับ แล้วก็ ห้ามใส่แว่นเลยสักอาทิดย์ นึงได้คับ ถึงจะหาย
มันเป็นยังไงเหรอครับ ขอดูรูปได้ไหมเอ่ย พอดีเป็นคนใส่แว่นเหมือนกัน แล้วก็พึ่งทำมา แต่ตอนนี้ยังใช้คอนแทคเลนส์อยู่ เพราะยังไม่กล้าใส่แว่นตา กะว่าจะรออีกซักพักให้อะไรๆ เข้าที่แล้วค่อยใส่เหมือนเดิม
ทา eye cream ช่วยได้ไหมอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้