ดู: 3351|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ฟันธงทีครับระหว่าง หมอสุชาติ กับ หมอ ศิริพรชัย

[คัดลอกลิงก์]
คือส่วนตัวชอบทรงของคุณหมอทั้งสองอยู่แล้ว และดูรีวิวมาหลายคนทั้งสองหมอก็ทำออกมาได้ใกล้เคียงกับทรงที่อยากได้ และหมอคิวไม่นานมากครับเพราะรอหมอเฉลิมไม่ไหวจริงๆ และได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอพร้อมกับเอาแบบให้หมอดู คุณหมอก็ใจดีทั้งคู่และให้คำแนะนำแบบละเอียดสุดๆ และบอกว่าจมูกของเราเนื้อเยอะ น่าจะได้ตามแบบไม่มีปัญหา และราคาก็ 20000 เท่ากัน คิวก็พอๆ กัน แต่ก็แอบสงสััยว่าหมอไหนใช้สิริโคนแบบมีขาเหรอไม่มีขาครับ เพราะขอดูสิริโคนก็แบบมาเป็นแท่งๆ เหมือนยางลบเลยพอถามหมอว่าของหมอแบบมีขารึป่าว หมอก็บอกว่าขึ้นอยู่กับการเหลาครับ ...ตอนนี้ลังเลมากตัดสินใจไม่ถูกเลย เพราะหมอทั้งสองสามารถตอบโจทย์เราได้ทั้งหมด ใครฟันธงให้ผมทีครับ
หมอสุชาติอักคนคร้า
ขอเบอร์หมอสุชาติหน่อยคับ. อยากแก้จมุก
ลองเสริชคำว่า "หมอสุชาติ" ในเวปนี้ดูนะครับ ออกมาเยอะเลย ทั้งรีวิวและคนที่ถามถึงครับ
หมอสุชาติครับ  สนใจอยู่เหมือนกัน  ทำทรงสวย
อยากเหนรีวิวจมูกผู้ชายของหมอสุชาติจงเลยคับ แฮะๆ
มือใหม่ หัดสวยจริง จริง  คุณหมอสุชาติ .........อยู่แถวไหนค่ะ  
เชียร์หมอสุชาติค่ะ กำลังจะพาแฟนปัยทำ อิอิ
เชียร์คุณหมอสุชาติคะ่ เพราะส่วนตัวเป็นคนมีเนื้อจมูกเยอะ(ปลายจมูกใหญ่มั๊กๆๆๆ)
หมอทำออกมาแล้วสวยค่ะ  ตอนนี้กำลังพาน้องสาวไปทำเหมือนกันค่ะ
เพิ่งไปทำกับหมอสุชาติมาคับ แล้วเดียวจะไปทำอีกหลายๆอย่าง 5555
แอบมาเชียร์หมอสุชาติคราฟ   
แต่ผมว่าหมอ อัถธพล สะพานใหม่ของผุ้ชายก็สวยครับ แป๊ะมาก อิกท่าน
ผมเป็นเคสที่ผ่านคุณหมอ ศิริพรชัยมาครับ ทรงสวยจริงครับ แต่ของผมก็มีปัญหาเหมือนกัน คือปลายเป็นจุดนิดหน่อย ว่าจะไปแก้กับคุณหมอศิริพรชัยเหมือนเดิมและครับ หมอมือเบามาก มีพี่ไปทำหมอเดียวกันเป็นแบบผม ไปแก้ก็หาย สวยหล่อครับ ไม่เจ็บเลย อิกอย่างถ้าแก้ หมอก็รับผิดชอบ ปิดเทอมใหญ่ว่าจะไปแก้ครับ แต่ทรงสวยจิงครับ แต่ก้น้อยรายนะครับพี่มีปัญหา

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้ยังไม่ได้แก่เลยครับ  โพสต์ 2011-10-26 21:30
สังเกตุเห็นปลายเป็นจุดนิดหน่อยเมื่อไหร่อ่ะค่ะ แล้วกี่วันถึงแก้  โพสต์ 2011-10-20 00:07
คลีนิคหมอสุชาติ อยู่ที่เสาวรีชัย ตรงข้ามเต็นเตอวันอ่ะครับ ผมคิดว่าหมอสุชาติโเคนะครับเพราะว่าเพื่อนไปทำมา ทรงสวยดี หมอใจดีมากเพื่อนเล่าให้ฟังและม่เจ็บเลยสักนิด
เราก้อเปนคนนึงที่สนจัยหมอศิริพรชัยมากกกกก.  ชอบทรงอีกอย่างคุนหมอมือเบามากกก.  แต่ตอนนี้ไม่เอาแล้วค่ะเพราะหลังจากได้ศึกษาดูก้อพบว่าคุนหมอมีเคสแก้เยอะมากกกกก.  ทำออกมาทรงสวยพอผ่านไปสัก3-4เดือนมีปันหาแทบทุกรายเลยค่ะ. ลองหาข้อมูลดูอีกนะค่ะ. เราไม่รู้จักคุนหมอสุชาติ หมออยู่คลินิคไหนหรอค่ะ. ทำทรงเหมือนหมอศิริพรชัยเรยหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้