ดู: 18449|ตอบกลับ: 74
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รูป ก่อน และหลังทำ จมูก กับคุนหมออรรถพร

[คัดลอกลิงก์]
รูป ก่อน ทำจมูก
หมอเดียวกันเยยหล่อว่ะผมก็จะสองปีละ
แผลที่ปีกเป็นไงมั่งครับ
เปลี่ยน้เยอะ อ้ะ
เหมือนเกาหลีเลย *0*
กินวิตต้าของไรคับอยากขาวววแบบไม่ฉีดอะคับ
ต้นฉบับโพสต์โดย pimei01 เมื่อ 2012-4-6 01:46
เชื่อว่า ทุกคนที่ เข้ามาในกระทุ้นี้ ต้องการความชัดเ ...

งั้นก็ ตามนั้นละกันคับ
หล่อคับหน้าใสมากกกกกกก
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-24 22:06:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pimei01 เมื่อ 2012-4-6 01:46
เชื่อว่า ทุกคนที่ เข้ามาในกระทุ้นี้ ต้องการความชัดเ ...

ขอโทษนะคับ สาบานได้เลยว่าไม่ได้ฉีดผิวขาวเลยแม้แต่เข็มเดียว บนใบหน้ามีเข็มหมอแค่2เข็มคือยาชาแระฉีดคางถ้าผมจะขายของคงไม่เข้ามาเวปนี้หรอก ไปเข้าเวปขายของไม่ดีกว่าเหรอ ส่วนเรื่องรีทัชขอบอกเลยว่าไม่ได้รีทัชเลย แค่ถ่ายรูปแล้วแสงได้ แล้วแต่วิจารนญานนะคับคือเราพูดความจิง คือพื้นฐานเดิมไม่ได้เป็นคนดำมากนะคับ.....
หล่อ มาก ค่ะ ทำยังไงถึงผิวข่าว ค่ะ
ดูดีขึ้นนะคัฟ แต่รูปใช้โฟโต้ชอปด้วยเลยบอกไม่ได้ไม่เต็มที่ว่าดีขึ้นมากน้อยแ่ค่ใหนอ่า
เชื่อว่า ทุกคนที่ เข้ามาในกระทุ้นี้ ต้องการความชัดเจน ที่สุด จากนายนะคับ

หน้าไปทำอะไรยังไงมาบ้าง เพราะเปลี่ยนไป มาก

ผิว ขาวขึ้น ใสขึ้นมากๆ ทำอะไรมาบ้าง ): กินวิตต้า

แล้ว วิตต้า มันคืออะไร วิตามินซี ผมว่าคงไม่ใช่อ่ะนะคับ
หรืออาหารเสริม จากประสบการณ์ การรับประทานอาหารเสริมที่ผ่านมา

มันต้องใช้ระยะเวลามากๆ ในการรับประทานอย่างต่อเนื่อง
และยังมีปัจจัยมากมายเกิดขึ้นอีก การดูแลผิว การกิน การนอน
สรุป มันน้อยคนที่จะสวยจริงใสจริงจาก การกินวิตามินเพียงอย่างเดียว

เราถึงได้เห็นคนส่วนใหญ่ถามกันไงคับว่า ไปฉีดอะไรมา ทำไมขาวจัง

อีกอย่าง ภาพที่นายมาโพส ไว้ มันเห็นได้ชัดว่า รีทัศ หรือใช้โปรแกรมจากโทรศัพท์
ในการทำให้ ผิวเนียนขึ้น ใสขึ้นอ่ะนะ ไอ้พวก BB ครีมที่ทาแล้ว เปิดไฟขาวๆ แล้วถ่ายรูปแล้วผิวจะสว่างมากๆ

คืองี้คับ ตอนนี้ ทุกคนต้องการความชัดเจน เนื้อที่ในบอร์ดนี้ มีไว้เพื่อ แชร์ประสบการณ์

ไม่ใช่เข้ามาอวด ว่าชั้นทำมา ชั้น สวย ไม่ใช่นะ

อีกกรณี คือ เคยมีคนเข้ามา แล้ว ทำตัวคลุมเครือแบบนายคือ ถามกิน วิตามิน อะไร ตอบ ของเมกา

สุดท้าย กลายเป็น จะมาขายของกัน ถ้ายังไงก้ ไม่ถูกใจยังไง ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วย

แต่โดยรวม หล่อและดูดีมากคับ จริงๆแล้วสำหรับผม ผมไม่ได้ชื่นชม ที่หน้าตา หรือ ผิว ที่ดูดีขึ้นนะ

ผม ok กับทรงผมใหม่นายมากก่า เพราะ ผม เมื่อก่อน นะ เข้าใจนะ

แสดงความคิดเห็น

ขอโทษนะคับ สาบานได้เลยว่าไม่ได้ฉีดผิวขาวเลยแม้แต่เข็มเดียว บนใบหน้ามีเข็มหมอแค่2เข็มคือยาชาแระฉีดคางถ   โพสต์ 2012-4-24 22:07

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ทำอะไรไปบ้างบอกแบบครบถ้วน และจริงใจไปเลยค่ะเพื่อเป็นแนวทางให้คนอื่น
ทำอะไรไปบ้างบอกแบบครบถ้วน และจริงใจไปเลยค่ะเพื่อเป็นแนวทางให้คนอื่น
โห เปลี่ยนไปเยอะมาก ต่างกันราว นรกกะสวรรค์
- ตา คาง จมูก ปาก ลดน้ำหนัก ผิว

ว่าแต่ไอ วินต้า? มันคือไรอ่ะครับ กินแต่วิตซี ส่วนใหญ่ก็กินกันก็ไม่ได้ขาวขนาดนี้ จะว่าขาวแบบรีทัซก็ไม่เชิง

ผิวสวยมากครับ ทุกอย่างลงตัว บางคนพื้นฐานดีกว่าแต่บทสรุปยังไม่เท่านี้เลย สุดยอดเลยลูกเพ่!!
เจ้าของกระทู้ทำอะไรกับกรามมาอ่าคะ ดูดีมากๆเลย แล้วก็ช่วงหลังๆหน้าเนียนขึ้นเลย จริงๆเราว่าขาวอยู่แล้วแต่พอหน้าเนียนนี่วิ้งเลยอ่ะ ทำทรีทเม้นต์อะไรบ้างคะ แนะนำด้วย พอดีเริ่มแก่หน้าก็เริ่มเหี่ยวอ่ะ กลุ้มๆ
โคตรเปลี่ยน อ่าคับ ดีมากกก ดีกว่าเดิมเยอะเลย
สุดยอดจาก e.t. กลายเป็นเทพเลย
อื้มมม ดูดีมากๆๆค้ะ

โดยรวมแล้วว น่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ แต่ต้องอ้วนกว่านี้อีกนิ๊ดดดด  จะเพอร์เฟคมากค่ะ

ขาวขึ้นน
หล่อลากก
น่ารัก...น่ากินน(อิอิ)
หน้าเรียวยาวได้รูปขึ้น
จมูกโด่งสวยเชียวว
ปากก้อสวยค้ะ

เราก้อเก็บตังรอไปทำจมูกกะหมออรรถพรคร้าา คาดว่าต้นเดือนเมษานี้ล่ะ จะทำแน่ ^^

สวยๆ หล่อ กันทุ้กกคนนะคะ

ต้นฉบับโพสต์โดย Gulongdu เมื่อ 2012-3-12 21:29
อัพเดท รูปล่าสุด ไปจัดฟันกับทำคางมา

หล่อน่ารักขึ้นมากๆ หน้าเรียวเว่อร์ ปากก็สวยอ่ะ
แล้วทำคางที่ไหน ทะไหร่หรอคะ
แกจะเอาความจริง?.....
หรือแค่กำลังใจ??????

แสดงความคิดเห็น

ขอความจริงเรยจ้ะ  โพสต์ 2012-3-18 01:12
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-12 21:29:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดท รูปล่าสุด ไปจัดฟันกับทำคางมา

54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-12 21:23:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Katekathy เมื่อ 2012-1-21 21:53
ก่อนทำหน้าสั้นๆ กรามๆ อ่ะ ตอนนี้หน้ายาวๆ รูปหน้าเรีย ...

ใช่ และล่าสุด ไปฉีดคางมา
หมออรรถพร นี่ยุที่ไหนอะค่ะ ขอข้อมูลไหน ทำได้สวยมากๆ   
ก่อนทำหน้าสั้นๆ กรามๆ อ่ะ ตอนนี้หน้ายาวๆ รูปหน้าเรียวสวย
กรามก็ไม่มี ทำจมูกอย่างเดียวหล่อได้ขนาดนี้ คนละคนเลยค่ะ สวดยอด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้