ดู: 104384|ตอบกลับ: 476
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก+ตัดปีกกะคุณหมอศรัณย์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หวาดดดดดดดดดดีค่ะเพื่อนๆพี่ๆน้องชาวดั้งโด่งทุกคน ชื่อแอร์นะค่ะ ทำจมูกกะหมอศรัณย์ที่P10ค่ะ เสริม+ตัดปีกค่ะ อยากให้เพื่อนๆช่วยติชมรูปหน่อยค่ะว่าเปลี่ยนรึป่าว

วันแรกค่ะยังใส่เผืออยู่เลย

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุงนะค่ะ ^^  โพสต์ 2011-12-13 15:39
ทำออกมาแล้วสวยมากเลยค่ะ ^ ^  โพสต์ 2011-12-4 11:33
คร๊ะ ขอบคุณนะค่ะ ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูนะค่ะ  โพสต์ 2011-11-23 21:26
จะไปทำบ้าง  โพสต์ 2011-11-22 20:23
น่าร๊าาาากกกกอะ เห็นรูปใครๆเสริมจมูกกับหมอคนนี้สวยทุกคน  โพสต์ 2011-11-22 20:23

คะแนน

6

ดูบันทึกคะแนน

สวยขึ้นมากเลยครับ ไม่ใช่เมื่อก่อนไม่สวยนะครับ แต่น่ารักอยู่
หน้าเปลี่ยนไปมากเลยค่ะ สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ เหงแล้วอยากทำบ้างจัง บอกหมอว่าเอาทรงไรแบบไหนอะค่ะ
สวยมากกกกกกค่ะ
สวยมากคะตอนนี้เพิ่งไปทำมาหมือนกัน อหายดีแล้วจะเอารูปให้ดูที่เดียวกันคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Airry_AD เมื่อ 2011-9-26 22:30
มาอัฟรูปให้ดูค่ะ เกือบเดือนแล้ว ก่อน-หลังค่ะ รูปก่อน ...

สวยมากมาย
น่ารัก เวอร์ ค่ะ
สวยและดูดีเป็นที่สุดเลยคร้าบพี่
นานมั้ยค่ะถึงหายอย่างนี้
เท่าไหร่ค่ะ รวมทั้งหมด
จขกท หายไปไหนแล้ววว มาตอบคำถามเพื่อนๆหน่อยนะคะ อยากรุ้เหมือนกันคร้าาา

อยากทำเหมือนกันอ้ะ อีกไม่นานละคะ รอกะตังพร้อมมอย่างเดียวว อิอิ

มีซิลิโคนให้เลือกเกรดไหมคะ?
ไปปรึกษาหมอศรัณย์มา  ทราบมาว่าคุณแอร์ไม่ทำงานที่นั่นแล้ว
โทดนะคะ ทำไมตัวจริง สันจมูกข้างหนึ่งมันรอยๆอะคะ แล้วทำไมไม่ให้หมอแก้อะคะ ขอโทดนะค่ะ พูดตรงไปหน่อย แค่คล่องใจจริงๆเพราะเล็งหมอสรันไว้ยุ
คนที่ผมเข้าไปดูบางกระทู้ คนที่มีดั้งอยู่แล้วพอเสริมก็ไม่มีความเปลี่ยนแปลงอะไรมาก แต่คุณไม่มีดั้งพอเสริมจึงทำให้เห็นความเปลี่ยนแปลงและแตกต่าง คุณสวยขึ้นมากนะครับ
สวยมากกกกกกกกกกกเลยค่ะ นัดหมอศรันย์ไว้พุธนี้สาธุๆ ออกมาสวยเหมือน จขกท
สวยค่ะ เริ่ดมาก
อย่าไปรอออออ**
ขออนุญาตเอารูปพี่เป็นแบบได้ไหมคะชอบทรงจมูกนี้มากเลย แล้วคิวหมอศรัณย์ที่ P10 รัชโยธินคิวนานไหมคะพี่
คุณแอร์คะถามหน่อย ก่อนทำคุณแอร์ทายากันรอยแผลเป็นที่ปีกจมูกป่ะคะ  แล้วหลังทำคุณหมอมียาให้ทาปีกจมูกที่ตัดไหมคะ
ปีกจมูกเย็บข้างในหรือข้างนอกค่ะไม่เห็นแผลเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้