ดู: 51440|ตอบกลับ: 236
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] --- แก้จมูกกับหมอชาตรี สยามคลินิค ---

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งแก้จมูกกับหมอชาตรี สยามคลินิค เพชรบุรี ซ.7 ได้ประมาณ 1 อาิทิตย์ครับ อยากเอามาแชร์ให้เพื่อนๆ ได้ดูไว้เป็นทางเลือกในการแก้จมูก หรือเสริมจมูกใหม่

มาดูรูปจมูกก่อนแก้กันครับ

อีกซักหน่อย

ใครเห็นก้อต้องบอกว่าโด่งสวย เข้ากับหน้า ทำแล้วหล่อขึ้น  แต่มาดูกันครับว่าำทำไมต้องแก้

ซึ่งปัญหาก้อคือจมูกเอียงไปด้านซ้ายทั้งแท่งเลยครับ  อันนี้ผมไม่ค่อยซีเรียสเท่าไหร่เรื่องจมูกเอียง เพราะถ้าไม่มีคนมานั่งจ้องหน้าก้อไม่มีใครรู้เหมือนกัน
แต่ที่กลัวที่สุดคือปลายจมูกบาง ลองสังเกตุปลายจมูกนะครับจะเห็นรอยเนื้อสีขาว ซึ่งหมายถึงปลายจมูกบางมากแล้วจับดูจะรู้สึกว่าจับโดนแท่งซิลิโคน

จริงๆก้อผ่านการแก้มาครั้งหนึ่งแล้วกับคุณหมอท่านเดิม แต่แก้แล้วใหม่ๆ ก้อตรงดี แต่พอนานวันเข้าจมูกก้อกลับมาเอียงเหมือนเดิม หนำซ้ำตอนแก้แล้ว ซิลิโคนก้ออันเดิมแต่จมูกกลับโด่งกว่าเดิม
จนเป็นเหตุให้ปลายบางอย่างที่เห็น  จึงได้ตัดสินใจ แก้จมูกกับหมอชาตรี ณ สยามคลินิค เพราะเห็นริวิวหลายๆคนแล้วค่อนข้างที่จะไม่มีปัญหา และยังโด่งสวยตามความชอบส่วนตัวของผม

เด่วมาต่อ
237#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-30 12:55:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย louk-kate เมื่อ 2012-8-29 14:53
ยังไงขอรายละเอียดหน่อยนร๊า จมูกเดิมเราปลายสั้นเหมื ...

ตอนที่ไปทำก้อเห็นมีผู้หญิงมาทำหลายคนนะครับ หลายรีวิวของผุ้หญิงในเวบนี้ก้อโด่งสวยงามอยู่นะ

แต่ถ้าจมูกเดิมสั้นรั้นเชิดอยู่แล้ว หวังจะให้พุ่งยาวสวยก้อคงต้องเผื่อใจไว้บ้างว่าออกมาคงไม่ได้ตามหวังซะทีเดียว แต่จะมากน้อยแค่ไหนคงแล้วแต่เทคนิคและวิธีการของหมอครับ ที่เห็นว่าคนอื่นทำออกมาสวยงาม นั่นก้อพื้นฐานทรงจมูกเดิมเอื้ออำนวยอยู่แล้วล่ะครับ

แต่ลองคุยกับหมอดูก่อนก้อได้ ที่ทำมาพี่ก้อคุยกับหมอก่อนทำครับ อันไหนได้ไม่ได้ยังงัยแกบอกก่อนอยู่แล้วล่ะ
โทดนะคับ ซิลิโคนของหมอชาตรีบิดได้มั้ย
ยังไงขอรายละเอียดหน่อยนร๊า จมูกเดิมเราปลายสั้นเหมือนหมูเลย ทำมาก็เหมือนไม่ทำ
อยากแก้มากๆ ดูรีวิวหมอชาตรมาเยอะแต่เหนแต่ผู้ชายอ่ะ ผู้หญิงทำออกมาจะสวยมั้ย
อยากแก้เหมือนกันค่ะ เล็งหมอชาตรีไว้อยู่..
ต้นฉบับโพสต์โดย hypermote เมื่อ 2012-8-28 23:55
จมูกสวยรับกับหน้าอยู่แล้วนะครับถ้าไม่มีปัญหาไรก้อ ...

ขอบคุนมากๆคราบ ผมว่ามันไม่โด่งนะฮาๆๆ ปลายตันไปหน่อย เดวยังไงจะลองเข้าไปปรึกษาคุนหมออีกที ขอบคุนพี่มากๆนะครับ ถ้าเเก้จมูก กะทำคางมาเเล้ว จะมาโชพี่คนเเรกเลยนะ อิอิ
232#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-28 23:55:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Petey เมื่อ 2012-8-27 00:20
ถามมากไป อย่าเพิ่งรำคานนะฮะ ไม่รุ้จะปรึกสาไครอะ T__T ข ...

จมูกสวยรับกับหน้าอยู่แล้วนะครับถ้าไม่มีปัญหาไรก้อไม่จำเป็นต้องแก้เลยครับ

หมอชาตรีทำโด่งจริง แต่ก้อมีหลายเคสทีโด่งเกินปลายจมูกแดงช้ำ เสี่ยงทะลุจนต้องไปลดแก้ความโด่ง
ทำจมูกทุกครั้งมันมีความเสี่ยงของมันอยู่นะครับ ตอนนี้พี่ว่าไม่น่าต้องรีบร้อนแก้ ทรงจมูกสวยแล้วเชื่อดิ ^_^
มีแบบจมูกที่เอาไปให้คุณหมอป่ะครับ
ถามมากไป อย่าเพิ่งรำคานนะฮะ ไม่รุ้จะปรึกสาไครอะ T__T ขอบคุนพี่มากเน้ออ
ช่วยดูหน่อยครับนี่เปนรูปผมเอง อยากแก้มาก อยากไห้จมูกมันยาวกว่านี้ ปลายสวยๆหน่อย เพราะมันตันไปนะ พี่ชายมีความคิดเหนไงบ้างฮะ
อันนี้เปนเเบบที่อยากไห้หมออะเเดพไห้นะครับ ยังไงเเนะนำผมด้วยนะศิษพี่
เหนเค้าบอกไห้ลองเข้าไปปรึกสาคุนหมอดู เพราะคุนหมอสามารถ ทำโด่งได้มากโดยไม่ทะลุ เพราะเอากระดูกอ่อนรองปลาย ตอนเเรกผมจะไปเเก้ยันฮี หมอที่นั่นบอกถ้าอยากได้ปลายพุ่ง หรือกลัวทะลุ ต้องเอากระดูกอ่อนหลังหูเราเสริม อันนี้ก้อน่าสนใจดีนะครับพี่ เเต่กลัวไม่โด่ง เหนเค้าบอกหมอชาตรี ทำโด่งสะใจเลยตัดสินใจว่าจะเลือกคุนหมอนี่ละ วันนี้ลองโทรไปที่คลินิค คุนหมอรับเองเลย สงสัยท่านคงพัก หมอใจดีมาก คุยด้วยเเล้ว อุ่นใจมากๆ ยังไงพี่ hypermote (พี่ชื่อไรบอกด้วยครับ ฮาๆๆ) เเนะนำข้อมูลที่พี่พอทราบด้วยนะฮะ ขอบคุนมากมาย
สวัสดีครับ พี่hypermote ผมแอบมาส่องรีวิว เเละอ่านทุกๆคอมเม้นไนกรูทู้พี่เลยครับ ผมสนใจคุนหมอชาตรีมากมาย ผมอยากปรึกษาพี่มากๆเลยครับ คือผมเองเสริมจมูกมาครั้งนึงเเล้วที่ รพ ยันฮี พร้อมตัดปีกด้วย ผมอยากเเก้มานานละ มันก้อโด่งละมั้ง ใครเหนก้อชมว่า ดั้งสวย เเต่มันไม่หยดน้ำ ปลายตันมาก ที่สำคันนะครับพี่ ผมลองไปปรึกสา คุนหมอสุวิท เค้าบอกว่า ผมไม่น่าไปตัดปีก เพราะ ถ้าไม่ตัดมันจะรั้งขึ้นมาได้โด่งกว่านี้ เซงเลยย แบบนี้ ตอนนี้ก้อโด่งกว่านี้ไมไ่ด้ ไปปรึกสาอีกท่าน คนนั้นก้อบอกว่า โด่งได้มากกว่านี้ ตกลงมันยังไงกันเเน่นะ ตอนนี้ผมมีหมอชาตรีอยุ่ในใจเเค่คนเดียว ประมานว่าอยากได้จมูกโด่งกว่านี้ ปลายสวยๆหน่อย เพราะชอบจมูกที่โด่งมากๆเวอๆเเบบเเขกขาว ฝรั่ง เเล้วหมอชาตรีทำเเนวโด่งเวอๆ หรือป่าวครับพี่ชาย ยังไงผมถาม บ่นมากไปอย่ารำคานนะฮะ ฮาๆๆ เหนพี่มีข้อมูลดีมากๆ เลยเข้ามาปรึกสา อ้อ อีกอย่าง ผมกะเสริมคางกะคุนหมอด้วยเลยนะ ขอบคุนมากๆครับ
226#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-26 22:46:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dungdongzzz เมื่อ 2012-8-19 23:42
ศิษย์พี่หล่อโฮกฮากเลย

ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ ตัวจริงก้อแก่โทรมตามอายุล่ะ
ศิษย์พี่หล่อโฮกฮากเลย
หล่อขึ้นมากครับ ดูดีมากเลย รับกับโครงดีครับ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค้าบ  โพสต์ 2012-8-26 22:50
ผมดูกระทู้ของคุณตั้งแต่กระทู้แรกที่ทำกับหมออรรถพร (หมอทำเบี้ยวหลายคนจัง) ขอบอกว่าจมูกล่าสุดที่ทำกับหมอชาตรี ทำแบบมีฮัมพ์แล้วดูเป็นจมูกผู้ชายหล่อมากๆครับ ดูกระทู้นี้แล้วรู้สึกชอบมากๆเหมือนหลายๆคนที่เข้ามาดู ครับ
222#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-20 22:56:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย miugijung19 เมื่อ 2012-6-20 22:32
ยังเลยค่ะยังไม่ครบ3เดือน ทุกคนทักเปนเสียงเดียวกั ...

แนะำนำนะครับว่าถ้าเอียงจริงหาที่แกัที่อื่นเลยครับ  ที่เดิมแก้ไปก้อเอียงเหมือนเดิม เจ็บฟรีครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย hypermote เมื่อ 2012-6-14 22:42
แก้รึยังครับ

ยังเลยค่ะยังไม่ครบ3เดือน ทุกคนทักเปนเสียงเดียวกันเลยว่ามันเอียง เอียงไม่อยุ่ตรงกลางเลย รับไม่ได้เสียจัยจังเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย ืnio เมื่อ 2012-6-19 22:25
อยากแก้เหมือนกันคับ หมอ อ.เบี้ยวสองรอบล่ะเหอๆๆ ...

ก้อหาๆๆอยู่คับ
219#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-20 19:05:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Beepiyanat เมื่อ 2012-6-19 23:02
ผมก้อทำกับหมาตรีคับ ทำมาได้11 วัน. แร้ว มีแต่คนชมว่าส ...

ทำกับหมารึทำกับหมอครับ 555 เรื่องกินพี่ก้อกินทุกอย่างนะ เบียร์ยังกินเลย แต่เลี่ยงได้ควรเลี่ยงไว้ก่อน
ผมก้อทำกับหมาตรีคับ ทำมาได้11 วัน. แร้ว มีแต่คนชมว่าสวยโด่งเปนธรรมชาติ แต่ผมกินปลาร้า. ของดองไปอะ. จะเปนไรไหม. แอบกัว
อยากแก้เหมือนกันคับ หมอ อ.เบี้ยวสองรอบล่ะเหอๆๆ

เลือกหมอใหม่ครับ  โพสต์ 2012-6-20 19:03
หมอจะทำให้ผู้หญิงสวยไหมน้า อยากลองจังของคุณสวยมากคะธรรมชาติมากๆ

ของผู้หญิงก้อสวยๆเยอะครับ  โพสต์ 2012-6-20 19:02
215#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-18 23:07:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pongwoody เมื่อ 2012-6-18 08:23
กำลังตัดสินใจว่าจะแก้จมูก กับหมอชาตรี หรือ หมอ ศรันย ...

เชียร์ทั้งคู่น่ะครับ  รับผิดชอบงานดีทั้งสองท่านครับ   ที่ต้องตัดสินใจก้อสไตล์ฝีมือจมูกของหมอครับ
กำลังตัดสินใจว่าจะแก้จมูก กับหมอชาตรี หรือ หมอ ศรันย์ ดีเนี่ย คิดไม่่ตกอ่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้