ดู: 6430|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกกับหมอมนัส ผ่านไป 11เดือน มีคนทักว่าดูสวยดี ขอความเห็นจากเพื่อนๆหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย marlee เมื่อ 2012-6-27 00:16

เวรของกรรม  เค้ารู้กันหมดล่ะทีนี้... เฮ้อ.. จมูกก็ไม่เนียน แถมเอามารีวิวก็ทำไม่เนียนอีก
ต้นฉบับโพสต์โดย joobjibnidnoi เมื่อ 2012-6-22 08:47
อยากบอกว่าตอนแรกสนใจทำกับหมอมนัสมาก แต่สังเกตุรีวิ ...

ต้นฉบับโพสต์โดย joobjibnidnoi เมื่อ 2012-6-22 08:47

อยากบอกว่าตอนแรกสนใจทำกับหมอมนัสมาก แต่สังเกตุรีวิวของหมอมนัสแล้วเปลี่ยนใจไปเลย อย่าง icenakaa กับ keenaka เป็นคนเดียวกัน โพสแต่กระทู้เชียร์หมอมนัสไม่เคยพูดถึงหมออื่นเลย เชียร์หมอมนัสมั่วไปหมดจนลืมว่าเป็นกระทู้ตัวเอง ตั้งกระทู้เองชมตัวเองต่อซะงั้น...........

........................................................................................................

นี่คือหลักฐานที่พูดถึง

[รีวิวจมูก] รีวิว การเสริมจมูกกับคุณหมอมนัส@meko clinic เป็นธรรมชาติจริงๆค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D3
อยากบอกว่าตอนแรกสนใจทำกับหมอมนัสมาก แต่สังเกตุรีวิวของหมอมนัสแล้วเปลี่ยนใจไปเลย อย่าง icenakaa กับ keenaka เป็นคนเดียวกัน โพสแต่กระทู้เชียร์หมอมนัสไม่เคยพูดถึงหมออื่นเลย เชียร์หมอมนัสมั่วไปหมดจนลืมว่าเป็นกระทู้ตัวเอง ตั้งกระทู้เองชมตัวเองต่อซะงั้น และแทบทุกกระทู้รีวิวของหมอมนัสแทบจะไม่มีภาพ before เลย แถมคนที่นำมารีวิวจะเป็นคนที่สวยอยู่แล้ว พื้นฐานเดิมดีอยู่แล้วถึงไม่ทำก็สวยอยู่แล้ว อย่างคนที่ชนะได้ make over กับหมอมนัสเราดูภาพโหเลือกคนโคตรสวยเลยแล้วจะมาเรียกว่า make over ทำไมวะเพราะก่อนทำมีแต่คนลงความเห็นว่าน้องโคตรสวยอยู่แล้ว ถ้าจะเรียก make over เค้าต้องอย่างเกาหลีจริงๆเอาคนที่หน้าตาไม่ดีมาปรับปรุง ถ้าเทียบกับราคาห้าหมื่นตอนนี้ขอไปคิดใหม่ดีกว่า บางทีจะโฆษณาก็ทำให้เนียนหน่อยดีกว่า คนเค้าจับได้เค้าจะหมดศรัทธาทั้งที่จริงหมอท่านอาจจะเซียนจริงเก่งจริงก็ได้ แต่การกระทำของพนักงานมันทำให้คนหมดความเชื่อถือโดยที่หมอไม่รู้เรื่องรึเปล่า
มารีวิวรูปให้ดูหน่อยน่ะค่ะ
รอชมผลงานต่อน่ะค่ะ
มารีวิวรูปอีกน่ะค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
ปลายจมูกแปลกจร้า แต่ก้อดูดีน่ะจร้า ( ภาพรวมก้อโอเคจร้า )
มารีวิวก่อนทำบ้างน่ะค่ะ   จะเข้ามาติชมกันซะหน่อย
มารีวิวรูปอีกน่ะครับ  รอชมผลงานครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย weeranchai เมื่อ 2012-2-9 14:45

มารีวิวรูปอีกน่ะครับ
อยากเห็นๆๆๆๆๆๆๆ
สวยค่ะ รีวิวภาพด้านข้างเยอะสิค่ะ อยากดูค่ะ แตงก็ทำกับคุณหมอมนัสค่ะ เมโกะ ทำได้ เกือบ7 สัปดาห์แระ
มีรูปก่อนทำไหมค่ะ
( สวยคร่า)
อุ้มก็ทำกับคุณหมอมนัสเหมือนกันค่ะ
  (ทำที่สาขาไหนค่ะ)
ต้นฉบับโพสต์โดย aoom. เมื่อ 2012-1-28 15:10
สวยค่ะ

เฮ้อ ต้องขออภัย ไม่ได้ตามจิก แค่มีความเห็นที่แตกต่างเท่านั้นเอง  ดีไซน์ ของหมอแต่ละคนเป็นอย่างไร ก็จะมีดีไซน์ไปตามนั้น ทีนี้ ถ้าชอบก็แล้วไป ไม่ว่ากัน  นาๆจิตตัง  ส่วนผมนั้น ดูยังไงๆ ก็ขัดตาอยู่ดี ที่เห็นสันจมูกตั้งมาตั้งแต่หัวคิ้ว  และปลายจมูกที่พยายามดันออกมาให้เห็นหยดน้ำ  ผมว่า มันดูเป็นหยดหินมากกว่า เพราะมันจะคลำได้เป็นเนื้อแข็งๆ เห็นผิวหนังที่มันตึงเงาๆ และผิวหนังจะบาง  อย่างที่บอก แล้วแต่ชอบ จ้า
สวยค่ะ น่าอิจฉาจังเรย
มารีวิวรูปอีกน่ะค่ะ
สวยค่ะ  คมดี  
ขอถามไรหน่อยได้ไหมค่ะ ช่วง 2-3 เดือนแรก สวยแบบนี้หรือเปล่า
มีด้านข้างมั้ยคะรูปอ่า อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้