ดู: 25846|ตอบกลับ: 121
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก V-Plast Clinic ครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ARM เมื่อ 2011-5-13 03:47

ทำมา 8 วันแล้วครับ เพิ่งนึกได้ว่าอยากรีวิวเลยไม่ได้ถ่ายรูปวันที่ 1-7 เลย แต่ไม่ถ่ายดีแล้วล่ะครับเพราะ 7 วันที่ผ่านมาเลือดไหลไม่หยุดเลย แบบลุกปุ๊บตัวตั้งฉากกับพื้นปั๊บเลือดไหลเป็นกำเดาเลยอ่ะ เพึ่งมาหยุดไหลวันนี่แหละ

ส่วนที่เลือกทำที่่ V-Plast Clinic เพราะประทับใจในการบริการ และคุณหมอใจดีมากๆ ซึ่งจากรีวิวก่อนๆของเพื่อนๆพี่ๆในเว็บก็ยืนยันได้เป็นอย่างดี

อันนี้รูปก่อนทำนะครับ

นี่รูปจมูกชัดๆ ซึ่งถ้ามองด้านข้างแล้วเราก็ไม่ได้เป็นคนดั้งแหมบอะไรมากมาย แต่ที่ไม่ชอบคือเวลามองตรงๆแล้วมันเหมือนชมพู่ ซึ่งไม่ค่อยมีหยดน้ำและเอียงยังไงชอบกล

ส่วนรูปที่เลือกไปเป็นแบบนี่เลยครับ นายธันวา สุริยจักร ผู้นี้นี่เอง
ขอใ้ห้ได้ซักเสี้ยวเค้าก็ยังดี ซึ่งคุณหมอบอกว่าทำได้ (ทำน่ะทำได้แต่จะเหมือนไม่เหมือนนี่อีกเรื่องนึงใช่มั้ยครับหมอ 55)

รูปหลังทำ 8 วันผ่านมา (ยังบวมฉึ่งอยู่เลย)

แสดงความคิดเห็น

หล่อๆๆพูดใด้คําเดียวว่าหล่อๆๆ  โพสต์ 2011-6-25 01:45
หน้าคล้าย Justin Bieber นะคะเนี้ย ^0^  โพสต์ 2011-5-13 10:43
ผมว่าหมอทำทรงผิดไม่ใช่ทรงธันวาแต่เป็น....... พีช พชร มากกว่า จมูกคล้ายพีช พชร มากครับ ^^
สวยจังเลยครับ
ทำมานานยังค่ะ สวยจังเลย
หน้าเหมือนลูกคร่งเลยค่ะ  ทำมาเท่าไหร่ค่ะอยากให้แฟนทำบ้างจุง
ทำตา หน้าเปลี่ยนเลยเนอะ

เราก็ทำตากับหมอวีคะ ได้ 3 อาทิตย์ สวยถูกใจ ไปไหนก็ชมว่าหมอทำดี
อ่อตาเก่าเราแบบ ตาไม่มีชั้นเลยมันเลยเปลี่ยนเป็นคนละคนเลยคะ

แต่จมูกเราทำมาไม่โด่งเลยอ่ะ สงสัยเนื้อจะน้อย
โด่งจัง  ทำกับหมอไหนค่ะ
หล่อหรือยังคับ
ว๊าว !!! โด่งได้ใจมากคะ
หล่อจริงๆค่ะ ทำที่เดียวกันเลยยย เป็นไงมั่ง
  หล่อมากๆเลยคร้า า าา ... กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะไปทำที่ไหนดี ... )) นอยๆ อ่านรีวิวเยอะเกินไป ตัดสินใจไม่ถูก ยังไงช่วยแนะันำ ด้วยนะคะ ... แล้วที่ทำมา คิดว่าคุณหมอโอเครไหมอ่าคะ
โด่งมาแต่ไกลเลยนะคราบ
หล่อค่ะ เข้ากะหน้ามากๆ เสริมคางซักนิส หล่อขั้นเทพเลยนะเนี่ย
ดูดีมาครับ Like
ทำแล้วหน้าเด็กขึ้น น่ารักมากเหมือนลูกครึ่งเลยอะ
น่ารักกกกก
มารอรีวิวคับ อิอิ
เหมือนฝรั่งมากเรยอ่ะ  หล่อค่ะ  เด๋วพอมันยุบจะดูดีกว่านี้อีก
น้องอามเปนไงมั่งค่ะ อัพรูปหน่อย พี่อยากเหน
มันสิ้นสุดขึ้นเป็นภาษาฝรั่งเศส lol
หายดีแล้วอย่าลืมเอารูปมาลงให้ดูนะคะเพราะตัดสินใจว่าจะไปแก้กับหมอท่านนี้เหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้