ดู: 1199|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีงบอยู่สามหมื่น ทำสามอย่าง ขอคำแนะนำ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำ จมูกตาและปาก

จมูกว่าจะทำกับหมอเฉลิม 18000 แต่ ตากับปากยังหาที่ไม่ได้
เห็นส่วนมากที่ดูๆอ่านๆราคาจะอยู่ที่ 9000 ซึ่งไม่พอในงบแน่ๆ
รอขอคำแนะนำครับ
จมูกอาจจะทำกับหมอเฉลิม ราคาอาจจะลดลงมา 15000 ก็ได้
แต่ตากับปากยังไม่มีที่ๆจะทำเลยครับ
ตอนนี้ ส่วนใหญ่ทำจมูกก็น่าจะ 15000 อัพอ่ะคับ

ส่วนอย่างอื่นก็น่าจะหมื่นต้นๆ อาจจต้องเก็บเพิ่มนิดหน่อย

หรือทำทีละอย่าง แล้วก็เก็บตังค์ไปพลางๆ ก็น่าจะพอดีอ่ะคับ
ขอดูรูปได้ไม๊ครับ จะได้แนะนำถูก ว่าควรทำอะไรก่อนหลัง
ว่าไป ทำที่หมอเฉลิมพร้อมกัน ตา กับ จมูก ก็ดีนะครับ
คุณหมอเฉลิม กรีดตา สวยขั้นเทพ ถ้าทำจมูกกับตา ก็อยู่ที่
27 k แล้วค่อยเก็บเงินทำปากใหม่ ใจเย็น ๆ ค่อย ๆ ทำครับ
ทำกับหมอที่เรามั่นใจ ดีที่สุดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้