ดู: 4938|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยตัดปีกจมุกกับหมอสำรวยบ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีอยากตัดปีกจมูกอะค่ะ ถ้าตัดปีกกับหมอสำรวยจะเป็นแผลด้านนอกมั้ยค่ะ แล้วต้องใช้ครีมอะรัยทาให้แผลหาย มีเวลาประมาน2อาทิดอะค่ะ จะหายทันมั้ย แบบว่าออกไปข้างนอกได้
หมอสำรวยมีตัดปีกจากด้านในด้วยนะ เราลูกศิษย์หมอสำรวยเหือนกันจ้ะ
มีรูปให้ดูป่าวค่ะอยากเห็นอ่ะค่ะ ไปตัดปีกมาอย่างเดียวหร๋าค่ะหรือว่าเสริมด้วย
ตอบกระทู้ maaprang ตั้งกระทู้

คุณหมอพีระ อยู่แถวประชาชื่นค่ะ  ราคา 8000 บาท เฉพาะตัดปีกนะคะ  

ค่าเสริมมี 2 หรือ3ราคามั้งคะ  อยู่ที่ซิลิโคนค่ะ เท่าที่รู้คร่าวๆ ญี่ปุ่น 12000 ค่ะ

ลองโทรไปถาม หรือไม่ก็ไปหาคุณหมอปรึกษาได้ค่ะ  คุณหมอใจดีค่ะ หล่อด้วย 55+
อยากตัดบ้างอ่ะค่ะคุณหมออยู่แถวไหนหรอค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ คือหนูอยากตัดกับเสริมอ่ะค่ะ
ไม่เจ็บเลยค่ะ คุณหมอจะให้ยานอนหลับ แล้วค่อยฉีดยาชาค่ะ   ตื่นขึ้นมาก็เห็นคุณหมอกำลังเย็บ

ใกล้เสร็จแล้วค่ะ   คุณหมอพีระมือเบามากๆค่ะ  เย็บแผลสวย ละเอียดค่ะ   เรื่องดูแลก็ไม่มีอะไรยุ่งยาก

คุณหมอจะให้ยามาทา  เพียงแต่อย่าให้แผลโดนน้ำ  พี่ก็เอาสบู่เหลว Cetapil เช็ดหน้าเอาค่ะ  

บางคนเค้าก็เอาน้ำเกลือเช็ดที่แผล  แต่พี่ไม่ได้เอาน้ำเกลือเช็ด  แค่เอาค้อตตัอลบัตเช็ดเบาๆ

ซับๆ ตรงแผล ชิวๆค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 14:42:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากค่ะ เจบมั้ยอะค่ะเวลาทำ แร้วต้องดูแลยังไงบ้างให้แผลหายไวๆๆอะจ้า
เจ็บมะเวลาทำอะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fonz เมื่อ 2011-1-23 14:31

พี่ไปตัดปีกจมูกกับหมอพีระมาค่ะ  แผลเย็บอยู่ด้านใน พอ7วันก็ตัดไหมแล้วค่ะ

มันก็ยังมีรอยขีดอยู่   ไม่จ้องก็ไม่เห็นค่ะ  ยิ่งคนอื่นยิ่งมองไม่เห็นเลยอ่ะ  วันนี้ก็ครบ

2อาทิตย์พอดีค่ะ   ตัดไหมเสร็จ รุ่งขึ้นพี่ก็แต่งหน้าออกไปข้างนอก  ไม่มีใครรู้เลยค่ะ

ไม่ได้ตัดกับหมอสำรวย  คำตอบของพี่พอช่วยได้มั้ยคะ  ถ้าเย็บด้านนอกพี่ไม่รู้ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้